GE2025 Polepole kachemka, bora angemtafuta msemaji mwingine kusema maneno yale

GE2025 Polepole kachemka, bora angemtafuta msemaji mwingine kusema maneno yale

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025
Yeye na hao watu wake wanatapatapa tu. Wamefuatiliwa vizuri na sasa hawana nguvu tena. Walitaka wafanye hayo wakiwa ndani ya system, lakini karibu wote walishangolewa. Dr Samia yuko vizuri. Wawili tayari mafichoni, sita wamekimbia nchi, 10..........wapo.......
Walikuwa wanapigwa RADA tu, sasa wameingia katika 18 zake, waliobaki ni CHADEMA wapiga kelele mtandaoni. Hawa wamezoeleka!
Kama haya unayosema ni kweli basi hiyo system imeoza tena ya hovyo sana.
System gani inayosubiria mpaka mwisho wa jambo litokee? Kwanini hiyo system haija react before haya yote?
Huna ukijuacho wewe ni chawa tu
Hovyo eti wamekimbia huyo samia yupo wapi? Vikao vya chama mbona havikufanyika?
Unajibu mambo makubwa kama haya kwa kuimba nyimbo za TAARABU?
 
Kama kuna wanaume 10 CCM basi Polepole ni mwanaume .Wengine wako Mama Mama Mama Mama in Lisu's voice
 
Inahitaji akili ya juu unapopanga jambo kama hilo. Kama Polepole angerudisha band nyuma kidogo (2020-Uchaguzi wa wabunge), na kumuona Polepole wa wakati ule akajilinganisha na Polepole wa 2025, kweli asingesema maneno hayo.

Kitu sahihi cha kufanya katika hali hiyo ni kuingiza maneno hayo katika kinywa cha mtu mwingine, vinginevyo ataonekana yeye mwenyewe kuwa ni MUHUNI NAMBA 1.

Sasa kalishalikorogo, hana cha kufanya ispokuwa kuogelea bahari asiyeimudu akiwa PANGONI. Kwa sasa ana mambo matatu tu ya kufanya.
  • Kuomba ukimbizi ughaibuni
  • Kuomba msamaha katika Press ile ile aliyejitokeza
  • Kutokomea kusikojulikana.
CIA wanamichezo mingi xana
Wakina Polepole, Gwajima, Mpina hawa wote na wengineo usipokuwa na D mbili ya philosophy na psychology utawaona wakweli ila hawa wote goli ni moja.
Rejea
Lowasa na Mlema
 
Inahitaji akili ya juu unapopanga jambo kama hilo. Kama Polepole angerudisha band nyuma kidogo (2020-Uchaguzi wa wabunge), na kumuona Polepole wa wakati ule akajilinganisha na Polepole wa 2025, kweli asingesema maneno hayo.

Kitu sahihi cha kufanya katika hali hiyo ni kuingiza maneno hayo katika kinywa cha mtu mwingine, vinginevyo ataonekana yeye mwenyewe kuwa ni MUHUNI NAMBA 1.

Sasa kalishalikorogo, hana cha kufanya ispokuwa kuogelea bahari asiyeimudu akiwa PANGONI. Kwa sasa ana mambo matatu tu ya kufanya.
  • Kuomba ukimbizi ughaibuni
  • Kuomba msamaha katika Press ile ile aliyejitokeza
  • Kutokomea kusikojulikana.
Tatizo huko Tanganyika ni ccm! Pole Pole si wa kwanza...naye atapita lakini ubovu wa ccm utaendelea
 
Wapo watu wengi wanatamani hiyo kazi yake ya Ambassador, tumesema moyo wake haujatulia. Anatamani kuwa President kitu ambacho ni very impossible
Kama una view hiyo nafasi sababu ya faida inayokuja nayo basi hujamuelewa polepole
 
1111111111111111111111111111111111111111111111111111..1.jpg
 
Inahitaji akili ya juu unapopanga jambo kama hilo. Kama Polepole angerudisha band nyuma kidogo (2020-Uchaguzi wa wabunge), na kumuona Polepole wa wakati ule akajilinganisha na Polepole wa 2025, kweli asingesema maneno hayo.

Kitu sahihi cha kufanya katika hali hiyo ni kuingiza maneno hayo katika kinywa cha mtu mwingine, vinginevyo ataonekana yeye mwenyewe kuwa ni MUHUNI NAMBA 1.

Sasa kalishalikorogo, hana cha kufanya ispokuwa kuogelea bahari asiyeimudu akiwa PANGONI. Kwa sasa ana mambo matatu tu ya kufanya.
  • Kuomba ukimbizi ughaibuni
  • Kuomba msamaha katika Press ile ile aliyejitokeza
  • Kutokomea kusikojulikana.
Unaomba Zawadi..... 🙂
 
Muda utasema, aliyechemka ni nani. Toka katika kuita press Kukiwa na kamera kibao Enzi za shule ya uongozi mpaka kufanyia press Shimoni. Du, muda utasema, lakini kwa sasa yaonyesha aliyechemka ni nani.......Pangoniiii!
Acha Uongo, shule ya Uongozi aliendesha kupitia You Tube channel yake sio kupitia press conferences.
 
Acha Uongo, shule ya Uongozi aliendesha kupitia You Tube channel yake sio kupitia press conferences.
Haya! Ninachotaka kusema, leteni kauli zake akitetea ubakaji wa Demokrasia wakati ule, kwa mfano Uchaguzi wa wabunge 2020. Twende pole pole.
 
Tatizo huko Tanganyika ni ccm! Pole Pole si wa kwanza...naye atapita lakini ubovu wa ccm utaendelea
Tupo pamoja mkuu. Tusishabikie hizi porojo za Polepole, bali CCM kama chama cha siasa kuna matatizo mengi yanayotakiwa kubadilishwa. Huu ni mwaka 2025, huwezi kukiendesha chama kwa tamaduni na kanuni za mwaka 1990. Ni lazime kibadilike!

Pili kama chama tawala. Hapa ndio pagumu zaidi, kwani kikiwa kama chama kilichoshika Dola ni Lazima kiwe na utashi wa kufanya mabadiliko yatayoungwa mkono na asasi nyingine, wadau mbalimbali na wananchi kwa ujumla.

Ndio maana sitaki kusikia Porojo za Polepole kabisa. Kwa sababu alipata nafasi hiyo, na Company yake ilikataa mabadiliko yoyote yale na kusema kuwa KATIBA sio kipaumbele chao. Ajabu leo eti anapiga kelele.
 
Kama haya unayosema ni kweli basi hiyo system imeoza tena ya hovyo sana.
System gani inayosubiria mpaka mwisho wa jambo litokee? Kwanini hiyo system haija react before haya yote?
Huna ukijuacho wewe ni chawa tu
Hovyo eti wamekimbia huyo samia yupo wapi? Vikao vya chama mbona havikufanyika?
Unajibu mambo makubwa kama haya kwa kuimba nyimbo za TAARABU?
Meseji sent.
 
Form ya kuomba kugombea urais kwa chama cha mapinduzi imechukuliwa au bado?
Hiyo sio ajenda kuu. La msingi ni kuwa vyombo vyote vilivyohitajiwa kuwepo kumpitisha mgombea wa CCM vilikuwepo pale. Na vilifanya kazi yake. Na kubwa zaidi uchaguzi ulifanyika wa wazi na huru. Dr Samia akaibuka kwa ushindi wakishindo.
 
Kabla ya kumjadili polepole kwanza jiulize.
Alichosema ni kweli au siyo kweli?
Kilichotokea Dodoma kumpitisha samia hapo February ni sawa?
Je wewe ulimuelewa polepole.
Kuishi uhamishoni hata kina Oliver tambo walishaishi tu wala siyo jambo jipya labda kwako
Iko hivi: Kwangu muongo ni muongo tu. Tukijenga ajenda kutokana na points za muongo (muhuni), nasi tutakuwa waongo na wahuni. Kama yeye Polepole alituasa kuwaepuka wahuni, moja kwa moja nasi yatubidi kumuepuka yeye polepole kwani naye ni Muhuni.
 
Inahitaji akili ya juu unapopanga jambo kama hilo. Kama Polepole angerudisha band nyuma kidogo (2020-Uchaguzi wa wabunge), na kumuona Polepole wa wakati ule akajilinganisha na Polepole wa 2025, kweli asingesema maneno hayo.

Kitu sahihi cha kufanya katika hali hiyo ni kuingiza maneno hayo katika kinywa cha mtu mwingine, vinginevyo ataonekana yeye mwenyewe kuwa ni MUHUNI NAMBA 1.

Sasa kalishalikorogo, hana cha kufanya ispokuwa kuogelea bahari asiyeimudu akiwa PANGONI. Kwa sasa ana mambo matatu tu ya kufanya.
  • Kuomba ukimbizi ughaibuni
  • Kuomba msamaha katika Press ile ile aliyejitokeza
  • Kutokomea kusikojulikana.
UKISOMA THREAD YA DARK 17/3

UTAELEWA WHY MR.SLOW@2 AMEAMUA KUFANYA HIVYO
 
Back
Top Bottom