polisi wamwagwa Arusha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

polisi wamwagwa Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MVUMBUZI, Apr 7, 2012.

  1. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,682
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Wakuu ninaelekea Moshi hapa usa river nimekutana na basi la polisi likitokea Moshi kwenda Arusha limesheheni polisi wengi waliovalia kiraia. Huu ni uoga wa Ccm kuhusu mkutano wa leo wa Cdm
     
  2. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,615
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    Upungufu wa Akili Kichwani..huwezi kuwa haujalewa!
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Hata arumeru walikuwepo na hakuna kilichofanyika
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Basi moja tu!
     
  5. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hapo sasa,waongeze mengine matano,mkutano lazima ufanyike! Peoples poweeeeeeeer!
     
  6. T

    Tenths Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Tunaomba polisi wasiingilie na mkutano kwa hakika utakuwa wa amani. Mungu ibariki Tanzania.
     
  7. samito

    samito JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ai hii gvt yetu niaje? waache uoga, mkutano ni wa amani 2nataka kutiana moyo na kujua way foward.
     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 13,974
    Likes Received: 2,255
    Trophy Points: 280
    Walifeli shule na sahvi wanafeli maisha make wanavyotumikishwa kama mbwa wa kikoloni.. POLICICIEM BIG SHAME
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,761
    Likes Received: 21,474
    Trophy Points: 280
    waje watulinde tumalize mkutano wetu kwa amani.
     
  10. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muda huu polis ni wao hakika taabu inavyoendelea nyakati zaja ,polis watakuwa wetu wataigeuza mitutu .hapo ukombozi kutimia.TUSALI:shetani::shetani:
     
  11. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,410
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    kwi kwi kwi!
     
  12. B

    Buto JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Polisi wenyewe wana stress za kuishi katika vibanda vibovu
     
  13. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 10,738
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    The dogs are better breed ,they have sense of right and wrong unlike their minders.
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Hapo wanaitia hasara wizara ya mambo ya ndani tu, maana kwenye mkutano wa leo hakuna hata sisimizi atakaeguswa au kuuawa. Amani tupu!
     
  15. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,212
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama wamevaa kiraia wanakwenda kuanzisha vurugu ili ionekane kuwa CDM ndo wamesababisha!
     
  16. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,541
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Polisi wachague moja tu, watulinde ama si ndo tuwalinde.
     
  17. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hata magamba wanashauku na huo mkutano ili wajuo tamko la chadema maana nao hali ni tete plan zao baada ya lema kuvuliwa zaweza vurugwa na tamko la lea na chadema. Peoples power.
     
  18. k

    kipimo JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 830
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yana mwisho haya! gharama ya mabadiliko inajulikana ni kubwa mno, wazungu waliiachia africa, sasa wapewe wananchi, umma
     
  19. K

    Konya JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 918
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kama jeshi la polisi lingekuwa ni chama cha siasa cdm wangekiona cha moto coz hakuna wa kumuamini mwenzake kati yao,reflection ya kila upande ni chanzo cha vurugu
     
  20. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #20
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,653
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    ...hakuna taarifa za kiintelejensia!
    ...aalshabibi hawajachimba mkwara?
    ...kila la heri CDM.
     
Loading...