Polisi akatwa mkono katika ugomvi wa kugombea mwanamke

Polisi akatwa mkono katika ugomvi wa kugombea mwanamke

Mkwepa Kodi,

Labda mimi na wewe tupo tofauti na wanaume wengine.

Mwanamke kama huyo, nikishajua yupo hai na ana mwanaume mwingine, siwezi kusumbua nafsi yangu kumtafuta.
Laghai za kitandani huwapumbaza watu na kujiona wanapendwa.
Kumbe kuna sanaa za mapenzi hutumiwa kuwahadaa mabwege.
Unatenda hadi mtu anakulilia kabisa na unahakikisha anatoa chozi la maji unaridhika kwamba umemmudu.
Kumbe chozi lile lilikuwa ni kwa ajili ya raha ya kushiba ugali wa kulumangila, wewe ukiwa umegeuzwa picha ya samaki, unatumika na haupendwi.
Na katika kulialia kwake kule saazingine anaweza akamtaja kwa jina kabisa jamaa yake na ukiachwa kwenye ujinga wako wa kudhani midadi na maruweruwe ya kuiona jehanamu kwa kuvunja amri ya6.
Kwanini sasa akikutoroka, usimfuate huko alikotoroshewa na kuvuka mipaka bila pass na kuishia kulambwa mapanga?
Tatizo la mapenzi, tangia waasisi Adamu na Eva, hayajawahi 'kubalansi'. Ukiona mshirika wako unampenda sana, yaani ile sana kabisa, elewa yeye anakuona wa kawaida ama hakupendi na mnaishi naye jwa manufaa f'lan. Na ukiona mtu haumpendi lakini yeye anakufuatafuata, elewa anakupenda kwa dhati, vuta upendo wako kwake ili umpende. Maana huyo aweza kuwa sahihi kwako.
Kwa hiyo huyo PK kanaswa kwa kuona kwamba kanaswa kijinga, lakini kwa wataalamu wa saikolojia wanaweza wakaeleza vinginevyo.
 
Duuuh majanga

Sent from my Apple iPhone 5s using JamiiForums Auto-reply Mobile app
 
Mbunye ina muenekano mbaya sana lakini ndiyo inayo run dunia na kuwachanganya Watumiaji wake hadi kuumizana.
 
Usimpende mke zaidi kwani asilimia 95 huwa ni feki sasa huyo mpaka anavuka mpaka hakujua Kama ana Mme? au alitekwa? Mara nyingi huruma ya mwanaume huwa ina cost Kama yaliyo mkuta huyu Inspector huruma yake ili mgharimu ni vizuri tupende kwa kiasi kwani ni muhimu kwa usalama wako na madhara yake Hayana refund.
 
Kuna mengine ya kujitakia, yaani unikuchukulie mke halafu uvuke mpaka kutoka kwenu huko Tanzania uje hadi hapa Kenya kupambana na mimi katika nchi yangu.
Huyo jamaa japo ni Mkenya mwenzangu lakini kwa hili simtetei maana kafuata majanga mwenyewe. Mimi ukinichuklia mke nakuacha uishi naye maana amekufuata kwa akili zake akiwa mtu mzima.
Sasa hivi tunazungumzia madhara aliyopata mwenzetu. Suala la kukatwa mkono si swala dogo hata kidogo. Hao polisi waliowakamata hao wahuni waliomkata mkono mwana usalama huyo, analifanya kazi katika mazingira magumu ya kukimbizana na al shabab kila siku halafu vijamaa vinatoka tarime vinavuma mpaka na kuiba kiburudisho kinachomwondolea stress afande wetu halafu waachwe hivihivi? Suala la kuvuka mpaka bila kibali ni kosa dogo linalomwezwa na vitendo viwili vibaya alivyotendewa kwanza kuibiwa kiburudisho na pili kujeruhiwa,, vyote vinatosha kabisa kusumbua sehemu ya ubongo inayohusiana na reasoning mpaka kusahau kufuata utaratibu wa nchi
 
Jeshi la Polisi katika Mkoa wa Kipolisi wa Tarime-Rorya, linawashikilia watu wawili wakazi wa Mtaa wa Nkende mjini Tarime wakidaiwa kumkata mkono Mkaguzi wa Polisi wa Kituo cha Ngamba Tana-River cha nchini Kenya, James Mnuve (50), wakati wakimgombania mwanamke.

Kamanda wa Polisi Tarime Rorya, SACP Henry Mwaibambe, alithibitisha kutokea kwa tukio hilo la kukatwa mkono Mkaguzi huyo wa Polisi wa nchini Kenya.
Mwaibambe alidai kuwa tukio hilo lilitokea Julai 13 mchana katika mtaa wa Nkende mjini Tarime ambapo vijana hao walitenda kosa hilo.

Aliwataja watuhumiwa hao kuwa ni Michael Omahe, anayedaiwa kumtorosha mwanamke huyo, Anne Njeri, kutoka Kenya na kumleta Tanzania kisha kuishi naye kinyumba huku akisaidiana na rafiki yake, Daniel Onchiri.

“Mwanamke huyo (Njeri) anadaiwa alikuwa na uhusiano wa kimapenzi pia na askari James Mnuve na walikuwa wakiishi huko Tana River nchini Kenya, baada ya kuondoka, Julai 13 mchana askari huyo alimfuatilia kutoka Kenya hadi Mtaa wa Nkende, Tarime alipokuwa anaishi na kijana aliyemtorosha (Michael Omahe),” alisema Kamanda.

Akaongeza, “Alipofika Mtaa wa Nkende alimkuta Michael, pamoja na rafiki yake huyo wakiwa na mwanamke huyo na hapo ndipo ugomvi ulipoanza kwani askari James alitaka kuondoka na mwanamke huyo na zikazuka vurugu kubwa na kusababisha Mnuve kukatwa kwa kutumia panga.”

Aidha Kamanada huyo alisema kuwa, “Jeshi la Polisi tulifika kwenye eneo la tukio mapema na kuweza kuwakamata watuhumiwa wote watatu; Marandi, Ochiri na mwanamke huyo na kisha tukawahoji kabla ya kuwafikisha mahakamani huku majeruhi akiwa amepelekwa katika Hospitali ya Wilaya ya Tarime kwa matibabu.”

Majeruhi James anadai kuwa yeye ni Inspekta wa Polisi wa Kituo cha Ngamba Tana River nchini Kenya na mwanamke huyo, Njeri Wanjoi, ni mke wake.

Chanzo:
Mpekuzi
Wanawake wa kikenya wanahusudu wanaume watanzania sijapata kuona, huyo aliyataka kukatwa mkono, wewe unavuka mpaka kuja kugombea malaya.
Hata Kama ni mkeo, akishakusaliti huyo si wako tena


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hivi kwa nini polisi wetu mara kibao wanahusika na ugomvi wa wanawake hadi kuuana??
Mwaka huu tu nimesikia case kama hivi.
1.huko tanga polisi alipigana na mkewe akamuua kisa mapenzi. Na huyo polisi akatokomea.
2. Hata wiki haijaisha kuna mshkaji huko mwanza alimsaprise demu wake kumtembelea all the way from dsm, hatimaye suprise ikawa sapraiz. Wakapigana polisi akamuua mshkaji.
3. Hii tena ya huko rorya ni mupya...
Swali je:? Polisi nyie ndio mnazijua papuchi vizuriiii??????
Na mimi kidogo inikumbe hii dhahama,mchumba wangu anapofanyia kazi alikuwa ameshaanza kuwindwa na askar polis kitengo cha Trafic. Nilifanikiwa kupata habar mapema na kuwaonya wote wawili. Hawa mapolisi ni vinganganizi mno hata wakijua kabisa kwamba binti flani anamilikiwa hawajali hilo.

senty from my Iphone 7 using jamii forum app
 
Generally mademu wa wakenya wana k tamu sijapata kuona mkuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
K tamu hisia zako mkuu.
Utamu wa pipi mate yako mwenyewe.
Ndiyo maana humu jf kuna jamaa alianzisha uzi wa kizushi kwa kuuliza... Hivi item K nani hasa katika "tendo" ambaye huwa anaifaidi zaidi ya mwingine, mmiliki au muazimaji?
Kwani mod waliilea! Dk5 ni nyigi na jibu halikupatikana.
 
Na mimi kidogo inikumbe hii dhahama,mchumba wangu anapofanyia kazi alikuwa ameshaanza kuwindwa na askar polis kitengo cha Trafic. Nilifanikiwa kupata habar mapema na kuwaonya wote wawili. Hawa mapolisi ni vinganganizi mno hata wakijua kabisa kwamba binti flani anamilikiwa hawajali hilo.

senty from my Iphone 7 using jamii forum app
WANAJIONA KUWA WAO NI KILA KITU
 
Hivi kwa nini polisi wetu mara kibao wanahusika na ugomvi wa wanawake hadi kuuana??
Mwaka huu tu nimesikia case kama hivi.
1.huko tanga polisi alipigana na mkewe akamuua kisa mapenzi. Na huyo polisi akatokomea.
2. Hata wiki haijaisha kuna mshkaji huko mwanza alimsaprise demu wake kumtembelea all the way from dsm, hatimaye suprise ikawa sapraiz. Wakapigana polisi akamuua mshkaji.
3. Hii tena ya huko rorya ni mupya...
Swali je:? Polisi nyie ndio mnazijua papuchi vizuriiii??????
Unarihoji rijeshi, Tutakuaresiti wewe rijamaa.
 
Jeshi la Polisi katika Mkoa wa Kipolisi wa Tarime-Rorya, linawashikilia watu wawili wakazi wa Mtaa wa Nkende mjini Tarime wakidaiwa kumkata mkono Mkaguzi wa Polisi wa Kituo cha Ngamba Tana-River cha nchini Kenya, James Mnuve (50), wakati wakimgombania mwanamke.

Kamanda wa Polisi Tarime Rorya, SACP Henry Mwaibambe, alithibitisha kutokea kwa tukio hilo la kukatwa mkono Mkaguzi huyo wa Polisi wa nchini Kenya.
Mwaibambe alidai kuwa tukio hilo lilitokea Julai 13 mchana katika mtaa wa Nkende mjini Tarime ambapo vijana hao walitenda kosa hilo.

Aliwataja watuhumiwa hao kuwa ni Michael Omahe, anayedaiwa kumtorosha mwanamke huyo, Anne Njeri, kutoka Kenya na kumleta Tanzania kisha kuishi naye kinyumba huku akisaidiana na rafiki yake, Daniel Onchiri.

“Mwanamke huyo (Njeri) anadaiwa alikuwa na uhusiano wa kimapenzi pia na askari James Mnuve na walikuwa wakiishi huko Tana River nchini Kenya, baada ya kuondoka, Julai 13 mchana askari huyo alimfuatilia kutoka Kenya hadi Mtaa wa Nkende, Tarime alipokuwa anaishi na kijana aliyemtorosha (Michael Omahe),” alisema Kamanda.

Akaongeza, “Alipofika Mtaa wa Nkende alimkuta Michael, pamoja na rafiki yake huyo wakiwa na mwanamke huyo na hapo ndipo ugomvi ulipoanza kwani askari James alitaka kuondoka na mwanamke huyo na zikazuka vurugu kubwa na kusababisha Mnuve kukatwa kwa kutumia panga.”

Aidha Kamanada huyo alisema kuwa, “Jeshi la Polisi tulifika kwenye eneo la tukio mapema na kuweza kuwakamata watuhumiwa wote watatu; Marandi, Ochiri na mwanamke huyo na kisha tukawahoji kabla ya kuwafikisha mahakamani huku majeruhi akiwa amepelekwa katika Hospitali ya Wilaya ya Tarime kwa matibabu.”

Majeruhi James anadai kuwa yeye ni Inspekta wa Polisi wa Kituo cha Ngamba Tana River nchini Kenya na mwanamke huyo, Njeri Wanjoi, ni mke wake.

Chanzo:
Mpekuzi
He!!! Huyo mwanamke amwache fasta!!!! Yaani hafai!! Mtu unamkuta na wanaume wawili unatakaje kuondoka naye???/
 
Back
Top Bottom