Pongezi kwa Benard Cammilius Membe

Pongezi kwa Benard Cammilius Membe

Yaani tuache kulichagua jembe JPM tumchague Membe?

Ni hivi Membe ni mchafu hilo halina mjadala, ila sio yeye wala wala jiwe wanafaa kuongoza nchi hii, hapa watu wanamshangilia Membe na uchafu wake kwasababu wanataka uhuru wao. Kama ni maendeleo yanaweza kuletwa na yoyote maana ni kodi za wananchi na sio mshahara wa rais. Mimi Membe akimbwaga jiwe nitafurahi sana, lakini Membe hata afanyeje hawezi kupata kura yangu.
 
Ni hivi Membe ni mchafu hilo halina mjadala, ila sio yeye wala wala jiwe wanafaa kuongoza nchi hii, hapa watu wanamshangilia Membe na uchafu wake kwasababu wanataka uhuru wao. Kama ni maendeleo yanaweza kuletwa na yoyote maana ni kodi za wananchi na sio mshahara wa rais. Mimi Membe akimbwaga jiwe nitafurahi sana, lakini Membe hata afanyeje hawezi kupata kura yangu.

Kuna mtu alihonga nyumba ya serikali halafu akiwa jukwaani anajifanya kuongea kwa uchuuuungu dhidi ya ufisadi. Jamaa sijui alichukua kozi ya Sanaa?
 
Kuna wati mnastess hadi naona akili zinawaruka!
Hakuna la maana na la maana hakuna!!

Utapata likes nyingi kwa watu wenye stress wenzio ,,,kumbuka s kila wanaokushangilia wanamaanisha wengi wao hufanya hivyo ili umakize kuongea!!
 
Na yamkimkuta ya Kumkuta naomba msipotee katika Kumuonyesha huu huu Upendo wenu wa Kinafiki Kwake ambao umejaa Uanaharakati, Chuki na Visununu vya Kisiasa.

Yakimkuta yapi boss? Acha mikwara mbuzi. Kwa taarifa yako tunajua fika Membe ni mchafu, ila hata jiwe ni ibilisi vile vilevile, na isitoshe hana haki miliki ya urais. Hapa Membe hashabikiwi kisa ni msafi au mwema sana kuliko jiwe, bali style ya jiwe kutuongoza kama wake zake sio kabisa. Akaongoze familia yake kikondoo, sisi tumeshatoka kwenye zama za kusujudu viongozi. Hawezi kuongoza kwa kuheshimu demokrasia yetu akae pembeni, na hiyo miradi aliyosimamia ikajengwa kama anaona ni deal sana atapewa iwe yake yeye, sisi atulipe kodi yetu fullstop.
 
Kuna wati mnastess hadi naona akili zinawaruka!
Hakuna la maana na la maana hakuna!!

Utapata likes nyingi kwa watu wenye stress wenzio ,,,kumbuka s kila wanaokushangilia wanamaanisha wengi wao hufanya hivyo ili umakize kuongea!!

Mkuu tunatumia freedom of speech!, Kama wewe unampenda na unamkubali sana JPM una haki hiyo wala hatukulaumu

Ila fahamu kuwa tupo tusiomkubali kabisa JPM na staili yake ya uongozi na tunaamini kuwa hawezi kutusaidia kupiga hatua kubwa mbele 2020-2025 kwasababu staili yake ya uongozi ni "reactionary" kuliko kuwa "visonary"

Kwa hiyo ndugu yangu usione ajabu, huwa hakuna lisilowezekana, wacha tutimize wajibu wetu wa kumng'oa JPM mwaka 2020, then yatakayofuata ni matokeo!
 
wewe afadhali kipindi hicho waliwanasa waliokutaka kupindua serikali ya JKN. Siku hizi mazoba yanasikiliza hadi mipasho ya wanawake halafu yanaiachia!! Tuna vibaka TISS kibao siku hizi.
Ndugu hakuna cha afadhali kipindi chao ilikuwa ndio aibu kabisa karibu wote tulikuwa Usalama
 
View attachment 1169300


Kwanza nikiri kwamba wewe ni mtu shujaa sana, wale waliokuunderestimate hapo mwanzoni kutokana no move zako za kimyakimya zisizoacha traces sasa wanaumia kichwa na kushangazwa na jinsi unavyosukuma kete kwa utulivu.

Wao walikuwa wa kwanza kusema Huyu Membe yuko wapi, mbona hatumsikii?, Ulipojitokeza na kuanza kusikika walewale wakaanza kusema, Oooh wastaafu msiongeeongee!. Ajabu sana hii, Wazungu wanasema you are damn if you do and you are damn if you don't!

Mwezi uliopita ulisimama kiume kukemea matendo ya kinyama ya utekaji nchini, Kishindo na mwangwi wa kauli yako ulisikika vilivyo, hazikupita wiki mbili msaidizi wako akatekwa!. yote hii ni kujaribu kukprove wrong kwamba "tutakuonyesha kuwa sisi ni akina nani". Lakini wasichokijua ni kuwa wananchi hatupendi mambo ya Kiinterahamwe Interahamwe, Hatupendi ukatili, na mambo ya uonevu.

Lakini juzi hapa ndo umefunga kazi moja kwa moja, Waliovujisha sauti za mazungumzo yako walitegemea utanywea, utaogopa na kwa kufanya hivyo watakuwa wameua ndege wawili kwa jiwe moja, kwamba wamekuchafua mbele ya jamii lakini pia kukutisha, kukuogopesha. Lakini aaaah wapi ukaibuka ukasimama ukasema NDIYO HIYO SAUTI ILIYODUKULIWA NI YANGU SO WHAT?

Uzuri wa kauli hii ni kwamba sasa sisi wananchi tunasympathize na wewe zaidi kwa sababu umedukuliwa ukiwa na mazungumzo private, kauli ulizozingumza hata sisi raia wa kawaida huwa tunazizungumza daily na wakati mwingine huwa tunatoa kauli kali zaidi kuliko ulizotoa!. KAMA WANAJUA SANA KUDUKUA BASI WADUKUE WANANCHI MILIONI 10 AMBAO TUKIWA PRIVATE TUNAPIGA "NYUNDO" KWELIKWELI, LAKINI TUKIWA PUBLIC TUNASIFU JUHUDI!

Mheshimiwa, Umesaidia Jamii kuionyesha kuwa mambo ya udukuzi yana consequence zake yakitumika kiholelaholela, wapo wadukuzi professionals wakijua kuwa bongo Udukuzi "Dili" watakuja hapa na kudukua watu nyeti halafu wawablackmail kwa ajili ya concessions kibao!. HAWA WANAODUKUA NA KUONA SIFA KUZIACHIA WAJUE WANAKARIBISHA WAHALIFU WAKUBWA WANAOWEZA KUHATARISHA USALAMA WA NCHI YETU!

Lakini Kikubwa Kauli yako ya "KIBABE" imetusaidia kuyaweka makampuni ya simu kwenye kikaango, leo yatajua kuwa japo yanatudukua lakini kuna consequence zake yakianza kuachiaachia maongezi yetu ya Faragha, Leo kama Voda watapoteza mteja hata mmoja nalo ni somo kuwa you can't be a pirate wa taarifa za watu na ku go away with it kirahisi

Kwa hiyo nimalizie kwa kusema, Pole sana kwa kudukuliwa, Kwa hakika Udukuzi uliofnaywa dhidi yako ni kinyume cha sheria za nchi. Maneno uliyoongea kwenye ule udukuzi ni ya kawaida sana, sisi wananchi trust me tunaongea makali zaidi ya hayo.

Lakini pia umetusaidia kujua kuwa kumbe wewe ni mtu wa watu, jinsi ulivyokuwa ukiongea kwa passion na kwa heshima na yule katibu kata inaonyesha kwamba wewe ni mtu wa watu mwenye kuheshimu watu wote mkubwa kwa mdogo na kwamba wewe siyo "ELITIST"

Sasa basi kama nilivyokuandikia barua ya wazi siku zilizopita, endelea kusimama kiume na kuonyesha msimamo usioyumba kwa mujibu wa Sheria za nchi na kanuni za Chama cha Mapinduzi. Wananchi wanataka Unafuu wa maisha dhidi ya hali hii ngumu sana waliyokuwa nayo, Watumishi wanataka stahiki zao kwa mujibu wa sheria ya wafanyakazi,Wakulima wa korosho wanataka kulipwa haki zao baada ya zao lao kuvurugwa, na wastaafu wanataka walipwe fedha zao bila kusumbuliwa Lakini kikubwa wananchi wanataka hali ya hofu nchini itoke, watu waache kutekwatekwa, na vijana wapate ajira.

Kwa hiyo "BRAZA" MEMBE, Ni muhimu kuchukua Fomu, Who cares, Chukua fomu mambo mengine yaache yaende kwenye process, kama ipo ipo tu, kama haipo basi kwani shida iko wapi?
Si mlisema inegushiwa ile sauti mbona hamueleweki. Nape yeye amesema iachiwe mamlaka.
 
Wengine mkasema kachero mzoefu hawezi kidukuliwa kirahisi hivyo kwa hiyo hiyo sauti haiwezi kuwa yake. Leo mnakuja hapa kumsifia
 
Ndio kusema 2020 ni CCM tena? Inamaana ccm itaongoza hadi mwaka gani?
 
Hakun
Hakuna cha maana alichofanya hata ktk taasisi yake ya zamani ya ukachelo zaidi ya majungu na fitina,maana ktk vipindi vyao ndipo tumepigwa Sana na wajanja na yeye kama kachelo mbobezi alifanya nini ktk ngazi yake? Ki ukweli hawezi kuwa Rai's wa Tanzania kamwe

Kama jiwe ambaye aliuza mpaka nyumba za serikali kifisadi lakini alipewa uraisi na tume sembuse mtu kama Membe [emoji23]
 
Wewe ndio humpendi sisi tunampenda Rais wetu..

Sasa una maana gani? Sema wewe na familia yako au wewe na lumumba wenzio au wewe na wale waliosemwa kwenye utafiti wa twaweza.
 
Tatizo la JPM ni watu wasiojulikana. Na mimi sitompa kura yangu kwa sababu hiyo. Maovu yanayofanywa na "watu wasiojulikana" yamezidi na aidha anawafuga au amewashindwa
Ndio tatizo la kumtegemea MTU kama zero brain bashite kwenye maamuzi ya nchi Leo haya 2020 bado lakini kelele za utetezi za akina Bashiru na Musiba kila uchao hapo Membe haya hajatangaza nia,siku atakayotangaza nchi itatetemeka jiwe amejitengenezea mwenyewe njia mbaya.
 
Fitness ya Rais nayo inamata pia, kama mtu hayuko physically fi hawezi kuwa mentaly fit. Hivyo mgombea Urais yeyote lazima aonyeshe kwa vitendo how fit he is..na sio ooh report ya daktari hapana tunataka tuone kwa vitendo tena ikiwezekana iwe 100 pushup na kukimbia Km 20..

Mpaka nimekuonea huruma mkuu. Kweli unamaanisha haya uliyoandika[emoji848]. Mkiambiwa mna uwezo mdogo sana wa kufikiri na kujenga hoja mnadai mmetukanwa, sasa hiki nini ...?
 
Back
Top Bottom