Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

poleni ndugu zetu wa zanziber kwa msiba mkubwa uliowapata

Discussion in 'International Forum' started by S84, Sep 11, 2011.

  1. S

    S84 New Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu watanzania ninamasikitiko makubwa kwa kile kilichotupata juzi, mamia ya watu wamepoteza maisha tu kwa ajiri ya maslai ya watu wachache wenye tamaa ya pesa za haraka tena wasio na utu na sielewi mambo haya lini ni mwisho maana kama fundisho tulishalipata kwenye mv bukoba lakini htutaki kubadilika haya sasa watoto, wazee wasiona hatia wanapoteza maisha bure kwa kile kina chodaiwa tamaa ya pesa
    wamiliki wa vyombo vya usafili wa majini acheni kucheza na maisha ya watu. Ivi ikitokea mtu akicheza na maisha yako ww mwenye meli ungemfanyaje? Sas jibu la hili ndivyo na wewe unastaili kufanywa
    ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,poleni sana ndugu zangu,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
     
Loading...