Polisi wazagaa mitaani


K

kachumbari

Senior Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
125
Likes
3
Points
35
K

kachumbari

Senior Member
Joined Nov 1, 2010
125 3 35
Jamani leo mbona police wengi mitaani? KUNANI?
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Jamani leo mbona police wengi mitaani? KUNANI?
Ingekuwa vizuri ungeeleza ni wengi eneo gani, au mkoa gani...Si wote tunaoishi hapo SIMIYU!
 
M

mwanamabadiliko

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
515
Likes
461
Points
80
M

mwanamabadiliko

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
515 461 80
Sasa kama police ni wengi si ndo vizuri ili wakulinde maana siku hizi vibaka wengi, hivi umesema ni police wengi au trafki wengi mbona unanichanganya
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Sasa kama police ni wengi si ndo vizuri ili wakulinde maana siku hizi vibaka wengi, hivi umesema ni police wengi au trafki wengi mbona unanichanganya
Vibaka namba moja CCM
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,698
Likes
187
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,698 187 160
Hatutaogopa Polisi. Naomba ujumbe huu uwafikie kwamba tutakapofikia maamuzi magumu hatutaogopa polisi.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Nguvu ya Umma ina subiri maamuzi ya Rais wao Dr.Slaa.
Ha ha haaaaaa, nguvu ya umma au ya ushetani ? , nguvu ya umma ni kura na zimeisha pigwa tumemaliza uchaguzi huru na wa haki kwa amani na utulivu. Mungu ibariki Tanzania, Mungua Ibariki Afrika
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Ha ha haaaaaa, nguvu ya umma au ya ushetani ? , nguvu ya umma ni kura na zimeisha pigwa tumemaliza uchaguzi huru na wa haki kwa amani na utulivu. Mungu ibariki Tanzania, Mungua Ibariki Afrika
Mungu habariki UOVU
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,224
Likes
7,041
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,224 7,041 280
Hatutaogopa Polisi. Naomba ujumbe huu uwafikie kwamba tutakapofikia maamuzi magumu hatutaogopa polisi.
Polisi wote <Inspector nni CHADEMA...na ndio tutakao kuwa nao katika Lizombe wiki hii
 
V

Vakwavwe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2009
Messages
507
Likes
1
Points
35
V

Vakwavwe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2009
507 1 35
Ha ha haaaaaa, nguvu ya umma au ya ushetani ? , nguvu ya umma ni kura na zimeisha pigwa tumemaliza uchaguzi huru na wa haki kwa amani na utulivu. Mungu ibariki Tanzania, Mungua Ibariki Afrika
pole
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,448
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,448 280
Ha ha haaaaaa, nguvu ya umma au ya ushetani ? , nguvu ya umma ni kura na zimeisha pigwa tumemaliza uchaguzi huru na wa haki kwa amani na utulivu. Mungu ibariki Tanzania, Mungua Ibariki Afrika
Kweli ulikuwa huru, je haki?
 
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
Ha ha haaaaaa, nguvu ya umma au ya ushetani ? , nguvu ya umma ni kura na zimeisha pigwa tumemaliza uchaguzi huru na wa haki kwa amani na utulivu. Mungu ibariki Tanzania, Mungua Ibariki Afrika
Tunajua kinachokuweka hapo kwenye hiyo computer ni pesa za dola kwa hiyo kimsingi upo hapo kwa propaganda na kuganga njaa, inasikitisha jinsi mnavyotuchelewesha.

Mungu habariki UOVU
Well said brother we all love our country.
Kweli ulikuwa huru, je haki?
Inavyoelekea kwenye hilo hawawezi kuwa na majibu.
 
JAYJAY

JAYJAY

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2008
Messages
2,727
Likes
1,002
Points
280
JAYJAY

JAYJAY

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2008
2,727 1,002 280
Ni zerobrain na sio geniusbrain tafadhali!
ha ha haaaaaa, nguvu ya umma au ya ushetani ? , nguvu ya umma ni kura na zimeisha pigwa tumemaliza uchaguzi huru na wa haki kwa amani na utulivu. Mungu ibariki tanzania, mungua ibariki afrika
 

Forum statistics

Threads 1,235,082
Members 474,351
Posts 29,211,571