Polepole alipuka tena, awajibu Bulembo na Nape

Polepole alipuka tena, awajibu Bulembo na Nape

Tuangalie taifa letu zaidi sukuma gang au msoga gang ni ujinga mtupu na wote mnaoshabikia mnastahili kupimwa akili
Polepole anagombea madaraka ndani ya CCM
ENZI Zake asingeruhusu watu waongee
 
Nadhan utoto unakusumbua,kuijua kesho maana yake yale yanayoweza kukutokea hapo ulipo hata dakika 20 tu zijazo hujui nn kitatokea
Hayo mengine mkuu mie hata nife leo ntakuwa nimejua kesho ni j3 (napingana na wewe kusema hakuna ajuaye kesho) kesho j3 nife nizikwe leo nsha ijua kesho
 
"Kwenye CCM binadamu wote ni sawa haijalishi uanachama wako uliupata wakati wa African Association (AA) au TAA au ASP au TANU au Babako alikuwa kada au Babako au Mamako alikuwa Kiongozi kwenye chama au hata kama huna rekodi kama za wanaojiita wenyewe au ulikuwepo Mwaka 1977 tarehe 5 Februari, mbele ya CCM sisi wote ni sawa." Mhe. Mbunge, Humphrey Polepole katika Ukurasa wake wa Facebook. #GADITVUPDATES
"Two wrongs don't make a right"

Huku bao la mkono, na huku rushwa ya manunuzi ya waunga mkono juhudi ili kodhoofisha upinzani. Wote hao ni wahalifu wa kidemokrasia, lazima "karma" iamue juu ya hatma yao, licha ya huu unafiki wa malumbano yao yasiyokuwa na tija yoyote ile.

Sent from my Nokia 2.3 using JamiiForums mobile app
 
Jamaa bado hakubali kuwa mambo yamebadilika...

Anatafuta milage ya kisiasa.
 
Polepole anahamisha magoli na yupo kimkakati tu kutuhamisha kimawazo akishirikiana na tiss. Hakuna kitakachomkuta kwani analindwa na mfumo. Sijihaingaishi kumfuatilia kwani mtego wake nilishaung'amua kitambo. Anaandaa mazingira ya mapokezi ya maamuzi ya jaji juu ya kesi ndogo ya uhaini. Hizi mbinu za kisoviet zilishashindwa na namshauri aepuke kutumiwa Kama alivyojigeuza sehemu ya mfumo aliokuwa anaupinga!
 
Polepole hana busara kabisa, wote sie waswahili, ukimsema mwenzako kimafumbo eti muhuni, anang'amua na anajijua, yeye mwenyewe amewachokoza, akiwa anajijua ana madhaifu kibao. Akiwa kiongozi mwandamizi alishuudia mambo mengi ya kijinga, kuanzia uonevu, ufisadi, kuvuruga demokrasia na diplomasia, akunyanyua mdomo, ajifunze kwa Pinda, ikipita zama zako kaa kimya au unga mkono walio madarakani, hata kama wanaharibu, Pinda leo nae amebadilika anafiti!
 
Labda ww ndo uijui Mie najua kesho ni jumatatu na watu wataenda makazini kama kawa.
Kiroboto anaelekea kudata.

Msaidie mume wako kumpeleka kwa dakatri wa magonjwa ya akili.
 
Mijadala kama hii kupitia comments unaweza kubaini wtz wengi ni mbumbumbu......
hawajui wanataka nini wanakwenda wapi.....
kwa mustakabali wa taifa lao.....
wamejikita kwenye makundi tu
 
WAZO KUU LA PRESS YA POLEPOLE;

Nilichokiona kama ujumbe mkuu katika Mkutano wa Polepole na Waandishi wa Habari ni hili;

Nimeanza kukutana na mkono wa Serikali, nimepewa mashtaka ya kujibu kwa TCRA kwa tuhuma za Kuvunja Kanuni za Maudhui za Kimtandao (Online Content Regulations) kwahiyo Jumatatu tarehe 13.12.2021 nimeitwa kujitetea mbele ya Mamlaka hiyo ya Mawasiliano (TCRA); naombeni huruma (sympathy) ya Watanzania kwani nahisi naonewa.

POLEPOLE amezunguka sana kuelezea "historia" ya Shule yake ya Uongozi, lakini kumbe target yake ilikuwa ni kuelezea jinsi gani ameanza kukutwa na MADHIRA ya Kanuni za Maudhui ya Kimtandao, ambazo zilitungwa na Awamu ya 5 Serikali ya Magufuli wakati yeye mwenyewe akiwa Mshauri wa karibu wa Magufuli, kwa lengo la kuwahushughulikia Wakosoaji wa Serikali yao kwa kutumia mitandao.

Wengi walikosoa sheria hizo mbaya, lakini zilitumika kuwazimisha wakosoaji binafsi na hata Online TV, Polepole hakutumia dhamana yake kuwasemea Watu waliopata madhara hayo.

Leo yeye anailalamikia sheria aliyoshiriki kuitunga na akafurahia kuitumia kuwadhibiti wakosoaji na Wachambuzi wa siasa enzi za Magufuli.

Anatutangazia kwamba ameitwa TCRA, ili tumsaidie nini?

Wabunge kadhaa waliwatahadharisha sana WanaCCM kwamba Sheria zinazotungwa zinaweza kutumika kuwahushughulikia wao wenyewe baada ya kupoteza madaraka yao.

POLEPOLE yamemkuta na ni mfano mzuri.

Pole lakini jikaze.
umeongea kweli kabisa mkuu tatizo hawa jamaa wakipataga madaraka wanajisahau kabisa wapi walipotoka wanapoelekea pia acha yamkute asitusumbue pumbavu zake
 
ni waimba taarab wote hawa tuwape vijora,sijui hawakuona party ya jana ya "raha za uswahilini" tuserebuke nao??
Ila huko mjini kwenu mnapenda starehe vile vyura vilifanya niwe high ikabidi tu nikodolee tu TV huku nikijuta kwa nini nipo huku mkoani.
 
"Kwenye CCM binadamu wote ni sawa haijalishi uanachama wako uliupata wakati wa African Association (AA) au TAA au ASP au TANU au Babako alikuwa kada au Babako au Mamako alikuwa Kiongozi kwenye chama au hata kama huna rekodi kama za wanaojiita wenyewe au ulikuwepo Mwaka 1977 tarehe 5 Februari, mbele ya CCM sisi wote ni sawa." Mhe. Mbunge, Humphrey Polepole katika Ukurasa wake wa Facebook. #GADITVUPDATES


Haya mambo ya baba zenu hata kina Felipe Nyuso watakuwa wameyasikia kwa Masanja.

Pole pole akaze hapo hapo wakimeza au wakitema ni shauri yao 😁😁.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom