Pombe ina faida gani kwa Mlevi?

Pombe ina faida gani kwa Mlevi?

lukelo sakafu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2015
Posts
2,938
Reaction score
517
Jamani kwa wale walevi hivi mkinywa pombe mnapata faida gani? Kuna pombe kama GONGO,BIA,WHISKY,KONYAGI. VIROBA nk. hivi mkinywa hizi pombe zaidi ya kupoteza pesa,kulala nje ya nyumba, kutopeleka matumizi nyumbani, ni faida gani ambayo anaipata mlevi?

Wale wataalam wa hii fani waje watujuze
 
Ngoja wanywaji na walevi waje kutujuza vizuri raha au adha wazipatazo.
 
Jaribu na wewe kunywa utapata majibu murua yasiyo na shaka.
 
Mbona wewe unapenda nyumba ndogo a.k.a michepuko , na huo pia ni ulevi kwako embu tuambie unapata faida gani??
 
Back
Top Bottom