Pombe inaharibu mahusiano yangu

Pombe inaharibu mahusiano yangu

Unakuwa kama hauna maamuzi yako kuna mtu anakuamuamulia.Hujaamua kuacha tu.Nimevuta sigara kwa muda mrefu niliacha 2016 ilikuwa ni rahisi sana kuacha niliamua sivuti tena sigara na sikuvuta ukiwa hauna msimamo ndio yanatokea kama hayo yako hukuitaji hata hizo dawa za kienyeji unazozisema.
 
Kwakuwa naww unapenda kuacha asitumie nguvu awe mnyenyekevu binafsi hatakama nakosea kiwango gan akinishurutisha siwezi kufanya kama anavotaka kwawakati huo japo sio wote baadhi yao ukikubali kwahili anaweza kuhamishia nakwenye mengine
 
Hayo ndo yale mambo ya kutaka kumbadilisha mtu baada ya ndoa,we mtu ulimkuta anakunywa mkishaoana unasema mi sitaki mwanaume anayekunywa pombe je wasokunywa pombe hukuwaona???hyo ipo juu yako mkuu
Mpumbavu huyo demu 😂 we mtu umemkuta na lifestyle yake unataka umpangie maisha tena? Mambo ya ajabu sana.
 
Wakuu tangu nianze kuishi na huyu bibie amani imepungua ndani kisa ni Mimi kunywa pombe, kabla alijuwa na alikuwa ananiona nakunywa hadi tukaanza kuishi pamoja.

Simtukani, simfanyii fujo, matumizi nampa, every thing nahudumia ila tu akiona nimelamba gambe anamind sana.

Wazoefu wa hizi mambo nifanyeje maana naona kuacha kabisa nimeshindwa nimeshatumia dawa za kienyeji ili kuacha lakini zinagonga mwamba sioni matokeo chanya

Ni hayo tu wakuu. Nategemea ushauri wenu ninusuru mahusino yangu.
atakupanda kichwani uyo?? ila kama akiendelea ku mind sana mfanye yeye pombe, gegeda kila siku, jumatatu mpaka jumapili
 
Unadhani ni vingapi havipendi kwako!? Ukiacha pombe, unadhani hakitafuata kingine!? Binafsi, kwa kitu ambacho alikikuta ninacho na akakubali kuishi nami, kukiacha itakuwa ngumu THIS IS FOR THE SAKE OF CONTROL... Hataishia hapo huyo, akitoka kwenye pombe atahamia kwenye KINGINE...
Utaskia usivae suruali za kitambaa mi sizipendi vaaga kadeti tu 😂 af pensi lako nimelitupa silipendi 😹
 
Kama unakunywa mpaka unajisaidia au unaletwa nyumbani na toroli.....basi huyo bibie ana kila sababu ya kukusihi uache pombe kwa manufaa yako......ila kama unakunywa kistaarabu unatakiwa umueleweshe pengine ana mtazamo mbaya juu ya mienendo ya wanaume walevi.......
 
Utaskia usivae suruali za kitambaa mi sizipendi vaaga kadeti tu 😂 af pensi lako nimelitupa silipendi 😹
Au dadaako asije hapa, au kakaako simpendi...etc wakati amemkuta nao..ATAWAACHA NDUGU ZAKE AKIAMBIWA HAYO..!? Kwa kawaida, wanaume wakati mwingine tunafanya mambo ya kijinga for CONTROL REASONS
 
Ndio uniambie kwa kirefu leo, sijakuelwaga bado!
Wanaume tuna vilevi vitatu POMBE, SIGARA NA WANAWAKE... kila mmoja yupo kwenye kimoja, viwili au vyote...
Bahati nzuri pombe hunywewa hadharani, sigara nayo huvutwa hadharani... hili la wanawake (SIYO MWANAMKE) hufanywa kwa faragha au kificho... Huyo asiyeonekana akinywa au akivuta sigara... MTAFAKARI NA MCHUKULIE HATUA
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom