Polisi yahujumu mkutano wa madiwani wa CHADEMA

MARUMARU

JF-Expert Member
Oct 12, 2011
250
195
Katika hali isiyo ya kawaida Polisi mkoa Kilimanjaro imewakatalia CHADEMA kufanya mkutano wao katika eneo walilokusudia kufanya mkutano, taarifa ya kukataliwa kufanya mkutano katika eneo la stendi imekuja saa chache kabla ya mkutano, hii iliwachanganya viongoziwa CHADEMA ili kwa busara waliamua kuhamishia mkutano huu Majengo. Ili cha kustaabisha polisi wamedai kwamba CHADEMA hawruhusiwa kufanya mkutano eneo kwa madai ni maegesho ya magari japo Nape aliruhusiwa kufanya mkutano wa hadhara eneo miezi michache iliyopita, swali je polisi ni jeshi la CCM?
 

jouneGwalu

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
2,683
1,250
Absolom Mwakyoma kaanza kazi yake!
Hawa jamaa wa kwetu sijui wana ndoa gani na MAGAMBA, ni kama Thoby Andengenye wa Arusha
 

Filipo

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
9,341
2,000
Nadhani ulichouliza ni jibu, sio swali! Sijui cdm wana mkakati gani wa kufanya mikutano kwenye kambi za polisi ili kuwapa elimu ya uraia maana mtazamo wangu ni kwamba UKOMBOZI WA NCHI YETU UTACHELEWESHWA SANA NA JESHI LA POLISI. Wasipopata elimu kwamba ukombozi tunaouzungumzia ni pamoja na wao kupata maisha mazuri basi safari yetu bado ni ndefu!
 

Ados

Senior Member
Feb 26, 2011
117
0
Katika hali isiyo ya kawaida Polisi mkoa Kilimanjaro imewakatalia CHADEMA kufanya mkutano wao katika eneo walilokusudia kufanya mkutano, taarifa ya kukataliwa kufanya mkutano katika eneo la stendi imekuja saa chache kabla ya mkutano, hii iliwachanganya viongoziwa CHADEMA ili kwa busara waliamua kuhamishia mkutano huu Majengo. Ili cha kustaabisha polisi wamedai kwamba CHADEMA hawruhusiwa kufanya mkutano eneo kwa madai ni maegesho ya magari japo Nape aliruhusiwa kufanya mkutano wa hadhara eneo miezi michache iliyopita, swali je polisi ni jeshi la CCM?

kumbe wewe hujui kuwa polisi ni jeshi hivi ndivyo ilivyo.
 

Najijua

JF-Expert Member
Nov 5, 2010
1,039
1,250
nyie waacheni 2015 watakimbia nchi bila kufukuzwa,hawatojua wapi pa kuweka sura zao!wakumbuke nyimbo ya Sarafina Freedom iz Coming Tomorrow
 

Makupa

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
3,144
1,500
Katika hali isiyo ya kawaida Polisi mkoa Kilimanjaro imewakatalia CHADEMA kufanya mkutano wao katika eneo walilokusudia kufanya mkutano, taarifa ya kukataliwa kufanya mkutano katika eneo la stendi imekuja saa chache kabla ya mkutano, hii iliwachanganya viongoziwa CHADEMA ili kwa busara waliamua kuhamishia mkutano huu Majengo. Ili cha kustaabisha polisi wamedai kwamba CHADEMA hawruhusiwa kufanya mkutano eneo kwa madai ni maegesho ya magari japo Nape aliruhusiwa kufanya mkutano wa hadhara eneo miezi michache iliyopita, swali je polisi ni jeshi la CCM?

Kosa halihalalishi kurudia kosa
 

BONGOLALA

JF-Expert Member
Sep 14, 2009
16,530
2,000
Polisi,bakwata ni jumuiya ndani ya ccm!hizi taasisi ndizo kikwazo kikubwa cha ukombozi wa tanzania
 

ChiefmTz

JF-Expert Member
Apr 15, 2008
2,831
2,000
Nadhani ulichouliza ni jibu, sio swali! Sijui cdm wana mkakati gani wa kufanya mikutano kwenye kambi za polisi ili kuwapa elimu ya uraia maana mtazamo wangu ni kwamba UKOMBOZI WA NCHI YETU UTACHELEWESHWA SANA NA JESHI LA POLISI. Wasipopata elimu kwamba ukombozi tunaouzungumzia ni pamoja na wao kupata maisha mazuri basi safari yetu bado ni ndefu![/QUHao madiwani hawakuwa crias. Kwa nn wacngelazimisha kama walivyofanya Arusha? Wenye akili wanajua.
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,499
2,000
Wamefanya jambo zuri sana. Mkutano unafanyika sehemu maalum si kila sehemu inafaa kwa mikutano.
 

Filipo

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
9,341
2,000
Kosa halihalalishi kurudia kosa



Kama kweli ccm walikosea kwanini mkutano wao haukuzuiliwa!? Unazi utakuponza! Soma vzur post zako maana kama unapost maelezo yanayokiri bwana'ako kakosea, malipo yakakuwa mashakani!
 

Hakikwanza

JF-Expert Member
Dec 11, 2010
4,019
2,000
Sijaona polisi ya kijinga ktk dunia hii kama ya hapa,hawa jamaa hawana reasoning hata akitumwa akaue mkewe au mmewe yeye ni kufyatua tu risasi bila kujiuliza amekosa nini? Kazi tunayo
 

Filipo

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
9,341
2,000
Wamefanya jambo zuri sana. Mkutano unafanyika sehemu maalum si kila sehemu inafaa kwa mikutano.



Peleka upuuzi wako huko! Sehemu maalumu ni kwa cdm peke yao!? Mbona alipofanya nape hamkuyasema haya?
 

Gwallo

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
2,888
2,000
Peleka upuuzi wako huko! Sehemu maalumu ni kwa cdm peke yao!? Mbona alipofanya nape hamkuyasema haya?

Kadiri hawa magamba wanavyoongeza chuki kwa cdm kutumia polisi ndivyo nguvu ya cdm inavyoongezeka!!!!!!!!!!!
 

Filipo

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
9,341
2,000
Nadhani ulichouliza ni jibu, sio swali! Sijui cdm wana mkakati gani wa kufanya mikutano kwenye kambi za polisi ili kuwapa elimu ya uraia maana mtazamo wangu ni kwamba UKOMBOZI WA NCHI YETU UTACHELEWESHWA SANA NA JESHI LA POLISI. Wasipopata elimu kwamba ukombozi tunaouzungumzia ni pamoja na wao kupata maisha mazuri basi safari yetu bado ni ndefu![/QUHao madiwani hawakuwa crias. Kwa nn wacngelazimisha kama walivyofanya Arusha? Wenye akili wanajua.


Hao madiwani sio tu walikuwa serious lakini wana akili sana! Wangelazimisha wananchi wangepigwa mabomu na wao wangekamatwa halafu tbc na magazeti ya kesho yangefanya hiyo issue kuwa habari kubwa na kuiponda cdm kuwa hawakutii amri ya police! Halafu chama kingewapa ushindi wanaoeneza propaganda kwamba ni watu wa fujo. Nawapongeza sana kwa kufunika kombe mwanaharamu apite!?
 

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Apr 12, 2011
11,037
2,000
nyie waacheni 2015 watakimbia nchi bila kufukuzwa,hawatojua wapi pa kuweka sura zao!wakumbuke nyimbo ya Sarafina Freedom iz Coming Tomorrow

Kamanda inaweza isifike 2015! Ni kwmb tumwombeni mwenyezi MUNGU sana kwani hawa vibaraka wa sisiem kwa kweli wanakera pasipo na vipimo. Ila wao wakae tu na siku nguvu ya UMMA wakichafukwa na mioyo hakika hata hizo bunduki wanazobebaga wataona ni mizigo.
 

only83

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
5,344
2,000
Katika hali isiyo ya kawaida Polisi mkoa Kilimanjaro imewakatalia CHADEMA kufanya mkutano wao katika eneo walilokusudia kufanya mkutano, taarifa ya kukataliwa kufanya mkutano katika eneo la stendi imekuja saa chache kabla ya mkutano, hii iliwachanganya viongoziwa CHADEMA ili kwa busara waliamua kuhamishia mkutano huu Majengo. Ili cha kustaabisha polisi wamedai kwamba CHADEMA hawruhusiwa kufanya mkutano eneo kwa madai ni maegesho ya magari japo Nape aliruhusiwa kufanya mkutano wa hadhara eneo miezi michache iliyopita, swali je polisi ni jeshi la CCM?

Mkuu huitaji kuwa Profesa kujua kuwa jeshi letu hasa polisi ni vibaraka wakubwa wa CCM,ila siku zao za kutamba na kufanya ufirahuni zinahesabika kwasasa...tutaanza na kwenye katiba mpya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom