Polisi wa kitanzania kwa kuchapa wapo hodari sana ehhhhhh AFANDE PIGA UWA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wa kitanzania kwa kuchapa wapo hodari sana ehhhhhh AFANDE PIGA UWA

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Nov 13, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,620
    Likes Received: 4,613
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Polisi akimpiga mmoja wa Wanafunzi wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam walipoandamana kushinikiza kupewa mikopo.
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,620
    Likes Received: 4,613
    Trophy Points: 280
    [​IMG]Hili lungu sijuwi nimpige nalo kichwani ndio atanyamaza huyu panya!!!!!!
     
  3. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 16,407
    Likes Received: 3,738
    Trophy Points: 280
    Hivi... Huyo polisi hapo hajichukulii sheria mkononi..?
     
  4. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,866
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Huyo kijana anaonekana kajisalimisha lakini bado anapigwa, what is this? Uncivilization au kisasi cha wao FFU kukosa elimu ya chuo kikuu????
     
  5. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,971
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Ffu anampaje adhabu ya kumpoga huyo mwanafunzi bila kumfikisha mbele ya sheria ili hakimu aamue kama ana hatia au la?
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,323
    Likes Received: 22,157
    Trophy Points: 280
    Mbona. Sijawahi kuona picha za polisi wa Ulaya wakipiga mangumi na marungu waandamanaji?
     
  7. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,052
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Askari wa Tanzania ni wapumbavu, wapuuzi na washen.. sana.
     
  8. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 933
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 45
    dah, huyu polisi ni hovyo kabisa, hivi kupata kazi ya upolisi inabidi uwe na sifa gani, hawa polisi wa Tz uwezo wao wa kufanya kazi upo chini sana au ndivyo jinsi walivyofundishwa?
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,920
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hapo unakamata polisi mmoja wa kufa naye!
     
  10. driller

    driller JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135

    huyu polisi yani hapo kama ni mimi angejuta.. coz kwakweli ningemtafuta dunia nzima hii..! yani nimesha salimu amri halafu anaendelea kunipiga..!!! hahaaaaaa...!!!
     
  11. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,268
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    ila polisi wa Tanzania hawawezi kupambana na majambazi. hata kibaka mmoja tu anawaweza
     
  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,635
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  13. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,575
    Likes Received: 842
    Trophy Points: 280
    policcm at work!
     
  14. s

    smp143 Member

    #14
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndio nchi yetu ilivyobakia.hawa mapolisi wetu hawana elimu,wanaona kupiga marungu na kutunyanyasa ndio faragha.rushwa wanakula in the open daylight.I hate them.ipo siku kibao kitawageukia na siye wananchi kutawatwanga mambwa hao..
     
  15. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 671
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hao polisi wana wivu sana na wanachuo
     
  16. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #16
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,130
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    sijui anamisha gan mpk kumfanya mwenzake hivi
     
  17. M

    Mzee wa Safety Member

    #17
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuwe na huruma na hizi damu za Watanzania
     
  18. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hatuna polisi,tuna wahuni tu Tanzania.Ikinitokea mimi nitahakikisha nakula sahani moja na mmoja wao.Mimi jela yeye muhimbili.Ama ikiwezekana wote mimi na yeye AKHERA!
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    daaaha masikiiini kijana wa watu kasarenda lakini waaaaapy
     
  20. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yap uvumilive sasa no zero, serikali inatakiwa na vyombo vyake vya dola inatakiwa kuwa mlinzi wa kwanza wa haki za binadam na usawa because kila mtu ana haki sawa ya kudai usawa pale aonapo usawa kutokuwepo au kuwapo kwa kundi flan la watu, tusifanye makosa 2015
     
Loading...