Polisi igunga, mnamaanisha nini?


N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
7,941
Likes
1,636
Points
280
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
7,941 1,636 280
Leo hii polisi imegawa vipeperushi vyenye picha za ffu wakiwa wamekamata watu, na ujumbe unaosomeka "epuka aibu na fedheha, tii bila shuruti", "polisi tupo imara tutamshuguriki kikamilifu yeyote atakayeleta vurugu siku ya uchaguzi".Vipeperushi hivi wamepewa watu mbalimbali wakiwemo wanafunzi wa shule za msingi wakiambiwa kuvifikishe kwa wazazi wao! Wasiwasi wangu ni kwanini hilo lifanyike kipindi hiki cha kuelekea uchaguzi?
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Likes
4,664
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 4,664 280
Hongera jeshi la polisi kwa kufanya kazi zenu kisasa na kwa makini.
Hii ya kumwaga vipeperushi nimeona hata Marekani huwa wanatumia huo utaratibu kwa kuhofia vurugu.
Navyowajua FFU ukileta fujo utasikitika na nafsi yako utakavyochezea kipigo
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
Polisi wanajihadhali na vurugu zinazoweza kutokea siku ya uchaguzi maana vurugu inaweza isiwe kwenye kupiga kura lakini hata kwenye kutangaza matokeo pia. Kama hakutakuwa na upendeleo polisi hawataamini kinachoendelea maana amani itatawala.
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,994
Likes
452
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,994 452 180
Mimi nafikiri ni sawa tu maana CCM walitaka kutumia vitendo vya vurugu kutisha wananchi hongera polisi kwa hilo.
 
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
2,374
Likes
611
Points
280
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
2,374 611 280
Ni mwiko kwa mtoto wa kiume kumsifia mwanaume mwenzako!
Kwa hiyo wewe kila atakacho sema Mwanakijiji unakikubali
Msimamo wako kisiasa unakufanya ushindwe kuwa na fikra huru. You are acting sarcastically to anything oposing your viwes which makes the face in your avatar resemble ugly view of your ideas. Mkuu Unatisha
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,350
Likes
702
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,350 702 280
Ni mwiko kwa mtoto wa kiume kumsifia mwanaume mwenzako!
Kwa hiyo wewe kila atakacho sema Mwanakijiji unakikubali
acha kuropoka
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,218
Likes
14,059
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,218 14,059 280
mod, huyu ritz kavamia mtaa, mrudisheni kugereza. anachafua jukwaa, amejivua akili tafadhali mtieni kirungu cha ban aone utamu wa kuwasifia hao ffu wake!
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,218
Likes
14,059
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,218 14,059 280
Hongera jeshi la polisi kwa kufanya kazi zenu kisasa na kwa makini.
Hii ya kumwaga vipeperushi nimeona hata Marekani huwa wanatumia huo utaratibu kwa kuhofia vurugu.
Navyowajua FFU ukileta fujo utasikitika na nafsi yako utakavyochezea kipigo
huko ndiko serikali imeinvest heavily, kuwapiga wenye nchi kwenye nchi yao. na huyu zombie, muone sura kama wasira!
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Vurugu za kikundi haramu cha 'CCM Greenguard Mungiki' zinazofadhiliwa na baadhi ya maafisa wa serikali yetu to terrorise electorates and opponents in the country is a matter of REAL CONCERN to a number of players in the international community to-date.

Tha way, every other single 'unfriendly' pre-meditated violence in Igunga and elsewhere could very well under closer scrutiny and perpatrators may some day be asked to account for their roles therein.

Namo pia, vitisho vyovyote vya vyombo vya dola kamwe havikubaliki katika mazingira ya uchaguzi, kabla ya, wakati wa na hata baada ya tukio zima!!! Otherwise, a lot MUST be done now and NOT any later to restore normaly and orderliness for all participating parties!
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
109
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 109 160
Sijawahi kuwa na imani na matamko ya jeshi la polisi hasa yanayotolewa na huyo jamaa anaitwa paul chagonja. Ni aina ya maafisa wa polisi wanaotakiwa kujivua gamba.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,153
Likes
1,816
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,153 1,816 280
Hongera jeshi la polisi kwa kufanya kazi zenu kisasa na kwa makini.
Hii ya kumwaga vipeperushi nimeona hata Marekani huwa wanatumia huo utaratibu kwa kuhofia vurugu.
Navyowajua FFU ukileta fujo utasikitika na nafsi yako utakavyochezea kipigo
wanaume wanalipa hela zao JF ili ijiendeshe, wewe unaingia kama mwanamwali na kutema udenda.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,218
Likes
14,059
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,218 14,059 280
Ni mwiko kwa mtoto wa kiume kumsifia mwanaume mwenzako!
Kwa hiyo wewe kila atakacho sema Mwanakijiji unakikubali
rejea post zako zilizopita, kwa maneno haya una maana kwamba jk ni demu sio. acha hizo wewe.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,153
Likes
1,816
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,153 1,816 280
mod, huyu ritz kavamia mtaa, mrudisheni kugereza. anachafua jukwaa, amejivua akili tafadhali mtieni kirungu cha ban aone utamu wa kuwasifia hao ffu wake!
niachie mimi huyu kichenchede, masaburi yanamuwasha.
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,910
Likes
89
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,910 89 145
Ni mwiko kwa mtoto wa kiume kumsifia mwanaume mwenzako!
Kwa hiyo wewe kila atakacho sema Mwanakijiji unakikubali
Siku zote unapomsifia Jk, wewe ni mtoto wa kike???
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Likes
4,664
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 4,664 280
mod, huyu ritz kavamia mtaa, mrudisheni kugereza. anachafua jukwaa, amejivua akili tafadhali mtieni kirungu cha ban aone utamu wa kuwasifia hao ffu wake!
Mkuu, JF sio ya CDM kosa langu mimi kusema FFU wanafanya kazi kisasa ndio nipigwe Ban? Kwanza mimi sio CCM mimi ni Independent Thinker
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,153
Likes
1,816
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,153 1,816 280
Msimamo wako kisiasa unakufanya ushindwe kuwa na fikra huru. You are acting sarcastically to anything oposing your viwes which makes the face in your avatar resemble ugly view of your ideas. Mkuu Unatisha
achaneni na ny.ge mbuzi wakuu.
ukipakwa KY unakuwa na hamu ya dushelele aka OTIS kila wakati.
 
Malipesa

Malipesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2011
Messages
310
Likes
0
Points
33
Age
33
Malipesa

Malipesa

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2011
310 0 33
Haya mambo sio mapya tena sasa hivi hawa polisi wameonyesha unyang'au wao hata kabla ya uchaguzi, baadae watakapopiga raia wasio na hatia waje waseme walitoa tahadhari au vinginevyo magamba watakuwa wamevitengeneza kuwatisha raia wa igunga. sasa kama ni polisi wanashidwa kupambana na manyemela/majambazi wanapambana na raia ambao hawana silaha yoyote, hiyo ni akili au matope? Kila jambo na wakati wake, haya mambo wanayofanya magamba mwisho wake uko karibu sana tena waja wakati wowote.
 

Forum statistics

Threads 1,214,289
Members 462,650
Posts 28,507,810