Polisi wazingira mgodi wa Bulyanhulu

Polisi wazingira mgodi wa Bulyanhulu

Yaan hata hasira na nguvu inayotumika kushughulikia hili jambo tu mm pia inanishangaza sana. Km Kuna watu wanatafutwa vile
 
Kwa heshima na taadhima namuomba Mh. RAIS wetu, ndugu yetu, Bwana JOHN POMBE MAGUFULI make yeye ndo nahodha kwenye timu yetu(Tanzania) Afanye usajiri kwa upande wa walinda mlango(Wanasheria wetu).Kuna udhaifu mkubwa sana kwenye jopo la wanasheria wa Serikali yetu na Mara nyingi huwa kesi nyingi wanashindwa. Kwenye jopo hilo naomba TUNDU LISU awemo kulingana na umahili wake katika sheria naamini atatoa msaada mkubwa kwenye timu yetu na Nina imani tutashinda.
Jamani kwenye hili suala la mchanga tuwekeni itikadi zetu pembeni na tusimame kama Taifa.Mambo ya CCM na CHADEMA tuyaache kwanza tutetee raslimali zetu tukiwa wamoja.Nia ya Rais wetu ni njema kabisa tumsapoti.
Siku zote tunawambia ccm kuendelea kuongoza inatia hasara tu taifa letu, hiki chama kimeoza siku nyingi, ni uozo
 
Inahitajika busara kubwa sana kuihandle hii ishu, bila shaka wanasheria wa ACACIA wapo chimbo wanajipanga, natamani na wa kwetu wawe maeneo wakiandaa nondo za kutetea kilicho chetu........vinginevyo tutakuja kutupiana Mpira hapa, kila MTU akikana msimamo wake na mwisho ikawa aibu kwa TAIFA.
Usishangae kukuta wanasheria wetu ss hiv wako bizee na kesi za mitandaoni
 
natamani angekuwa bashite amezuiwa kuingia ndani ya mgodi, sijui hiyo ngoma ingeishaje
 
Rais Magufuli si mpumbavu, ana washauri wake. Watanzania lazima tuwe wamoja kwa sakata hili maana tuliibiwa sana na ninahapa hapa LAZIMA Mkapa na Kikwete watakuwa wanahusika. Magufuli tafadhali kamata 'mwizi man' ikiwezekana wanyongwe au kufungwa mara moja. Hawa watu ni wezi hata Mungu hataki kuwaona.
 
Kwa sasa hivi tumempata HUGO CHAVES wetu tunasheherekea, lakini punde atakuja MADURO, hapo ndipo tutakapolia na kusaga meno. We better watch it and be very very careful.
Kwa hili katiba bora ni muhimu ili tuwe salama.
 
Kwa sasa hivi tumempata HUGO CHAVES wetu tunasheherekea, lakini punde atakuja MADURO, hapo ndipo tutakapolia na kusaga meno. We better watch it and be very very careful.
Mkuu CHLOVEK huyu tuliye nae ndio Maduro mwenyewe, Hugo Chavez wetu waz The late The Great Julius K. Nyerere, Genius. Huyu wa sasa ni Maduro mtupu and only time will tell. Hana vision, ueled wa uchumi wa nchi mdogo basi tabu tupu. He is a hard worker, bt he was supposed to be under some one to monitor amd control his decisions km ilivyokuwa kipind kile JK na Pinda. Ss hv yy ni top bas kila kitu ni vulu vulu.
 
kiongozi anaye tetea rasilimali zetu lazima tumuunge mkono!

tumenyonywa sana!

tumeibiwa sana!

tumedanganywa sana!

tumepigwa sana!

huku tukishuhudia wachache wakinufaika na wengi maskini!!

ni wakati sasa mikataba yote ifanyiwe mabadiliko na iwekwe wazi!!!

sisi watanzania tuko pamoja na Raisi wetu ktk vita hii!!!
 
Waku hili swala pamoja na uelewa wangu mdogo hapa hatuponi kwani kumbuka hawa huwa wapoamua kuingia ktk biashara yoyote wako makini sana kwani wanajua mwafrika haminiki. Kwa hiyo haya mambo ni swala la muda tu kujua kama tukosalama
 
Mimi nadhani kama kweli tunamaanisha na ka aliyegundua uozo huu ni rais basi marais waliyokuwa madarakani miaka 17 iliyopita nao wachunguzwe
 
Kula kwetu ni lazima tu Mkuu, tumekosa umakini wa kukaa chini kama Watanzania kutafakari kwa kina ili kujinasua katika hii mikataba iliyojaa ufisadi. Kwa mara nyingine tena WAMEKURUPUKA!
Hii ni penalti kwa upande wetu, endapo tu ukweli wa ripoti ndo Uwe ukweli uliomo kwenye kontena. Ukimpiga mtu ngumi ya uso tena kwa kushitukiza la muhimu ni kusoma tabia yake, ukiona kawa mpole na kunena kwa busara, jua kuwa busara hiyo haitokani na kukuogopa wewe bali inatokana na kitu kingine anachokiogopa kuliko wewe.
Acacia wanauogopa sana ushahidi uliomo kwenye kontena kuliko sisi kama nchi, wanajua sana udhaifu wa mikataba yetu, lakini katika hili mikataba haitawabeba.
Acacia wasingeweza kuvumilia hasara wanayoipata sasa hivi kwenye masoko ya hisa, tayari wangekuwa wameshatinga kwa Pilato.
USHAHIDI ULE WA MAKONTEA NI NOMA KWA ACACIA.
kibaya hawatataka kuipoteza heshima yao duniani, Mustakabali wao uko mikononi mwetu.
 
Inahitajika busara kubwa sana kuihandle hii ishu, bila shaka wanasheria wa ACACIA wapo chimbo wanajipanga, natamani na wa kwetu wawe maeneo wakiandaa nondo za kutetea kilicho chetu........vinginevyo tutakuja kutupiana Mpira hapa, kila MTU akikana msimamo wake na mwisho ikawa aibu kwa TAIFA.
Wa kwetu ni kama huwa wanastukizwa yani... wakiingia mahakamani chali
 
mkurupuko .com sasahv utaskia tumeamriwa na mahakama za kimataifa tulipe mabilioni ya shilling kwa kuzuia mgodi kufanya kazi,
 
Mkuu wa mkoa sifa yake ni kusoma na kuandika tu, sasa huyo mama anawezaje ku challenge geologists wakati yeye KK mbili tu ndio uwezo wake na ile K ya kuhesabu haina maana kwake. Jibu ni kuwa ameenda pale kutafuta KIKI. Hizi kiki zitatuponza, wakati huu kamati ya wanasheria na wataalam wa uchumi inamalizia kazi ilitakiwa watanzania tuwe watulivu akiwemo mkuu wa mkoa. Sijaona mahali Mh Raisi amewaambia wasimamishe uzalishaji, na TMAA imetumbuliwa uongozi nashangaa wizara imeshindwa kuoganaizi haraka kazi ziendelee kwa mujibu wa mkataba
Alikwambia anakwenda kuchallenge majiolojia??? kwa hiyo wewe kuheshimu kiongozi wako hadi awe na elimu kukuzidi wewe..au, sasa hivi kila kitu kiki kiki..kiki ndio upuuzi gani, mambo ya maana mnaleta ushabiki na misemo ya ujinga tu!
 
Rais Magufuli si mpumbavu, ana washauri wake. Watanzania lazima tuwe wamoja kwa sakata hili maana tuliibiwa sana na ninahapa hapa LAZIMA Mkapa na Kikwete watakuwa wanahusika. Magufuli tafadhali kamata 'mwizi man' ikiwezekana wanyongwe au kufungwa mara moja. Hawa watu ni wezi hata Mungu hataki kuwaona.
MAGUFULI si alisema atawalinda kwa nguvu zote hata kama waliibia nchi yetu tajiri ya TANZANIA
 
Kwani hao viongozi wa MACCM waliposaini hiyo mikataba waliwekewa bastola kichwani!? Wao ndiyo wezi na hili limesababishwa na wao. Wote wanastahili kuwa lupango na kufilisiwa mali zao zote kwa uhujumu uchumi.

Unataka negotiation na mwizi?? Ili akubali kweli kaiba??
 
12993368_582304351927746_863212580339588200_n-jpg.514801


Wengine yetu macho.....

Nia inaweza kuwa njema ila approach sasa....

Hii issue ilipaswa kushughulikiwa kisheria zaidi

Na haya ni matokeo ya wazee wa "ndioooooooooo..... nadhani waliosema ndio wameshinda""""
 
Kula kwetu ni lazima tu Mkuu, tumekosa umakini wa kukaa chini kama Watanzania kutafakari kwa kina ili kujinasua katika hii mikataba iliyojaa ufisadi. Kwa mara nyingine tena WAMEKURUPUKA!
Inawezekana pia watu wanajipanga kwa ajili ya uchaguzi 2020. Pesa inapigwa in a more advanced way. What I can smell here is, Juma Mwapachu ataachia ngapi kwenye ujumbe wa board ya ACACIA, watu watakaa mezani kama kawa kuihandle hii issue, na bei watafika then mambo yataenda kisawa sawa. Duniani hamna mtu asiyekuwa na bei.
 
By Peter Saramba, Mwananchi
Kahama. Jeshi la Polisi limeuzingira mgodi wa Bulyanhulu baada ya Mkuu wa Mkoa wa Shinyanga, Zainab Tellaack kuzuiwa kuingia katika mgodi huo alikokwenda kukagua iwapo uzalishaji unaendelea bila kuwepo kwa Maofisa wa Wakala wa Ukaguzi wa Madini nchini (TMAA).
Wakati mwingine viongozi wanafanya kazi nzuri,wakati mwingine wanafanya makosa kwa kujiona wao ndio mwisho wa mambo yote,inamaana mkuu wa mkoa hakujua kuwa anatakiwa aongozane na TMAA katika kufanikisha kazi hiyo?.
 
Back
Top Bottom