Population of Tanzania Cities and Towns 2019

Population of Tanzania Cities and Towns 2019

Mwanza mkoa kwa sasa ni milioni 5
Kama ni jiji tu zile wilaya mbili ni sawa

Na kama umechukua kwa cents hata dar idadi inapungua...
 
Data za uongo mkuu fuatlia tena, Zanzibar na arusha wanakarbia 1.5m.
 
Yani miji ya dodoma na arusha population zinakaribia kulingana!!
Tangu lini
 
Data za uongo mkuu fuatlia tena, Zanzibar na arusha wanakarbia 1.5m.
Yaani mtu nimekwandikia something city halafu anakuja fullu na komenti kama hii..... Hivi si muwe mnapitia replies kwanza😕
 
Hii data ni kwa town pekee
Dar noma dah.

Kaeneo kadogo (1590 km sqr) hafu watu Mil 6.4, Population density ni zaidi ya 4,000/km sqr.

Hafu mbona kwenye izo data population ya Mwanza imepungua? 2002 ilikua zaidi ya Mil 2.
 
Dar noma dah.

Kaeneo kadogo (1590 km sqr) hafu watu Mil 6.4, Population density ni zaidi ya 4,000/km sqr.

Hafu mbona kwenye izo data population ya Mwanza imepungua? 2002 ilikua zaidi ya Mil 2.
Mwanza City na siyo Mwanza region
 
Good evening,
Here is the population of Tanzania cities and towns by 2019

Dar es Salaam city 6,368,000

Mwanza city 1,061,000

Zanzibar city 677,000

Mbeya city 541,000

Arusha city 483,000

Dodoma city 410,956

Morogoro town 395,000

Songea town 331,000

Source:United Nations.

Note: kuna miji kama kahama sijapata vizuri population yake....

Uzi tayari...

Naona Songea Kunyumba imetajwa hapa.
 
Back
Top Bottom