Mess
JF-Expert Member
- Mar 2, 2009
- 661
- 182
Jamani huyo kijana namjua sana alikuwa fundi wangu pia, ni aina ya vijana wanaopenda kuwa close na watoto wa wakubwa siwezi kukubali kirahisi kama mtu akinimbia kuwa alikuwa mtekaji nyara. Na pia mimi story yote naijua toka usiku ule ule namtoa story hajakosea japo kuna additions kidogo ambazo nadhani hajakosea maana vitu vingine vyooote viko sahihi. Ule ugomvi haukuwa wa yula kijana hata kidogo. Na kama polisi walikuwa right kwa nini walipelekwa polisi usiku ule ule maana vijana wengine waliibroke gari ya polisi muuaji wakapiga simu polisi wakaja kumchukua polisi muuaji hapo unapaelezaje? watekaji ndo walipiga simu polisi? Kama hamjui msimbishie mtoa hoja.