Pongezi kwa Benard Cammilius Membe

Pongezi kwa Benard Cammilius Membe

Nchi nzima ipo kwenye terror ila walao Membe anaongea!

Walao!

Achukue fomu tu huko CCM!

I cant wait to see terror in Jiwe’s eyes aisee!

It will be monumental!
kuna watu nawasikiaga wanaongea haya huko mtaani...hata mimi ni mfuasi wa Membe lakini hizi ni ndoto za Alinacha
 
Hakun
Hakuna cha maana alichofanya hata ktk taasisi yake ya zamani ya ukachelo zaidi ya majungu na fitina,maana ktk vipindi vyao ndipo tumepigwa Sana na wajanja na yeye kama kachelo mbobezi alifanya nini ktk ngazi yake? Ki ukweli hawezi kuwa Rai's wa Tanzania kamwe
We mtu kwani sasa hivi hatupigwi?
 
Ndio tatizo la kumtegemea MTU kama zero brain bashite kwenye maamuzi ya nchi Leo haya 2020 bado lakini kelele za utetezi za akina Bashiru na Musiba kila uchao hapo Membe haya hajatangaza nia,siku atakayotangaza nchi itatetemeka jiwe amejitengenezea mwenyewe njia mbaya.

Wewe umeongea point kubwa, Siku akiitisha vyombo vya habari akatangaza nia, itakuwa ni cherekochereko nderemo na vifijo!. Nchi itasimama siku hiyo!
 
Wewe ndio humpendi sisi tunampenda Rais wetu..
Hata kikwete, Kinana, Nape na January walikuwa wanajishaua kama weww, hawakujua kuwa jamaa ni chizi! Mwenye uhakika wa maisha ni mtoto wake Doto James sio wewe k.enge wa Lumumba.
Utanikumbuka siku moja. Hata sisi tulikuwa wajinga kama wewe tulimsupport kwa nguvu zote....ila alipoanza kuvuruga uchumi na kusingizia wengine tukajua huyu ni chizi tukaachana naye..sukari, korosho, mbaazi, pamba, mahindi, utekaji, ubinyaji demokrasia, kuingilia mahakama, upendeleo n.k
 
Mna matatizo mkuu! Na kwa akili zenu hizi acha ccm iendelee kutamba
Ndiyo maana kutwa ni kumbe myukufu Magufuli, kwani ukimtsja mtu ina maana mwingine umemsahau? Kwenye maisha lazima uwe na plan A B C......sasa wewe una plan A tu ni kusifu na kuabudu mtu mmoja
 
Mbona mnaangaika sana?
Maneno ya matumaini yasiyokuwa na uhalisia(mameno ya kutia moyo na ukweli unajulikana)
 
View attachment 1169300


Kwanza nikiri kwamba wewe ni mtu shujaa sana, wale waliokuunderestimate hapo mwanzoni kutokana no move zako za kimyakimya zisizoacha traces sasa wanaumia kichwa na kushangazwa na jinsi unavyosukuma kete kwa utulivu.

Wao walikuwa wa kwanza kusema Huyu Membe yuko wapi, mbona hatumsikii?, Ulipojitokeza na kuanza kusikika walewale wakaanza kusema, Oooh wastaafu msiongeeongee!. Ajabu sana hii, Wazungu wanasema you are damn if you do and you are damn if you don't!

Mwezi uliopita ulisimama kiume kukemea matendo ya kinyama ya utekaji nchini, Kishindo na mwangwi wa kauli yako ulisikika vilivyo, hazikupita wiki mbili msaidizi wako akatekwa!. yote hii ni kujaribu kukprove wrong kwamba "tutakuonyesha kuwa sisi ni akina nani". Lakini wasichokijua ni kuwa wananchi hatupendi mambo ya Kiinterahamwe Interahamwe, Hatupendi ukatili, na mambo ya uonevu.

Lakini juzi hapa ndo umefunga kazi moja kwa moja, Waliovujisha sauti za mazungumzo yako walitegemea utanywea, utaogopa na kwa kufanya hivyo watakuwa wameua ndege wawili kwa jiwe moja, kwamba wamekuchafua mbele ya jamii lakini pia kukutisha, kukuogopesha. Lakini aaaah wapi ukaibuka ukasimama ukasema NDIYO HIYO SAUTI ILIYODUKULIWA NI YANGU SO WHAT?

Uzuri wa kauli hii ni kwamba sasa sisi wananchi tunasympathize na wewe zaidi kwa sababu umedukuliwa ukiwa na mazungumzo private, kauli ulizozingumza hata sisi raia wa kawaida huwa tunazizungumza daily na wakati mwingine huwa tunatoa kauli kali zaidi kuliko ulizotoa!. KAMA WANAJUA SANA KUDUKUA BASI WADUKUE WANANCHI MILIONI 10 AMBAO TUKIWA PRIVATE TUNAPIGA "NYUNDO" KWELIKWELI, LAKINI TUKIWA PUBLIC TUNASIFU JUHUDI!

Mheshimiwa, Umesaidia Jamii kuionyesha kuwa mambo ya udukuzi yana consequence zake yakitumika kiholelaholela, wapo wadukuzi professionals wakijua kuwa bongo Udukuzi "Dili" watakuja hapa na kudukua watu nyeti halafu wawablackmail kwa ajili ya concessions kibao!. HAWA WANAODUKUA NA KUONA SIFA KUZIACHIA WAJUE WANAKARIBISHA WAHALIFU WAKUBWA WANAOWEZA KUHATARISHA USALAMA WA NCHI YETU!

Lakini Kikubwa Kauli yako ya "KIBABE" imetusaidia kuyaweka makampuni ya simu kwenye kikaango, leo yatajua kuwa japo yanatudukua lakini kuna consequence zake yakianza kuachiaachia maongezi yetu ya Faragha, Leo kama Voda watapoteza mteja hata mmoja nalo ni somo kuwa you can't be a pirate wa taarifa za watu na ku go away with it kirahisi

Kwa hiyo nimalizie kwa kusema, Pole sana kwa kudukuliwa, Kwa hakika Udukuzi uliofnaywa dhidi yako ni kinyume cha sheria za nchi. Maneno uliyoongea kwenye ule udukuzi ni ya kawaida sana, sisi wananchi trust me tunaongea makali zaidi ya hayo.

Lakini pia umetusaidia kujua kuwa kumbe wewe ni mtu wa watu, jinsi ulivyokuwa ukiongea kwa passion na kwa heshima na yule katibu kata inaonyesha kwamba wewe ni mtu wa watu mwenye kuheshimu watu wote mkubwa kwa mdogo na kwamba wewe siyo "ELITIST"

Sasa basi kama nilivyokuandikia barua ya wazi siku zilizopita, endelea kusimama kiume na kuonyesha msimamo usioyumba kwa mujibu wa Sheria za nchi na kanuni za Chama cha Mapinduzi. Wananchi wanataka Unafuu wa maisha dhidi ya hali hii ngumu sana waliyokuwa nayo, Watumishi wanataka stahiki zao kwa mujibu wa sheria ya wafanyakazi,Wakulima wa korosho wanataka kulipwa haki zao baada ya zao lao kuvurugwa, na wastaafu wanataka walipwe fedha zao bila kusumbuliwa Lakini kikubwa wananchi wanataka hali ya hofu nchini itoke, watu waache kutekwatekwa, na vijana wapate ajira.

Kwa hiyo "BRAZA" MEMBE, Ni muhimu kuchukua Fomu, Who cares, Chukua fomu mambo mengine yaache yaende kwenye process, kama ipo ipo tu, kama haipo basi kwani shida iko wapi?
Sawa sawa
 
Hata kikwete, Kinana, Nape na January walikuwa wanajishaua kama weww, hawakujua kuwa jamaa ni chizi! Mwenye uhakika wa maisha ni mtoto wake Doto James sio wewe k.enge wa Lumumba.
Utanikumbuka siku moja. Hata sisi tulikuwa wajinga kama wewe tulimsupport kwa nguvu zote....ila alipoanza kuvuruga uchumi na kusingizia wengine tukajua huyu ni chizi tukaachana naye..sukari, korosho, mbaazi, pamba, mahindi, utekaji, ubinyaji demokrasia, kuingilia mahakama, upendeleo n.k

Wewe huoni maflyover, MaSGR, Midege, mibarabara huku na kule, midaraja, shule bure. Miairport yaani kama ulaya.. Hakuna Rais kama huyu aisee..
 
Katika nchi zilizoendelea tangu ilipotambulika kuwa mtandao uliodukua mazunguzo ya mh. Membe ni Vodacom hisa za kampuni hii zingetareka/ zingeshuka bei
 
kuna watu nawasikiaga wanaongea haya huko mtaani...hata mimi ni mfuasi wa Membe lakini hizi ni ndoto za Alinacha

Haina shida ni maoni yako!

Uzuri tunaheshimu maoni ya kila mmoja!

Ila I cant wait to see terror in Jiwe’s eyes siku anamuona Membe anachukua fomu!

Jamaa lioga kama fisi!

I cant wait!
 
2020 KAZI NA BATA.

usiwe more Christian than the Roman.
Usiwe more Christians than the Roman alisema nani hayo maneno ?


"Nchi yetu ni tajiri, Watanzania tunaweza, Jengo hili limegharimu Mabilioni ya fedha zaidi ya bilioni 700, fedha hizi zimetolewa na Watanzania kwa asilimia 100, ambapo asilimia 15 fedha taslimu na 85% tumekopa , na mkopo huu utarejeshwa kupitia kodi zetu" - JPM #UzinduziTerminal3
 
Wanaodhani hili suala ni gumu kwa Membe nataka niwaambie mimi sioni ugumu wowote, urahisi wenyewe ni kwamba akichukua fomu hana cha kupoteza!.

Ngoja atangaze kuchukua fomu muanze kuona endorsement ya makada wa CCM moja baada ya nyingine, Hakatwi mtu kizembezembe mpaka jina lifike mkutano mkuu kura zipigwe na wana CCM wenyewe waamue!
 
Back
Top Bottom