Pongezi kwa wana JF

Pongezi kwa wana JF

Maswa

Member
Joined
Feb 17, 2011
Posts
50
Reaction score
3
Pongezi nyingi kwa wana JF, tujitahidi kuweka taarifa sahihi ili kuelimisha uma ya Watanzania na wana JF wote.
 
Yaani hapa habari zinapatikana kabla ya vyombo vingi vya habari havijatangaza, muhimu ni kuwa makini na ukweli wa habari tunazoweka hapa!
 
Yaani hapa habari zinapatikana kabla ya vyombo vingi vya habari havijatangaza, muhimu ni kuwa makini na ukweli wa habari tunazoweka hapa!

nashukuru sana katavi.. huwa huchoki kutujuza mapemaaaa ...
 
Yaani hapa habari zinapatikana kabla ya vyombo vingi vya habari havijatangaza, muhimu ni kuwa makini na ukweli wa habari tunazoweka hapa!
Nashukuru kwa kulitambua hilo Mh:
 
Hii inaonyesha jinsi gani wanajf tulivyomakini...cha muhimu tuzikabili changamoto
 
Back
Top Bottom