Pongezi kwa Benard Cammilius Membe

Pongezi kwa Benard Cammilius Membe

Ujue mnamchokoza kaka Msiba enh ! Eyheeee mi thiymo 🚶🏽
 
Vodacom wamejitia DOA kubwa Sana. SIKU zote niliamini hivyo Ila Sasa nimeprove, Vodacom sio kabisa. Line yao nimeshaizika
 
...... Msimuamini Sana kumbukeni Ccm imejaa unafiki mwingi.
 
Kauli tunayosubiri ni "uchaguzi ulikua huru na wa haki"hapa kazi tu
 
Suala la Membe na Urais ni kama yake maandamano ya Mange Kimambi wenye akili mtaelewa
 
2020 CCM tuleteeni Bernard Cammilius Membe "Nyundo" , Kamarade asiyehitaji kuongea saana kuonyesha kuwa ni kamanda makini aliyekamilika asiyeogopa kitu isipokuwa wananchi baaasi
Kuna nchi Moja Afrika Magharibi miaka ya nyuma Rais wake alikua Raia , alichaguliwa kwa Kura na sio mapinduzi kama ilivyokua kawaida ya nchi nyingi za Afrika Magharibi .
Alipoingia Madarakani akawa anatamani kuendesha nchi Kijeshi lakini alipata upinzani Mkubwa toka kwa wananchi hasa alipokua anawadhalilisha Raia na hata wanajeshi.
Walijitokeza wanaharakati na kumwambia kama anafikiri nchi kuendeshwa kijeshi ndio kuwaletea wananchi Maendeleo basi aachie nchi Jeshi ili Itawaliwe na wanajeshi waliofuzu Kwenye Medani za kivita na kimapambano na sio RAIA kuendesha nchi kijeshi na kutoa amri mpaka zile zinazotolewa ndani ya majeshi na maafisa wa kijeshi wenyewe.
Alikumbushwa pia kufuata Katiba ambayo inatenga majukumu ya Kijeshi na Shughuli za vyama na siasa ili isije ikatokea wale wanajeshi wanaoamini katika vyama tofauti nao kuibuka na kuonyesha uanachama au ukereketwa kwenye vyama vingine au hata kuanzisha Vyama.


2020 tutamsikiliza na kumpima Jasusi Mbobezi Bernad Membe.Tutampa kura kama ataonyesha umahiri na uwezo wa kutueleza jinsi atakavyoweza kutatua Changamoto zilizokuwepo na zile zijazo.
Atashughulikia vipi ufisadi ,wizi wa mali za umma, Ugaidi, Umaskini, Elimu duni, Ukosefu wa ajira, Demokrasia,Wizi wa Kura, Katiba mpya, Suala la utekaji,utesaji, chuki za kisiasa, kukua kwa kasi kwa ukabila na ukanda, wanasiasa hasa wa Chama chake kuhamasisha mauaji na kujeruhi wapinzani wao , kuingiza vyombo vya dola kwenye siasa.
Lakini pia atueleze kuwa atakijenga vipi Chama cha mapinduzi bila kutumia Dhulma ,rushwa,Risasi na mabomu,vitisho na kila aina ya hujuma.

Anyway 2020 ikifika tutasikia mengi.

Lakini pia tusimwamini sana Jasus Mbobezi kwa sababu inawezekana ni mbinu mojawapo ya kijasusi kuwaondoa wananchi kwenye muelekeo wa kuviunga mkono wapinzani baadae anaweza akakamilisha kazi yake kwa kusema nimeamua kuunga mkono Juhudi mana niliyokua nayapigania yote yametekelezwa.

Wekeni akiba pia mana CCM ni wale wale linapokuja suala la Chama.
 
Kwa hali iliyopo sasa, hii ya kuteka, kupoteza, kuua, kutesa, na kubambikizia kesi, kwa kweli ni aheri yeyote awaye kuliko huyu wa sasa.
 
#FreeErickKabendera
Tunaamka asubuhi tukiwa hatujui alipo Erick Kabendera, mwandishi wa habari za uchunguzi na mchambuzi wa masuala ya Siasa, Uchumi na Usalama wa kikanda.

Polisi wa Kinondoni wamenukuliwa na baadhi ya vyombo vya habari wakisema kuwa Erick anahojiwa na Polisi. Lakini Mimi binafsi Jana nilikwenda kuonana na Bwana John Malulu, Mkuu wa Upelelezi wa Mkoa wa Kipolisi Kinondoni Ofisini kwake Oysterbay Police akaniambia kuwa wao hawana kesi yeyote na Erick.

Nikiwa na Wakili Jebra Kombole tulitembelea vituo vya Polisi Oysterbay, Central, Mburahati na Makao Makuu ya Polisi na kote huko Erick hakuwepo. Mahabusu waliitwa kwa sauti kubwa na hapakuwa na Erick.
Hata hivyo jambo la uhakika ni kuwa Maafisa wa Polisi kutoka Makao Makuu ya Jeshi la Polisi walihusika katika kuvamia nyumbani kwa Erick na kumchukua.

Ninachoomba ni Jeshi la Polisi kusema;
- wapi alipo Erick,
- wairuhusu familia yake iweze kumwona na kumpatia Chakula maana hatuna uhakika kama amekula toka Jana.
- Aruhusiwe kuwa na mwanasheria wake wakati wa mahojiano kwani ni haki yake;na
- muhimu sana sana Mama yake mzazi Erick ajue alipo mwanaye. Erick Kabendera anamwuguza mama yake kwa miaka 3 sasa na Polisi walipoenda kumkamata Erick mama yake mgonjwa aliona kila kitu. Mama yupo kwenye simanzi kubwa sana sana na kwa hakika kujua alipo mwanaye kutamsaidia sana.
- Mwisho nawaomba wanasheria wapeleke hati mahakamani kuwataka Polisi wamfikishe Erick mahakamani haraka.

Bahati nzuri tukio zima la Erick kuvamiwa nyumbani limerekodiwa kwenye CCTV Camera na maafisa wote wa Polisi waliohusika na gari iliyokwenda kumchukua Erick vimeonekana. Wito ni #FreeErickKabendera

Zitto Kabwe
30/7/2019
Tatizo la JPM ni watu wasiojulikana. Na mimi sitompa kura yangu kwa sababu hiyo. Maovu yanayofanywa na "watu wasiojulikana" yamezidi na aidha anawafuga au amewashindwa
 
Itatungwa sheria nyingine sasa hivi na itapelekwa mwendokasi. Nawaza tu
 
Kaka hali ni mbaya,chama kimepasuka!! wahamiaji wanawachapa wenyeji waliokipigania chama kaka...chukua fomu fanya maajabu tuimwage alcoholic kaka wafanyakazi wako nawewe,wakulima tuko nawewe,wanafunzi wanakukubali,wastaafu,mataifa kibao na wafanyabiashara pia...pombe na ndege vipande viblazameni vichache vyadaslam na vijisanii vya kariakoo navile vifrimasoni vinavyomwimbiaga kumkuza.
 
Back
Top Bottom