Pope Benedict VXI atangaza kuachia ngazi

Pope Benedict VXI atangaza kuachia ngazi

Nimeona kupitia CNN,ametangaza kujiuzulu nafasi hiyo ya heshima kubwa duniani tar.28 feb. Sababu hazijawekwa wazi.
 
Sawa ni vizuri kkupisha majukumu kwa wanaoweza ila ningependa kama safari hii iwe zamu ya papa wa kiafrika manake wapo wengi tu wana shule za kutosha na uwezo w kuongoza...kama mungu wetu ni mmoja basI na iwe zamu ya papa toka nigeria...south africa..kenya..tanzania etc.sion kila siku wao tu na ulaya yao.
 
Amechoka kazeeka, he has no strength to continue
kuongoza kanisa inahitaji nguvu,
kasema he is fully aware of the gravity of this gesture
wengi watashangaa lakini ukweli ndio huo mzee kaona apishe mwingine
Tunataka hivo sio hadi afe kama waliotangulia ndio achaguliwe mwingine.
 
Papa ametangaza kujiuzulu rasmi tarehe 28 mwezi huu wa 2 baada ya kuona ukweli wa haki kupitia kitabu kitkatifu cha QUR'AN. Wasiwasi unazidi kutanda katika dunia ya Wakriasto mara baada ya Tangazo hilo la Papa wa 16. Hakika UISLAM haupingiki kwa hali yoyote ile.
 
Habari ziwafikie:Askofu Zachary Kakobe na Askofu Owdenburg Mdegela.....popote pale walipo
 
Habari zinazoingia sasa hivi ni kwamba Kiongozi wa Kanisa la Katoliki duniani Papa Benedict XVI amejiuzulu upapa saa hii hii kutokana na kuvuja kwa siri za ofisi yake!
Habari zidi wadau fuatilieni vyombo vya habari.

Rome (CNN) -- Pope Benedict will resign on February 28, his spokesman Father Federico Lombardi told CNN Monday.

Mkuu zingatia hapo kwenye RED tafadhali!!!!!!!
 
Tatizo nini.

In his speech, Pope Benedict says: "After having repeatedly examined my conscience before God, I have come to the certainty that my strengths, due to an advanced age, are no longer suited to an adequate exercise of the Petrine ministry."
 
Tatizo nini.
Muwe mnasoma habari yote, msiishie kwenye heading tu:

Last year the Pope started using a cane on occasions and recently he appeared to have trouble reading the text of an address he delivered in Rome.
 
vipi.ayatolah amenei au shekhe simba nawao siwanamatatizo ya afya wajiuzuru.simba amuachie ponda wapokezane
 
Sawa ni vizuri kkupisha majukumu kwa wanaoweza ila ningependa kama safari hii iwe zamu ya papa wa kiafrika manake wapo wengi tu wana shule za kutosha na uwezo w kuongoza...kama mungu wetu ni mmoja basI na iwe zamu ya papa toka nigeria...south africa..kenya..tanzania etc.sion kila siku wao tu na ulaya yao.
Yo may have the point lakini ujuwe wanaopiga kura ya kumchaguwa Papa ni macardinal, na Italy peke yake ina macardinal zaidi ya 20.

Hakuna Cardinal wa kutoka Africa usijidanganye hizi ni dini za Wazungu na Waarabu sisi tumedandia treni kwa mbele tu.
 
[h=3]The Pope is to resign at the end of this month in an entirely unexpected development, the Vatican has confirmed.[/h] Pope Benedict XVI

The 85-year-old became Pope Benedict XVI in April 2005 following the death of John Paul II.
The reasons behind the pontiff’s surprise resignation have yet to emerge.
At 78, the former Cardinal Joseph Ratzinger was one of the oldest new popes in history when elected.
 
Habari zinazoingia sasa hivi ni kwamba Kiongozi wa Kanisa la Katoliki duniani Papa Benedict XVI amejiuzulu upapa saa hii hii kutokana na kuvuja kwa siri za ofisi yake!
Habari zidi wadau fuatilieni vyombo vya habari.

Ni sababu za kiafya wewe fuatilia sources za habari utajua acha kuassume!
Kama siri kuvuja ni siri ngapi zimevuja mapapa wakakomaa mpaka wakafa wako madarakani, inaleta sense kwamba ni sababu za kiafya as the Pope is 85 years Old and can hardly walk or read on his own thus yuko unfit kuendesha ibada zetu za kikatoliki, ingawa canon law haimlazimishi kujiuzulu hata kama angekuwa ICU lakini ameona bora ampishe mwingine mwenye nguvu, and we Catholics do support our pope!
 
wewe kijana acha umbea wako wewe.Kwanini mnakuwa wazushi kizazi cha miaka hii.
Pope ametangaza kuachia ngazi ya upope kwa sababu ana matatizo ya kusahau sahu na sio unavyosema wewe.
 
Back
Top Bottom