Prayers Request: Teamo and his family | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prayers Request: Teamo and his family

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIMING, Dec 5, 2010.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,837
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Friends ndani ya JF;

    Nimepokea sms from Teamo kwamba mamsap wake amelazwa Lugalo hospital, wanategema mtoto anytime; the sms is a prayer request na nadhani we have lots of love and caring to each other na maombezi ni muhimu

    Kwa wale tunaofuatilia jukwaa hili napia wana JF wengine Teamo alikuja na thread ya kuomba kupata jina la mtoto kwenye thread https://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/80616-msaada-ushauri-jina-zuri-la-a-babyboy.html?highlight=jina+la

    yeye na mkewe walifunga ndoa mwaka huu na wengi wetu ndani ya JF tulishiriki kikamilifu kumsapoti kufaniksha ndoa hiyo

    Tuungane kuombea familia na nina imani Teamo will come here to bring us the good news

    Pamoja
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 6,143
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    Tunamwombea!
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,837
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Thanks Mkuu

    natumai akipata muda atakuja kutujuza hapa ndani ya JF
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,754
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    I hope ata-deliver salama...
     
  5. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,716
    Likes Received: 3,126
    Trophy Points: 280
    Yupo katika maombi mungu atamlinda. 'Niiteni nami nitaitika nitafanya mambo ya ajabu' Teamo Ubarikiwe wewe na familia yako
     
  6. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 528
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mungu amjalie uzima mama na mtoto
    Tuko pamoja mkuu kwa maombi
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,773
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Tupo sote kwenye sala my dia Bro!
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,035
    Trophy Points: 280
    Mungu atamtangulia na atajifungua salama, yupo katika sala zetu....can't wait to see the baby....teh teh teh
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,837
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    @preta... tuko pamoja... lets hope lile jina la G lipo palepale
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,710
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 135
    :preggers: :baby: :yo: :amen:
     
  11. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Best wishes kwa mama mtarajia mtoto,God be with you.
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Nakwenda magotini sasa hv kwaajili yake.
    Mungu mwenyewd alibariki mpango wa wanadamu kuzaliana, na hivyo naamini atambariki sana mama huyu, pamoja na kiumbe ajaye.
    Sote na tuimbe "TUMAINI LETU NI KWA BWANA KWA MAANA ANA UWEZO WA MILELE"
     
  13. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    tuko pamoja Teamo,Mungu awe pamoja nanyi.
    acha nianze kumtafutia mtoto zawadi.
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,135
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    Mungu alisha watangulia mpaka kufikia hatua ya sasa...
    na Mungu atazidi kuwa nao muda huu ambao wana muhitaji the most..
    na Mungu atazidi kuwalinda maisha yao yote...
    Prayer for the inter family....
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,709
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Cousin tuko pamoja na hommie Teamo "TUMAINI LETU NI KWA BWANA KWA MAANA ANA UWEZO WA MILELE"
     
  16. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    may god bless his wife,,,atapata kibaby mungu akipenda iombwayo ni kheri,,,i'm soooo happy!!!
     
  17. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,919
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    :pray::pray2::pray2::pray2::pray2:
     
  18. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ee baba twaomba umjalie afya njema mama Teamo ajifungue salama! Can't wait to c my uncle!
     
  19. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    All the best Teamo and family.....
    Mungu awalinde na kuwa pamoja nanyi daima!!
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,575
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    Mwenyezi Mungu aliyempa mkewe tumbo la uzazi ,atampa uzazi ulio salama na wa baraka
    Ni katika jina la yesu aliye hai Amen
     
Loading...