Pombe na wanawake chepi ni chanzo cha humasikini?


mosesnicolus

mosesnicolus

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
285
Likes
1
Points
0
mosesnicolus

mosesnicolus

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
285 1 0
katika fikira na mtazamo pombe na wanawake kipi huludisha maendeleo nyuma, chepi kati yahaa huleta umasikini katika jamii?
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,168
Likes
646
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,168 646 280
Kwa Kauli yako nanukuu " INAYOLUDISHA MAENDEREO NA KULETA HUMASIKINI NI CCM"
 
asrams

asrams

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
4,763
Likes
1,987
Points
280
asrams

asrams

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
4,763 1,987 280
katika fikira na mtazamo pombe na wanawake kipi huludisha maendeleo nyuma, chepi kati yahaa huleta umasikini katika jamii?
siku nyingine jitahidi kuandika kwa lugha fasaha
 
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,303
Likes
511
Points
280
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
2,303 511 280
katika fikira na mtazamo pombe na wanawake kipi huludisha maendeleo nyuma, chepi kati yahaa huleta umasikini katika jamii?
Vyote vinarudisha maendeleo nyuma, ila mkuu jitahidi kuandika vizuri. #Ni hayo tu.
 
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
2,686
Likes
185
Points
160
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
2,686 185 160
Pombe inainua uchumi wa nchi, wanawake aka akina mama ndio wazalishaji wakuu hasa vijijini hivyo wanasaidia kuondoa umaskini.
 
K

Kanuniya68

Senior Member
Joined
May 26, 2013
Messages
157
Likes
0
Points
0
Age
57
K

Kanuniya68

Senior Member
Joined May 26, 2013
157 0 0
Mmh! Mbona uandishi wa kimulugomulugo...?
 
M

mwanafyale

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
1,635
Likes
63
Points
145
M

mwanafyale

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
1,635 63 145
Vyote vinarudisha maendeleo nyuma, ila mkuu jitahidi kuandika vizuri. #Ni hayo tu.
Kaka, huyo ukimuuliza atakwambia Ana digrii ya Chuo Kikuu, akinyimwa kazi atadai kakosa sababu ya upendeleo. Kumbe hata kuandika hajui, Nina wasiwasi na kusoma na ku hesabu ndio kabisaaa. Atusaidie nini maana ya "CHEPI" labda tunaweza kumsaidia
 
UGOKO MKAVU

UGOKO MKAVU

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2013
Messages
203
Likes
5
Points
0
UGOKO MKAVU

UGOKO MKAVU

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2013
203 5 0
Chepi > kipi
humasikini > umasikini
huludisha > hurudisha
yahaa > ya haya

Nadhani ulikuwa na nia nzuri tu ya kuandika hii mada, jaribu kurekebisha hayo maneno uliyokosea hapo juu. Nina wasiwasi huenda ulikuwa "pombe" wakati unaandika huu waraka.
 
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,206
Likes
753
Points
280
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,206 753 280
Philipo @ work!
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,572
Likes
31,022
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,572 31,022 280
hakuna hata kimoja inategemea na wewe hivi vitu unavitumiaje.................... matumizi yako yanatengeneza future yako ya badae..
 
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
678
Likes
35
Points
45
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
678 35 45
katika fikira na mtazamo pombe na wanawake kipi huludisha maendeleo nyuma, chepi kati yahaa huleta umasikini katika jamii?
swali la kizushi je ni kweli kwamba maskini wote ni watu wanaopenda wanawake?,au wanywaj wa pombe?
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
Unamaanisha nini ukisema wanawake wanarudisha nyuma maendeleo wakati asilimia saidi ya sabini ya watu wanaofanya kazi Tz ni wanawake. Mama yako ni pombe au ni mmama. Unamlinganisha mama yako na pombe ? khubhavuh zako
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,844
Likes
5,892
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,844 5,892 280
Mkuu mleta mada hakika umewakwaza
members wengi sana humu ndani hasa
kichwa cha habari yako pamoja na

Ulichoandika vimejaa sana Ukakasi
yaani kama vile chekechea! Khaaa!
Rejea kwenya andiko lako ufanye
masahihisho vizuri,
 
J

JtheTATA

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2013
Messages
333
Likes
11
Points
33
Age
36
J

JtheTATA

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2013
333 11 33
kula bia wewe achana na papuchi ila ukiona umeanza kumtamani "baamedi" sepa home fasta huo ni muda wa mkeo
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
6,736
Likes
1,538
Points
280
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
6,736 1,538 280
Jamaaa mmoja alishiinda millioi 100 kwenye bahati nasibuu ya beer!
Mwingine alihogwa nyumba, shamba na asset nyingine baada ya kazi nzurri kwa mrembo wake!

nani alipata uumaskini hapo?
 
J

JtheTATA

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2013
Messages
333
Likes
11
Points
33
Age
36
J

JtheTATA

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2013
333 11 33
vyote. lakini kumbuka kama vipi tumia vyote kwa kiasi. ukizidisha tu umekwisha jombaa:
 
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,242
Likes
333
Points
180
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,242 333 180
umaskini unatokana na upeo mdogo wa kufikiri na si pombe wala demu!
 
mosesnicolus

mosesnicolus

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
285
Likes
1
Points
0
mosesnicolus

mosesnicolus

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
285 1 0
Unamaanisha nini ukisema wanawake wanarudisha nyuma maendeleo wakati asilimia saidi ya sabini ya watu wanaofanya kazi Tz ni wanawake. Mama yako ni pombe au ni mmama. Unamlinganisha mama yako na pombe ? khubhavuh zako
hey bude i did'nt point ur mum hapa! what am try point its a parson who drinks alcohol to the maximum level Vs a person who ----s our sisters as a daily usage jst becoz has cash. " khubhavuh zako"what does that shit f****k means?can yo explain coz i dnt get it
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,630