Popobawa.


Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
Kwa wale wenzetu wa ukanda wa pwani;eti ni kweli kwamba popobawa huwa hataki watu wanaolala uchi wa mnyama na badala yake anapenda wale wanaolala wakiwa wamejijaladia kwa mavazi mengi kama vipande vya jeans,bukta nzito,tracksuits n.k.Popobawa anaamini yule mtu anaelala uchi anapenda kufanyiwa ule mchezo mchafu kwa hiyo yeye anaamua kumkomoa,hampitii kabisa.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Ngoja wataalamu waje...
 
M

Mbishi SR

Member
Joined
Jul 21, 2011
Messages
48
Likes
0
Points
0
M

Mbishi SR

Member
Joined Jul 21, 2011
48 0 0
Kwa wale wenzetu wa ukanda wa pwani;eti ni kweli kwamba popobawa huwa hataki watu wanaolala uchi wa mnyama na badala yake anapenda wale wanaolala wakiwa wamejijaladia kwa mavazi mengi kama vipande vya jeans,bukta nzito,tracksuits n.k.Popobawa anaamini yule mtu anaelala uchi anapenda kufanyiwa ule mchezo mchafu kwa hiyo yeye anaamua kumkomoa,hampitii kabisa.
<br />
<br />
We utajisikiaje uki-mind mzigo afu mwenzako atokee eneo la tukio uchi? Kumvua nguo mtu kunaongeza raha ya mambo yetu yaleeee!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Unawakumbusha watu machungu. Kuwa makini ndg.
 
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
3,765
Likes
2,292
Points
280
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
3,765 2,292 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
We utajisikiaje uki-mind mzigo afu mwenzako atokee eneo la tukio uchi? Kumvua nguo mtu kunaongeza raha ya mambo yetu yaleeee!
<br />
<br />
Haswaaaa!
Hasa kiwe ki2 bkra unakomaa nacho masaa3!
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
bora yangu hawezi kunijia
 
P

PROF FUNGO

Member
Joined
Jul 24, 2011
Messages
13
Likes
0
Points
0
Age
21
P

PROF FUNGO

Member
Joined Jul 24, 2011
13 0 0
mmmmmmh usi wakasirishe kabisa jamaa zetu wa pwani
 
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
153
Likes
0
Points
0
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
153 0 0
kaka una uzoefu juu ya hilo au ndio unatafta wahanga watuelezee?
Kwa wale wenzetu wa ukanda wa pwani;eti ni kweli kwamba popobawa huwa hataki watu wanaolala uchi wa mnyama na badala yake anapenda wale wanaolala wakiwa wamejijaladia kwa mavazi mengi kama vipande vya jeans,bukta nzito,tracksuits n.k.Popobawa anaamini yule mtu anaelala uchi anapenda kufanyiwa ule mchezo mchafu kwa hiyo yeye anaamua kumkomoa,hampitii kabisa.
 

Forum statistics

Threads 1,235,920
Members 474,863
Posts 29,240,583