Polisi kuna kitengo cha Public Relations (PR)? Kamanda Simon Sirro muda ndio sasa

Polisi kuna kitengo cha Public Relations (PR)? Kamanda Simon Sirro muda ndio sasa

Mada zako huwa zipo very constructive. Keep it up infantry soldier
 
IMG_20170618_091459.jpg
 
Kwanza wabadilishe jina waitwe Tanzania police service na sio Tanzania police force.Jeshi letu hili pendwa lipo kwa ajili ya forces kama enzi za mkoloni na sio services kama hapo ulivyosema
Mkuu unalala mapangoni nn mpk neno force linakusumbua
 
Mkuu unalala mapangoni nn mpk neno force linakusumbua
Umeelewa nilichoandika???Au kashfa ndio zilizotawala akili yako??Na umemuelewa mleta maada??Nenda kajipange upya kwa dictionary then urudi
 
Public Relation Office
Community Education
Hivyo Vitengo/Idara Zipo Ndani Ya Jeshi La Polisi
Mbona hatuwaoni kwenye media wakifanya positive campaigns za kujenga taswira chanya ya jeshi la police?
 
Police force pamoja na majeshi yote ya ulinzi na usalama waanze kukamata akili (brainwash) za watoto wa mashuleni then positive results zitaonekana after 20 years.
 
Tuachane na philosophy za majeshi ya usalama ya mkoloni. Mtu akiona askari police ama jeshi yeye ni mbio tu ata kama hana kosa.
 
Kila siku polisi inafanya PR Sema wewe akili yako imedumaa kwenye jina au polisi ajitambulishe kuwa Leo polisi tunafanya kazi ya ki-PR.

PR, ipo kila sekunde.
 
Kuwa msemaji ni sehemu ndogo sana ya PR aisee. Police wanahitaji reforms kubwa sana hususan ya kuanza ku deal na minds za watoto wa shule kwa maana hawa ndio watapeleka habari njema huko mitaani juu ya positive side ya police force.

Kutoa misaada ya moja kwa moja kwa makundi yenye uhitaji katika jamii kama vituo vya watoto yatima na mambo mengine yenye kuvutia katika jamii.

Sio vijana wakiona land cruiser ama defender ya police wanaanza kuwa na wasiwasi hata kama hawana makosa yoyote ya kihalifu.


Mfano, polisi wanafundisha watoto wa shule juu ya namna ya salama kuvuka barabara.

Unafikili hiyo siyo PR,

Tatizo kuunganisha dots kutoka kwenye taasisi na kinachofanywa na taasisi watu wengine hawawezi.
 
Kila siku polisi inafanya PR Sema wewe akili yako imedumaa kwenye jina au polisi ajitambulishe kuwa Leo polisi tunafanya kazi ya ki-PR.

PR, ipo kila sekunde.
Mbona unaandika kwa panic? Una hasira na mimi?

Akili yangu ni sawa imedumaa that's why I keep learning everyday. sawa ndugu?
 
Back
Top Bottom