Pongezi kwa Benard Cammilius Membe

Pongezi kwa Benard Cammilius Membe

View attachment 1169300


Kwanza nikiri kwamba wewe ni mtu shujaa sana, wale waliokuunderestimate hapo mwanzoni kutokana no move zako za kimyakimya zisizoacha traces sasa wanaumia kichwa na kushangazwa na jinsi unavyosukuma kete kwa utulivu.

Wao walikuwa wa kwanza kusema Huyu Membe yuko wapi, mbona hatumsikii?, Ulipojitokeza na kuanza kusikika walewale wakaanza kusema, Oooh wastaafu msiongeeongee!. Ajabu sana hii, Wazungu wanasema you are damn if you do and you are damn if you don't!

Mwezi uliopita ulisimama kiume kukemea matendo ya kinyama ya utekaji nchini, Kishindo na mwangwi wa kauli yako ulisikika vilivyo, hazikupita wiki mbili msaidizi wako akatekwa!. yote hii ni kujaribu kukprove wrong kwamba "tutakuonyesha kuwa sisi ni akina nani". Lakini wasichokijua ni kuwa wananchi hatupendi mambo ya Kiinterahamwe Interahamwe, Hatupendi ukatili, na mambo ya uonevu.

Lakini juzi hapa ndo umefunga kazi moja kwa moja, Waliovujisha sauti za mazungumzo yako walitegemea utanywea, utaogopa na kwa kufanya hivyo watakuwa wameua ndege wawili kwa jiwe moja, kwamba wamekuchafua mbele ya jamii lakini pia kukutisha, kukuogopesha. Lakini aaaah wapi ukaibuka ukasimama ukasema NDIYO HIYO SAUTI ILIYODUKULIWA NI YANGU SO WHAT?

Uzuri wa kauli hii ni kwamba sasa sisi wananchi tunasympathize na wewe zaidi kwa sababu umedukuliwa ukiwa na mazungumzo private, kauli ulizozingumza hata sisi raia wa kawaida huwa tunazizungumza daily na wakati mwingine huwa tunatoa kauli kali zaidi kuliko ulizotoa!. KAMA WANAJUA SANA KUDUKUA BASI WADUKUE WANANCHI MILIONI 10 AMBAO TUKIWA PRIVATE TUNAPIGA "NYUNDO" KWELIKWELI, LAKINI TUKIWA PUBLIC TUNASIFU JUHUDI!

Mheshimiwa, Umesaidia Jamii kuionyesha kuwa mambo ya udukuzi yana consequence zake yakitumika kiholelaholela, wapo wadukuzi professionals wakijua kuwa bongo Udukuzi "Dili" watakuja hapa na kudukua watu nyeti halafu wawablackmail kwa ajili ya concessions kibao!. HAWA WANAODUKUA NA KUONA SIFA KUZIACHIA WAJUE WANAKARIBISHA WAHALIFU WAKUBWA WANAOWEZA KUHATARISHA USALAMA WA NCHI YETU!

Lakini Kikubwa Kauli yako ya "KIBABE" imetusaidia kuyaweka makampuni ya simu kwenye kikaango, leo yatajua kuwa japo yanatudukua lakini kuna consequence zake yakianza kuachiaachia maongezi yetu ya Faragha, Leo kama Voda watapoteza mteja hata mmoja nalo ni somo kuwa you can't be a pirate wa taarifa za watu na ku go away with it kirahisi

Kwa hiyo nimalizie kwa kusema, Pole sana kwa kudukuliwa, Kwa hakika Udukuzi uliofnaywa dhidi yako ni kinyume cha sheria za nchi. Maneno uliyoongea kwenye ule udukuzi ni ya kawaida sana, sisi wananchi trust me tunaongea makali zaidi ya hayo.

Lakini pia umetusaidia kujua kuwa kumbe wewe ni mtu wa watu, jinsi ulivyokuwa ukiongea kwa passion na kwa heshima na yule katibu kata inaonyesha kwamba wewe ni mtu wa watu mwenye kuheshimu watu wote mkubwa kwa mdogo na kwamba wewe siyo "ELITIST"

Sasa basi kama nilivyokuandikia barua ya wazi siku zilizopita, endelea kusimama kiume na kuonyesha msimamo usioyumba kwa mujibu wa Sheria za nchi na kanuni za Chama cha Mapinduzi. Wananchi wanataka Unafuu wa maisha dhidi ya hali hii ngumu sana waliyokuwa nayo, Watumishi wanataka stahiki zao kwa mujibu wa sheria ya wafanyakazi,Wakulima wa korosho wanataka kulipwa haki zao baada ya zao lao kuvurugwa, na wastaafu wanataka walipwe fedha zao bila kusumbuliwa Lakini kikubwa wananchi wanataka hali ya hofu nchini itoke, watu waache kutekwatekwa, na vijana wapate ajira.

Kwa hiyo "BRAZA" MEMBE, Ni muhimu kuchukua Fomu, Who cares, Chukua fomu mambo mengine yaache yaende kwenye process, kama ipo ipo tu, kama haipo basi kwani shida iko wapi?
Hahahaha, asipoteze muda. Dkt Magufuli ndiyo mpango mzima wa town.
 
2020 CCM tuleteeni Bernard Cammilius Membe "Nyundo" , Kamarade asiyehitaji kuongea saana kuonyesha kuwa ni kamanda makini aliyekamilika asiyeogopa kitu isipokuwa wananchi baaasi
Hii habari umeiandika kufurahisha nafsi yako na hili umerithibitisha kwa hii comment yako.
 
Nchi nzima ipo kwenye terror ila walao Membe anaongea!

Walao!

Achukue fomu tu huko CCM!

I cant wait to see terror in Jiwe’s eyes aisee!

It will be monumental!
Mara ya mwisho Membe kuo gea mwezi umepita wafuasi wake ndiyo wenye kelele
 
Watanzania siyo wasahaulifu

1. Wamelia sana vyuma kukaza
2.Wakalia sana uonevu wa nyumba uliofanyika mbezi-Kimara huku wale wa mwanza wakaambiwa nyinyi msivunjiwe
3.Wakalia sana sheria ya bodi ya mikopo ya 15%
4.Leo hadi taulo za wanawake zinakatwa kodi
5. Wana Kagera wakaambiwa "Wanataka hela sababu ya tetemeko kwani serikali ndiyo iliyoleta tetemeko"
6.Watanzania wamenyang'anywa Bunge LIVE leo imegeuka MTU live
7. Watanzania wanakumbuka vizuri kuwa nyongeza za mishahara ya wafanyakazi zilizopo kwa mujibu wa sheria hazipo
8.Watanzania wana kumbukumbu nzuri ya manunuzi ya wanasiasa na kuwatia gharama kurudia chaguzi
9. Wakulima wa korosho wana kumbukumbu nzuri sana walichotendwa
10. Wa mikoa ya kaskazini hawawezi kusahau kauli waliyoambiwa kuwa miaka yote ilikuwa wao tu wangoje na wengine wafaidi
11. Vijana wanaomaliza vyo vikuu utawaambia nini, mwaka wa nne huu ajira za manati
12. Watanzania wapenda ustaarabu wanaona jinsi Wanasiasa akina Lema, Sugu, Mdee, Mbowe, walivyonyanyaswa, kesi zenye dhamana hawapewi dhamana etc
13. Watu wana kumbukumbu nzuri tu ya ripoti za CAG na trilion 2.4 amabzo maelezo yake yamepinda
14. Watanzania Hawajamsahau Ben Saanane, Azory Gwanda, Kanguye na wengine
15. Wana Singida hawatopata Shida kumlilia kijana wao Tundu Lissu, iliwauma, inawauma na itaendelea kuwauma
16. Binti Akwilina aliliza wengi, aliumiza wengi
17. Unafikiri Watanzania wamesahau nyodo za Mwanamfalme wa Dar, Dharau zake, kudekezwa kwake, Wanasubiri tu moto uchanganye wafanye maamuzi ya ghadhabu hapo 2020
18. Asidhani tumesahau Trilion 2.4 hazina maelezo yaliyonyooka zimekwenda wapi
19. WanaYanga wanamkumbuka Manji wao, Wana Simba walimlilia sana Mo kwa wiki mbili
20. Wauza mbaazi hawajasahau old good days
21. Watanzania bado wanakumbukumbu nzuri za Magazeti ya zamani yenye uchambuzi bila hofu, wanasikitishwa na magazeti yaliyojaa uoga leo, kujipendekeza pendekeza, lakini nani aliyetufikisha hapa?
22. Watanzanai watasahau vipi kwa mfano walipokunywa chai bila sukari kwa uhaba wa sukari mwaka 2016?
23. Wazazi wa watoto waliopata ujauzito shuleni waliumia sana kuambiwa kuwa "sisomeshi wazazi"
24. Na wastaafu wanaosumbuliwa nenda rudi, mafao yao hakuna lakini kuna hela zakujenga uwanja wa ndege Chato huzuni yao haipimiki
25. Unafikiri wamachinga wanapenda kulimwa 20000 ya vitambulisho, tena kwa tozo ambayo haijaidhinishwa na bunge?
26. Vipi wale waliotumbuliwa majukwaani kinyume cha taratibu za utumishi,“ jamani nitumbue nisitumbueeee?, tumbuaaaaa”,
27. vipi wafanyabiashara waliobambikiwa kodi?, kilio cha machozi yao hakiwezi kukaushwa na kikao kimoja mbele ya TV Live, vipi familia zao ziliteseka namna gani, ziliumia kiasi gani, vipi mtaji wao?
28. Vipi kuhusu Trilion 425, Vipi waliotajwa kwenye ripoti ya Makinikia kuwa ndo waliotufikisha hapa, ameshakamatwa nani?, kesi zao ziko mahakama gani?, hatua gani zimeshachukuliwa dhidi yao?, Hizo Trilion 425 tunazipata lini?
29.Eti 5000 za kung'arishia viatu?,Madereva wameumizwa sana, wametozwa nyingi, wamepigwa tochi sana, hawajasahau hii
30. Na wavuvi waliochomewa nyavu, walionyang'anywa nyavu, nani atawarudishia mitaji yao?, nani alisikia hisia zao?

Kwa hakika
1. Mikoa ya Kusini atapata tabu sana
2.Mikoa ya kaskazini ndiyo kabisaaa
3. Mkoa wa Singida kwa brother Lissu ndo asahau kabisa
4. Dar es salaam ya waelewa wanahitaji mtu jasiri tu wa kusema nam'goa
5. Mbeya ndo asahau
6. Kule kwa Ruyagwa Zitto huko ni waelewa sana
7. Kagera huko bora asahau bado kumbukumbu ya Tetemeko ingali hai
8. Kule Zanzibar kwa BRAZA Maalim asahau moja kwa moja

Atabaki na Mwanza na Nyanda za juu Kaskazini, na shinyanga na Geita, kwenda Katavi, Dodoma na Kidogo Pwani

Membe akichukua fomu patachimbika!
Membe hawezi kuwa Rais wa nchi hii isave hii comment yangu hata 2025 pia muda wake ulikuwa 2015
 
Bwana Jpm haya majitu bana yanaweza kukushinda usidharau japo htaki kushinda
uwe mwangalifu
 
Mbona mnamdanganya Membe

Wewe una akili kuliko Membe mtu aliyepiga first class chuo kikuu, Jasusi aliyebobea, mtaalamu wa counter espionage?
Mwanadiplomasia pekee aliyewakutanisha hapa Tanzania maraisi watatu wa Marekani nje ya Marekani kwa wakati mmoja (Obama, George Bush na Bill Clinton)
Membe kichwa yule anajua anachokifanya

1565043301452.png
 
Membe hadi apitishwe na nani?kama mgombea sitting president and party chairman yupo?
Tuweke akiba ya maneno, labda ajiunge na chama kingine,kitu ambacho si rahisi hivyo.Labda ni movie mission impossible
 
View attachment 1169300


Kwanza nikiri kwamba wewe ni mtu shujaa sana, wale waliokuunderestimate hapo mwanzoni kutokana no move zako za kimyakimya zisizoacha traces sasa wanaumia kichwa na kushangazwa na jinsi unavyosukuma kete kwa utulivu.

Wao walikuwa wa kwanza kusema Huyu Membe yuko wapi, mbona hatumsikii?, Ulipojitokeza na kuanza kusikika walewale wakaanza kusema, Oooh wastaafu msiongeeongee!. Ajabu sana hii, Wazungu wanasema you are damn if you do and you are damn if you don't!

Mwezi uliopita ulisimama kiume kukemea matendo ya kinyama ya utekaji nchini, Kishindo na mwangwi wa kauli yako ulisikika vilivyo, hazikupita wiki mbili msaidizi wako akatekwa!. yote hii ni kujaribu kukprove wrong kwamba "tutakuonyesha kuwa sisi ni akina nani". Lakini wasichokijua ni kuwa wananchi hatupendi mambo ya Kiinterahamwe Interahamwe, Hatupendi ukatili, na mambo ya uonevu.

Lakini juzi hapa ndo umefunga kazi moja kwa moja, Waliovujisha sauti za mazungumzo yako walitegemea utanywea, utaogopa na kwa kufanya hivyo watakuwa wameua ndege wawili kwa jiwe moja, kwamba wamekuchafua mbele ya jamii lakini pia kukutisha, kukuogopesha. Lakini aaaah wapi ukaibuka ukasimama ukasema NDIYO HIYO SAUTI ILIYODUKULIWA NI YANGU SO WHAT?

Uzuri wa kauli hii ni kwamba sasa sisi wananchi tunasympathize na wewe zaidi kwa sababu umedukuliwa ukiwa na mazungumzo private, kauli ulizozingumza hata sisi raia wa kawaida huwa tunazizungumza daily na wakati mwingine huwa tunatoa kauli kali zaidi kuliko ulizotoa!. KAMA WANAJUA SANA KUDUKUA BASI WADUKUE WANANCHI MILIONI 10 AMBAO TUKIWA PRIVATE TUNAPIGA "NYUNDO" KWELIKWELI, LAKINI TUKIWA PUBLIC TUNASIFU JUHUDI!

Mheshimiwa, Umesaidia Jamii kuionyesha kuwa mambo ya udukuzi yana consequence zake yakitumika kiholelaholela, wapo wadukuzi professionals wakijua kuwa bongo Udukuzi "Dili" watakuja hapa na kudukua watu nyeti halafu wawablackmail kwa ajili ya concessions kibao!. HAWA WANAODUKUA NA KUONA SIFA KUZIACHIA WAJUE WANAKARIBISHA WAHALIFU WAKUBWA WANAOWEZA KUHATARISHA USALAMA WA NCHI YETU!

Lakini Kikubwa Kauli yako ya "KIBABE" imetusaidia kuyaweka makampuni ya simu kwenye kikaango, leo yatajua kuwa japo yanatudukua lakini kuna consequence zake yakianza kuachiaachia maongezi yetu ya Faragha, Leo kama Voda watapoteza mteja hata mmoja nalo ni somo kuwa you can't be a pirate wa taarifa za watu na ku go away with it kirahisi

Kwa hiyo nimalizie kwa kusema, Pole sana kwa kudukuliwa, Kwa hakika Udukuzi uliofnaywa dhidi yako ni kinyume cha sheria za nchi. Maneno uliyoongea kwenye ule udukuzi ni ya kawaida sana, sisi wananchi trust me tunaongea makali zaidi ya hayo.

Lakini pia umetusaidia kujua kuwa kumbe wewe ni mtu wa watu, jinsi ulivyokuwa ukiongea kwa passion na kwa heshima na yule katibu kata inaonyesha kwamba wewe ni mtu wa watu mwenye kuheshimu watu wote mkubwa kwa mdogo na kwamba wewe siyo "ELITIST"

Sasa basi kama nilivyokuandikia barua ya wazi siku zilizopita, endelea kusimama kiume na kuonyesha msimamo usioyumba kwa mujibu wa Sheria za nchi na kanuni za Chama cha Mapinduzi. Wananchi wanataka Unafuu wa maisha dhidi ya hali hii ngumu sana waliyokuwa nayo, Watumishi wanataka stahiki zao kwa mujibu wa sheria ya wafanyakazi,Wakulima wa korosho wanataka kulipwa haki zao baada ya zao lao kuvurugwa, na wastaafu wanataka walipwe fedha zao bila kusumbuliwa Lakini kikubwa wananchi wanataka hali ya hofu nchini itoke, watu waache kutekwatekwa, na vijana wapate ajira.

Kwa hiyo "BRAZA" MEMBE, Ni muhimu kuchukua Fomu, Who cares, Chukua fomu mambo mengine yaache yaende kwenye process, kama ipo ipo tu, kama haipo basi kwani shida iko wapi?
sidhani kaa wanaccm yoyote anaweza lete change hapa kwetu, nini wanaccm anataka kufanya ambacho hio ccm yake haijafanya kwa zaidi ya miaka 50? mimi naona kuchagua wanaccm yeyote hapo 2020 ni issue itakuwa ni NYANI NI WALE WALE MUSITU NDIO UMEBADILIKA, yaani ccm ni ile ile ila nyani (membe) ndio tofauti lakini damu ya ccm ni ile ile, hakuna tofauti ya membe na magufuli, same policies, same ideas, same party, same plans, same theft, same thinking, only change will be from magufuli to membe
 
sidhani kaa wanaccm yoyote anaweza lete change hapa kwetu, nini wanaccm anataka kufanya ambacho hio ccm yake haijafanya kwa zaidi ya miaka 50? mimi naona kuchagua wanaccm yeyote hapo 2020 ni issue itakuwa ni NYANI NI WALE WALE MUSITU NDIO UMEBADILIKA, yaani ccm ni ile ile ila nyani (membe) ndio tofauti lakini damu ya ccm ni ile ile, hakuna tofauti ya membe na magufuli, same policies, same ideas, same party, same plans, same theft, same thinking, only change will be from magufuli to membe

Cha msingi ni ng'oa kwanza Jiwe, demokrasia ikae sawa, kisha tuweke grounds sawa, demokrasia itamalaki then itakuwa rahisi hata kwa chama cha upinzani kuingia madarakani. Japo tungependa wapinzani waingie, lakini huyu amewabana mno, bora Upinzani utoke ndani ya Chama chake mwenyewe, atakayeingia atakuwa ni nafuu mno kuliko yeye!
 
View attachment 1169300


Kwanza nikiri kwamba wewe ni mtu shujaa sana, wale waliokuunderestimate hapo mwanzoni kutokana no move zako za kimyakimya zisizoacha traces sasa wanaumia kichwa na kushangazwa na jinsi unavyosukuma kete kwa utulivu.

Wao walikuwa wa kwanza kusema Huyu Membe yuko wapi, mbona hatumsikii?, Ulipojitokeza na kuanza kusikika walewale wakaanza kusema, Oooh wastaafu msiongeeongee!. Ajabu sana hii, Wazungu wanasema you are damn if you do and you are damn if you don't!

Mwezi uliopita ulisimama kiume kukemea matendo ya kinyama ya utekaji nchini, Kishindo na mwangwi wa kauli yako ulisikika vilivyo, hazikupita wiki mbili msaidizi wako akatekwa!. yote hii ni kujaribu kukprove wrong kwamba "tutakuonyesha kuwa sisi ni akina nani". Lakini wasichokijua ni kuwa wananchi hatupendi mambo ya Kiinterahamwe Interahamwe, Hatupendi ukatili, na mambo ya uonevu.

Lakini juzi hapa ndo umefunga kazi moja kwa moja, Waliovujisha sauti za mazungumzo yako walitegemea utanywea, utaogopa na kwa kufanya hivyo watakuwa wameua ndege wawili kwa jiwe moja, kwamba wamekuchafua mbele ya jamii lakini pia kukutisha, kukuogopesha. Lakini aaaah wapi ukaibuka ukasimama ukasema NDIYO HIYO SAUTI ILIYODUKULIWA NI YANGU SO WHAT?

Uzuri wa kauli hii ni kwamba sasa sisi wananchi tunasympathize na wewe zaidi kwa sababu umedukuliwa ukiwa na mazungumzo private, kauli ulizozingumza hata sisi raia wa kawaida huwa tunazizungumza daily na wakati mwingine huwa tunatoa kauli kali zaidi kuliko ulizotoa!. KAMA WANAJUA SANA KUDUKUA BASI WADUKUE WANANCHI MILIONI 10 AMBAO TUKIWA PRIVATE TUNAPIGA "NYUNDO" KWELIKWELI, LAKINI TUKIWA PUBLIC TUNASIFU JUHUDI!

Mheshimiwa, Umesaidia Jamii kuionyesha kuwa mambo ya udukuzi yana consequence zake yakitumika kiholelaholela, wapo wadukuzi professionals wakijua kuwa bongo Udukuzi "Dili" watakuja hapa na kudukua watu nyeti halafu wawablackmail kwa ajili ya concessions kibao!. HAWA WANAODUKUA NA KUONA SIFA KUZIACHIA WAJUE WANAKARIBISHA WAHALIFU WAKUBWA WANAOWEZA KUHATARISHA USALAMA WA NCHI YETU!

Lakini Kikubwa Kauli yako ya "KIBABE" imetusaidia kuyaweka makampuni ya simu kwenye kikaango, leo yatajua kuwa japo yanatudukua lakini kuna consequence zake yakianza kuachiaachia maongezi yetu ya Faragha, Leo kama Voda watapoteza mteja hata mmoja nalo ni somo kuwa you can't be a pirate wa taarifa za watu na ku go away with it kirahisi

Kwa hiyo nimalizie kwa kusema, Pole sana kwa kudukuliwa, Kwa hakika Udukuzi uliofnaywa dhidi yako ni kinyume cha sheria za nchi. Maneno uliyoongea kwenye ule udukuzi ni ya kawaida sana, sisi wananchi trust me tunaongea makali zaidi ya hayo.

Lakini pia umetusaidia kujua kuwa kumbe wewe ni mtu wa watu, jinsi ulivyokuwa ukiongea kwa passion na kwa heshima na yule katibu kata inaonyesha kwamba wewe ni mtu wa watu mwenye kuheshimu watu wote mkubwa kwa mdogo na kwamba wewe siyo "ELITIST"

Sasa basi kama nilivyokuandikia barua ya wazi siku zilizopita, endelea kusimama kiume na kuonyesha msimamo usioyumba kwa mujibu wa Sheria za nchi na kanuni za Chama cha Mapinduzi. Wananchi wanataka Unafuu wa maisha dhidi ya hali hii ngumu sana waliyokuwa nayo, Watumishi wanataka stahiki zao kwa mujibu wa sheria ya wafanyakazi,Wakulima wa korosho wanataka kulipwa haki zao baada ya zao lao kuvurugwa, na wastaafu wanataka walipwe fedha zao bila kusumbuliwa Lakini kikubwa wananchi wanataka hali ya hofu nchini itoke, watu waache kutekwatekwa, na vijana wapate ajira.

Kwa hiyo "BRAZA" MEMBE, Ni muhimu kuchukua Fomu, Who cares, Chukua fomu mambo mengine yaache yaende kwenye process, kama ipo ipo tu, kama haipo basi kwani shida iko wapi?
Mkuu Membe ni mtu wa kawaida sana na hana sifa yoyote ya kuwa kiongozi mkuu wa Nchi hii. Haya mapambo mpambeni lakini mwisho wa siku mtatukumbuka. Hakuna mtu anaweza mchagua Membe kuwa Rais wa Nchi hii. Hayupo.
 
2020 Twende na Membe kwenye Chama Cha Kijani....Ngosha anatutia kibiriti kama kibwetere.
 
Back
Top Bottom