Polepole alipuka tena, awajibu Bulembo na Nape

Polepole alipuka tena, awajibu Bulembo na Nape

Huyu Polepole ni mbaya sana kwani alikuwa anafurahia sana kipindi cha awamu ya tano wapinzani walivyokuwa wakishughulikiwa si mtu wa kumuonea huruma let him face the music huko ndani ya CCM
Na bulembo je?
 
Kahama getoni kwake lakini popote atakapokuwa watamfikia na lazima wamtafune huku wanamrekodi kisha wanamwambie karopoke tena tuzimwage hizi video mitandaoni wakati wanambokoa.

Sent from my Nokia 5.1 Plus using JamiiForums mobile app
 
Polepole atuambie yeye alinunua wangapi akiwa kama Dalali wa wahuni
 
"Kwenye CCM binadamu wote ni sawa haijalishi uanachama wako uliupata wakati wa African Association (AA) au TAA au ASP au TANU au Babako alikuwa kada au Babako au Mamako alikuwa Kiongozi kwenye chama au hata kama huna rekodi kama za wanaojiita wenyewe au ulikuwepo Mwaka 1977 tarehe 5 Februari, mbele ya CCM sisi wote ni sawa." Mhe. Mbunge, Humphrey Polepole katika Ukurasa wake wa Facebook.
huyu anaweza hata kusema yeye yupo sawa na babake kwasababu wote wanashare sir name. haelewi anachozungumza. hata kwenye kampuni huwa kuna watu waliotoa jasho muda mrefu kuijenga kuliko wengine waliokuja juzi. na hao wahenga huwezi kuwadharau au kujifananisha nao.
 
Pole pole inabidi ujue kuwa haya yanayokusibu sasa ndiyo maisha ya siku zote ya watanzania walio wengi almaarufu kama wanyonge ambao muda mfupi uliopitta ulikuwa unawalingishia V8 uliyokuwa unatembelea!!
 
Jikaze mwanangu Polepole!! Polepole umeanza kuyaelewa maisha!! Mwanangu maisha yako hivyo na watu wako hivyo, na wewe ulikuwa hivyo!! kama umebadilika kwa dhati toka moyoni mshukuru sana Mungu!! Waombee watanzania wenzio wanaokutana na mateso yz manyanyaso kila siku katika nchi yao wenyewe!!
 
Polepole anahitaji msaada wa kisaikolojia
Haamini kuwa karata za power zimeshachangwa upya, aliyekuwa na dume round iliyopita round hii kalamba mzungu wa pili😁
Apelekwe ndoto polepole akapumzike kwanza apewe katoto kalembo ka bulembo alikokaZitto kakapa ujauzito
 
Sasa hivi sio tena CCM vs Wapinzani bali ni CCM wachumia tumbo vs CCM wachumia tumbo

"Wakitumaliza sisi, watakuja kwenu
 
Polepole atabaki kuwa engineer mwizi wa kura na siasa chafu za kununua wapinzani ili kuua upinzani, huwezi kuamini wapuuzi kama polepole anaongea haki kwasababu boss wake hayupo tena
 
"Kwenye CCM binadamu wote ni sawa haijalishi uanachama wako uliupata wakati wa African Association (AA) au TAA au ASP au TANU au Babako alikuwa kada au Babako au Mamako alikuwa Kiongozi kwenye chama au hata kama huna rekodi kama za wanaojiita wenyewe au ulikuwepo Mwaka 1977 tarehe 5 Februari, mbele ya CCM sisi wote ni sawa." Mhe. Mbunge, Humphrey Polepole katika Ukurasa wake wa Facebook.
Point sana hizi
CCM haiwezi kuendeshwa kama Vyama vya saccos eti kina wenye chama fualni na fulani nooo
Chama ni mali ya wanachama full stop
 
"Kwenye CCM binadamu wote ni sawa haijalishi uanachama wako uliupata wakati wa African Association (AA) au TAA au ASP au TANU au Babako alikuwa kada au Babako au Mamako alikuwa Kiongozi kwenye chama au hata kama huna rekodi kama za wanaojiita wenyewe au ulikuwepo Mwaka 1977 tarehe 5 Februari, mbele ya CCM sisi wote ni sawa." Mhe. Mbunge, Humphrey Polepole katika Ukurasa wake wa Facebook.
Pole pole yuko sahihi kwenye baadhi ya vitu, hili la WAHUNI, NI KWELI WAMERUDI...Mtamkumbuka
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom