Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi mwanamke ajipiga risasi nne Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by geprony, Feb 8, 2011.

  1. geprony

    geprony Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Hello all

    Natumaini kwa namna mmoja ama nyingine umesikia kilichotokea huko Arusha hivi karibuni, kama bado basi habari ni kwamba polisi mmoja wa kike amejipiga risasi kisa kakoromewa na maofisa wa usalama wa taifa baada ya kukosea kuongoza msafara wa mweshimiwa Rais.

    Swali ninalojiuliza ni hili, hivi hawa vijana wa usalama wa taifa wana haki gani ya kumfokea na kumtishia askari mwenzao sababu tu kakosea kitu kidogo, pili je hawa usalama wa taifa wanafanya kazi ki-professional au ndio mjomba mjomba na kutumia mabavu na je mweshimiwa rais au usalama wa taifa wenyewe wame toa tamko lolote au angalau kufutilia kujua ukweli wa kashfa hii.

    Mimi binafsi ningependa usalama wa taifa wafuatilie hili na pili kama ni kweli hiyo ndiyo sababu ya huyo askari kujiua basi waombe msamahani na askari huska wachukuliwe hatua za kisheria.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,612
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    mimi nipo arusha na niko karibu sana na baadhi ya hao polisi,jana jion nilikua polisi central sijasikia hizo habari.labda tuambie ni kituo kipi cha polisi mkuu.
     
  3. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,274
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Hapo kwenye risasi nne ndo sijaelewa hivi inawezekana m2 ukajitwanga risasi nne ???
    au alijimiminia kwenye mguu hizo risasi maana kama nikuanzia kwenye tumbo kuja juu akiweza sana kuzifyatua hazizidi mbili..
    maana dah! nne?:roll:
     
  4. N

    Nanu JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mtoa habari, habari hii ndiyo naisikia kwa mara ya kwanza na sijui rais alikuwepo lini Arusha na msafara uliongozwa vibaya wapi? Tafadhali hebu tupe habari kamili ili tuweze kuchangia. Au umetunga hii habari au umeoanisha na habari iliyotokea Musuma 1-2 years ago?
     
  5. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Geprony hoja ulioitoa imeeleweka ila mwishoni sikuelewi. Inakuwaje hao hao unaowatuhumu ndio tena wachunguze jambo hilo? Nashani ungesema an independent body ilichunguze. Kesi ya nyani mpelekee ngedere --wapi na wapi...
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,823
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Mh Arusha? huyu jamaa kachanganya na ile ya kule kwa kina mura
     
  7. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,524
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Huyu mtoa habari huenda anachanganya madawa...labda ni ile ya kule tarime ya mwaka jana, kwa Arusha hatujasikia lolote hata tetesi pia hazipo mtaani ngoja tuendelee kumsikiliza....:coffee:
     
  8. M

    Msindima JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Lini hii imetokea? Mbona hatujaisikia?
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Mleta mada kakurupuka Arusha ilivyo ndogo tungesha sikia, halafu anaita habari ya Intelligence ama kweli hili neno sikuhizi limekosa umhimu wake.
     
  10. geprony

    geprony Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
  11. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Fanya utafiti kabla ya kutoa taarifa maana ukisikiliza watu wasio na habari za uhakika na wewe ukachukulia ni habari hapo sio,source ni wapi ?
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
  13. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mkuu umetumia muda we tu kusoma uongo kweli!!!!!Tafuta ustaarabu ukafanye kazi ya uafisa uhusiano TANESCO manake unafaa
     
  14. next

    next JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 593
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Umepotosha uma kwa kukurupuka Nimekusamehe bure!
     
  15. Silly

    Silly JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Napenda umakini wenu wa kuangalia tarehe ya tukio. Lakini ndugu yetu hapo juu alichokitoa kidogo naona hakijakaa sawa. RISASI NNE kwa mtu kujipiga labda atatumia mitambo James Bond au Rambo, maelezo kuwa alijipiga mwenyewe kweli akilini yanaingia.
     
  16. k

    kidadari JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2016
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    hatar
     
  17. Malilambwiga

    Malilambwiga JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2016
    Joined: Jul 19, 2015
    Messages: 375
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Swala la usalama ktk msafara wa Rais siyo kitu cha kufanyia mchezo wala mzaha na mtu yeyote aliyekabidhiwa jukumu la kutekeleza.

    Neno kukosea kwa bahati mbaya ni kitu ambacho hakitakiwi kuwepo na tafsiri yake ni uzembe kwa sababu askari kabla ya kwenda kuongoza msafara wanapewa maelekezo juu ya nini cha kufanya
     
  18. Wonderful

    Wonderful JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2016
    Joined: Apr 8, 2015
    Messages: 5,317
    Likes Received: 2,144
    Trophy Points: 280
    Anapiga ile kitu tunaita rapid!!!!
     
  19. John Cannor

    John Cannor JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2016
    Joined: Jun 6, 2016
    Messages: 1,095
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    hivi hizi thread za mwaka 2011 zianaibukaje kwenye new post?
    Na bado watu wanacoment vitu invalid? au ni mwendelezo wa hiyo hadithi/story

    Mhariri
    Paw
     
  20. ISIS

    ISIS JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2016
    Joined: Apr 20, 2016
    Messages: 3,794
    Likes Received: 1,775
    Trophy Points: 280
    RIP...asakari..2010
     
Loading...