Prayers Request: Teamo and his family


M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
488
Likes
1
Points
0
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
488 1 0
Teamo kumbuka kile kicha cha mtu alikuwa anatembea ufukweni mwa bahari na mungu na alikuwa anaona alama za nyayo zake na za mungu wake.... baada ya muda akaanza kuona myayo za moja tu... Kisha akamuuliza eeeh bwana mbona umenitupa wakati huu wa shida nami nakutumainia wewe.. Bwana akamjibu my Son hizi foot print unazoziona ni za kwangu kwani niliona unataabika sana kwa jua, kiu na safari ndefu nikaamua kukubeba ili tufike wote salama.


Teamo Mungu amewabwba wewe na familia yako hakika mtafika salama kwe uwezo wake..... Tupo nanyi kwa sala na maombi
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,287
Likes
64
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,287 64 145
probably the MOST difficult moments in my life..........!
i have never gone through these moments for real
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Mleta mada, tunaomba utuwekee Updates pale juu kwenye original thread!
 
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
488
Likes
1
Points
0
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
488 1 0
probably the MOST difficult moments in my life..........!
i have never gone through these moments for real
Teamo hakika imani yako itakuponya amini kuwa Bwana yupo na wewe na atakuvusha katika hili kwama alivyo mvusha Luti na wengine wote
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
probably the MOST difficult moments in my life..........!
i have never gone through these moments for real
Pole sana hommie ndo ukubwa huo!!! vp mambo bado?
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Teamo and family wishing you all the best, you have our prayers and support.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Updates wapenzi nini kimejiri huko Lugalo nina kiu ya kujua wife anaendeleaje?
 
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
488
Likes
1
Points
0
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
488 1 0
Teamo and family wishing you all the best, you have our prayers and support.
Halafu Nguli masuala ya kukimbia watu kwenye ngazi sio mazuri bahati yako leo nipo kwenye sala na maombi
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,934
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,934 1,949 280
@ Teamo, wishng you all the best,,,,Namtakia mshiki ajifungue salama bila makash kash...I know how it feels having being there..what we can offer now is our prayers and well wishes

Lakini Mungu ni mwema atamjaalia tu ajifungue salama. AMEN
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,868
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,868 154 160
probably the MOST difficult moments in my life..........!
i have never gone through these moments for real
Mkuu GOD IS UNDER CONTROL mkuu!
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,287
Likes
64
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,287 64 145
mwacheni mungu aitwe mungu wajameni!

hawa wanawake hawa TUWAHESHIMU TU
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,802
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,802 268 180
Teamo all together bro....tupate kabinamu kadogo bila shari...
 
N

ngoko

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
574
Likes
2
Points
0
N

ngoko

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
574 2 0
Friends ndani ya JF;

Nimepokea sms from Teamo kwamba mamsap wake amelazwa Lugalo hospital, wanategema mtoto anytime; the sms is a prayer request na nadhani we have lots of love and caring to each other na maombezi ni muhimu

Kwa wale tunaofuatilia jukwaa hili napia wana JF wengine Teamo alikuja na thread ya kuomba kupata jina la mtoto kwenye thread https://www.jamiiforums.com/mahusia...jina-zuri-la-a-babyboy.html?highlight=jina+la

yeye na mkewe walifunga ndoa mwaka huu na wengi wetu ndani ya JF tulishiriki kikamilifu kumsapoti kufaniksha ndoa hiyo

Tuungane kuombea familia na nina imani Teamo will come here to bring us the good news

Pamoja
Psalm 121
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Teamo usijli huo ndo ukubwa wenyewe Mungu yuko pamoja nawe atakuongoza katika hili. Mungu ni mwema
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
Kila la kheri Teamo

Mtoto akaribie kwa salama
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,287
Likes
64
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,287 64 145
WAKUU,
updates ni kwamba HAKIJAELEWEKA....!to me ni zaidi ya maumivu.....
when i see the process nzima i am getting confused
kwa sasa tunazungumzia masaa 15 ya mtu akiwa labour!

IT'S SO PAINFUL!

nimetoka kidogo nipo kwa mkoloni for now
 

Forum statistics

Threads 1,238,208
Members 475,872
Posts 29,312,760