Pole sana Lowassa, maadui wako ni wana CCM wenzako

Pole sana Lowassa, maadui wako ni wana CCM wenzako

Wengine kama kweli wamcha Mungu mwapenda kukufuru, kama ni Mungu kumsaidia Mh E Lowassa kushinda uraisi nchini sidhani kama itawezekana, ila PESA itaweza kumsaidia huyu bwana, kweli wataka kutuambia Mungu ataweza saidia kiongozi mwenye hisa kwenye makampuni kadhaa, mwenye biashara lukuki, aliejiuzulu kwa kashfa, mwenye utajiri ulio na utata anaesadikika kuwa na mafisadi kwenye #teamlowassa , kuanzia nyoka mwenye makengengeza, karamagi, mama tiba, ngeleja, rostam na mkomunisti feki mzee ngombale mwiru?!
Hivi kweli tunataka raisi mwadilifu aisiye na sifa za ufisadi na ubepari au rafiki tu atakayewasaidia wapiga debe baada ya kushinda?!
 
Katika hotuba yake nilijikuta nafurahi tu hususani aliposema atakemea rushwa!
 
Lowassa ni jembe ila naona kitu kitamuangusha ni timu alionayo ya mafisadi..Chenge, karamagi, masha,na uozo wote.Yeye kama yeye namkubali anaweza kuipeleka hii nchi kwenye maendeleo makubwa.huwezi kumlinganisha Lowassa na mkwere..

Timu hiyo ya Lowasa ni kali sana kwani wanaweza kuwa wanacontrol bajeti nzima ya serikali ya Tanzania. Akishindwa URAIS siyo kwa sababu ya timu hiyo bali ni sababu CHARACTER yakle.
 
Lowassa ana nguvu ya kuwa raisi pamoja sio chagua langu. Lakni hakuna wa kumfananisha ila kachoka sana
 
Ng'wanapagi

Alichowaudhi watu ni kutofunguka ukweli wote alioahidi kuhusu Richmond,watu wanaona amewaangusha tena kama wakati ule bunge alipokimbilia kujiuzuru badala ya kutumia nafasi aliyopewa na spika sitta kujitetea na kumtaja mhusika.Hii ni mara ya tatu tena,mara ingine ilikua kule monduli alipowaita wanahabari akasema anataka kueleza ukweli kuhusu richmond ukweli ambao watz hawaujui,hakufanya hivyo.
 
Last edited by a moderator:
Alichowaudhi watu ni kutofunguka ukweli wote alioahidi kuhusu Richmond,watu wanaona amewaangusha tena kama wakati ule bunge alipokimbilia kujiuzuru badala ya kutumia nafasi aliyopewa na spika sitta kujitetea na kumtaja mhusika.Hii ni mara ya tatu tena,mara ingine ilikua kule monduli alipowaita wanahabari akasema anataka kueleza ukweli kuhusu richmond ukweli ambao watz hawaujui,hakufanya hivyo.

Hill linaweza kuwa pungufu chanya,asante kwa uchambuzi ila katika watu wanaosimamia uwajibikaji huyu ni no 1.
 
Ni maadui au washindani. . . . . .??!!

Hili neno unalitumia makusudi au hujui maana ya ushindani na uadui. . . ???!!!!
 
Hill linaweza kuwa pungufu chanya,asante kwa uchambuzi ila katika watu wanaosimamia uwajibikaji huyu ni no 1.

Tatizo lenu ni moja mna haki ya kumuunga mkono mnayemuona anafaa ila hamna details za kufanya muaminike, hamna majibu ya hoja za wananzengo ila mmekomaa na threads mpya kila uchao ambazo kwa kweli ni kama mnaibua hoja zinazokosa majibu!!!

Mfano hapa unaambiwa kuhusu sakata we unajibu mambo ya uwajibikaji utaulizwa huko utahamia hoja nyingine tena halafu kesho unakuja na uzi mpya. . . . . .Hebu kaeni muwe na consistency katika majibu na kama hujapewa jukumu acha kuanzisha mada soma za wenzio na uchangie inatosha. . . . .

Hapa unatumia neno uadui. . . . .ni upi huo wakati kila mgombea anaeleza yale anayoona yatamsaidia kuvuta wapiga kura. . . . Haya maneno ndio yanaleta makundi hasimu mwisho wa siku. . . Kwa faida ya nani?????

Half coocked is even dangerous. . . . . .
 
Mungu ni mwema kwa watu wanao iba fedha za watu masikini?
 
Hakuna fisadi yeyote atakayeingia ikulu, Mungu wa Israel yupo kusimamia hili.
 
Yeye mwenyewe anakuambia kwamba watu kama wakina CHENGE, KARAMAGI na ROSTAM AZIZ ni role model tunapaswa kuwaenzi
 
Kuna mtu mmoja jana alisema hivi, "Kutafuta mgombea safi toka CCM, ni sawa na kutafuta Bikra kwenye Wodi ya Wazazi...."
 
Back
Top Bottom