Polepole amuache Samia naye atembelee V8. Kila mtu na wakati wake

Polepole amuache Samia naye atembelee V8. Kila mtu na wakati wake

Robert Heriel Mtibeli

Platinum Member
Joined
Mar 24, 2018
Posts
39,741
Reaction score
92,197
Sabato Njema!

Polepole wakati anatembelea V8 alitamba sana tena kwa bahati mbaya kabisa alishindwa kujizuia akajirekodi na kujigamba na kuwaringishia Watanzania hawaijui V8.

Sasa amuache Samia na wenzake watembelee mipira, V8. Kulia kupokezana.

Kiburi sio mauungwana. Na kiburi ndioanguko leo lenyewe.

Kwa kumalizia; Serikali nawaomba Kabla ya tarehe 7 septemba mumuachie huyo mtu aitwaye Lisu. Kiburi Chenu kisiwe kikawashusha chini kama hao kina Polepole. Polepole mwenyewe hakuwahi kufikiri atakuwa mwanaharakati wa kupinga serikali aliyoitumikia.

Ni hayo tuu!

Sabato njema
 
Sio lazima kuanzisha mada kama huna content!"

Ni mtz mpumbavu na mjinga pekee ambaye haoni manufaa ya anachofanya polepole,,,,, Yes alishakosea huko nyuma, na mifumo mibovu kadha wa kadha,,,,, lakini amekiri na kuomba radhi, amewasanua maujinga yote yanayofanywa na kijani !

Kwa kifupi kama unayo namba ya NIDA automatically October umeshatiki!!!!!!
 
Wote uliowataja walikua viongozi waandamizi kwa wakati mmoja wakati wa Jiwe awamu ya 5. Hizo zamu/kupokezana unazotaja ni zipi??

Samia hakuwa Boss, wote boss wao alikuwa jpm.
Sio ajabu Polepole alikuwa na ushawishi mkubwa kwa jpm kuliko Samia.

Ila kwa sasa Samia ndiye Boss. Hivyo awe mvumilivu tuu kama zamu yake ikirudi tena atapata
 
Sio lazima kuanzisha mada kama huna content!"

Ni mtz mpumbavu na mjinga pekee ambaye haoni manufaa ya anachofanya polepole,,,,, Yes alishakosea huko nyuma, na mifumo mibovu kadha wa kadha,,,,, lakini amekiri na kuomba radhi, amewasanua maujinga yote yanayofanywa na kijani !

Kwa kifupi kama unayo namba ya NIDA automatically October umeshatiki!!!!!!

Kuomba msamaha ni jambo jema sana lakini hata msamaha una muda wake ili uwe Valid.
Muda ukipita hata uombe kwa kugaragara msamaha hauwezi kupata.

Tukirudi kwa manufaa,
Tangu Polepole aongee wewe umenufaika na nini na amechukua hatua gani kama sehemu ya unufaika?

Maana ni mtu mpumbavu kama ulivyotaja, ambaye anasema Polepole anamanufaa lakini hafanyi wala kuchukua hatua yoyote kwa yale yanayotolewa na Polepole.
 
Sabato Njema!

Polepole wakati anatembelea V8 alitamba sana tena kwa bahati mbaya kabisa alishindwa kujizuia akajirekodi na kujigamba na kuwaringishia Watanzania hawaijui V8.

Sasa amuache Samia na wenzake watembelee mipira, V8. Kulia kupokezana.

Kiburi sio mauungwana. Na kiburi ndioanguko leo lenyewe.

Kwa kumalizia; Serikali nawaomba Kabla ya tarehe 7 septemba mumuachie huyo mtu aitwaye Lisu. Kiburi Chenu kisiwe kikawashusha chini kama hao kina Polepole. Polepole mwenyewe hakuwahi kufikiri atakuwa mwanaharakati wa kupinga serikali aliyoitumikia.

Ni hayo tuu!

Sabato njema
🚮🚮
 
Kuomba msamaha ni jambo jema sana lakini hata msamaha una muda wake ili uwe Valid.
Muda ukipita hata uombe kwa kugaragara msamaha hauwezi kupata.

Tukirudi kwa manufaa,
Tangu Polepole aongee wewe umenufaika na nini na amechukua hatua gani kama sehemu ya unufaika?

Maana ni mtu mpumbavu kama ulivyotaja, ambaye anasema Polepole anamanufaa lakini hafanyi wala kuchukua hatua yoyote kwa yale yanayotolewa na Polepole.
Umeacha kujiheshimu

Wewe ni panya?
 
Polepole ni muungwana ndiyo maana Jana ametuomba msamaha watanzania wote

Msamaha wa nini?
Msamaha akiwa nje ya mfumo?
Msamaha akiwa hana nafasi kubwa kwa Samia kama ilivyokuwa kwa JPM.

Ukitaka kujua mtu muungwana muangalie anasema nini kwa watu wasiokundi moja.
Mfano, kama ni muislamu anawasemaje Wakristo, au kama ni Mkristo anawasemaje Waislam.
Je anatetea watu wa makundi mengine yaliyonje ya kundi lake.

Kama ni CCM anawasemaje Upinzani, je anatetea Haki za watu wengine walio nje ya chama. Chake

Kama ni Chadema anawasemaje CCM, je anatetea wanaccm wakionewa.

Hao ndio waungwana walivyo, Watibeli OG walivyo.
 
Sio lazima kuanzisha mada kama huna content!"

Ni mtz mpumbavu na mjinga pekee ambaye haoni manufaa ya anachofanya polepole,,,,, Yes alishakosea huko nyuma, na mifumo mibovu kadha wa kadha,,,,, lakini amekiri na kuomba radhi, amewasanua maujinga yote yanayofanywa na kijani !

Kwa kifupi kama unayo namba ya NIDA automatically October umeshatiki!!!!!!

Hata Lowassa alitusanua namna CCM wanavyoiba kura na mpaka akatuletea mwizi mtalaam wa wizi wa kura aliyetumiwa na CCM Bwana Chiza.

Safarini Khartoum Sudan.
 
Sio lazima kuanzisha mada kama huna content!"

Ni mtz mpumbavu na mjinga pekee ambaye haoni manufaa ya anachofanya polepole,,,,, Yes alishakosea huko nyuma, na mifumo mibovu kadha wa kadha,,,,, lakini amekiri na kuomba radhi, amewasanua maujinga yote yanayofanywa na kijani !

Kwa kifupi kama unayo namba ya NIDA automatically October umeshatiki!!!!!!
Aisee,hii mbaya sana....unatiki kinguvu
 
Msamaha wa nini?
Msamaha akiwa nje ya mfumo?
Msamaha akiwa hana nafasi kubwa kwa Samia kama ilivyokuwa kwa JPM.

Ukitaka kujua mtu muungwana muangalie anasema nini kwa watu wasiokundi moja.
Mfano, kama ni muislamu anawasemaje Wakristo, au kama ni Mkristo anawasemaje Waislam.
Je anatetea watu wa makundi mengine yaliyonje ya kundi lake.

Kama ni CCM anawasemaje Upinzani, je anatetea Haki za watu wengine walio nje ya chama. Chake

Kama ni Chadema anawasemaje CCM, je anatetea wanaccm wakionewa.

Hao ndio waungwana walivyo, Watibeli OG walivyo.

Hii Lugha ni ngumu sana wengi wetu kuielewa.
Haya ndio yaliyofanya tumuite Lowassa kamanda na kumuona mkombozi kiasi cha kusahau harakati tulizozianzisha kwa gharama za maisha ya wenzetu wengi.

Dhambi za HP ni zile zile tunazowalalamikia wengine walioko huko CCM ambao wakikosa ugali na maslahi basi huja kujifanya wakombozi na wenzetu kama akina Lazaro Nyalandu na wengine.

Safarini Khartoum Sudani.
 
Sabato Njema!

Polepole wakati anatembelea V8 alitamba sana tena kwa bahati mbaya kabisa alishindwa kujizuia akajirekodi na kujigamba na kuwaringishia Watanzania hawaijui V8.

Sasa amuache Samia na wenzake watembelee mipira, V8. Kulia kupokezana.

Kiburi sio mauungwana. Na kiburi ndioanguko leo lenyewe.

Kwa kumalizia; Serikali nawaomba Kabla ya tarehe 7 septemba mumuachie huyo mtu aitwaye Lisu. Kiburi Chenu kisiwe kikawashusha chini kama hao kina Polepole. Polepole mwenyewe hakuwahi kufikiri atakuwa mwanaharakati wa kupinga serikali aliyoitumikia.

Ni hayo tuu!

Sabato njema
Anapinga Serikali ipi? Yeye ni bora kuliko walionyamaza na kuzidi kupalilia unayolalamikia hata wewe.
 
Eti leo hii tunakaa kabisa na kumsikiliza Gwajima, mtu ambaye anaonekana kabisa harakati zake ni maslahi based na mtu mwenye tamaa ya nyadhifa fulani fulani kubwa kwa kujaribu kutumia blackmailing style.

Kutokuwa consistency kwenye harakati na kudandiadandia tu matukio na left overs za CCM kila unapotokea ugomvi wa kimaslahi hurudisha nyuma sana harakati za ukombozi.

Tuliwaambia miaka mingi kuhusiana na Mbowe, mkatutukana Sana matokeo yake Mbowe anazigharimu harakati sasa.

Kaburu ni Kaburu tu hana jina lingine.

Safarini Khartoum Sudani.
 
Back
Top Bottom