Pole sana Elia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pole sana Elia

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Dena Amsi, Aug 23, 2011.

  1. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mdau mkubwa wa MMU Elia nakupa pole sana kwa misukosuko ya angani iliyokupata ukiwa kwa Obama.
    (Tusingekuwa na wewe leo hii)

    Mungu ni mkubwa na amekuokoa. (Yakupasa ukamshukuru mungu kanisani ukiweza toa sadaka

    Hope utakuwa katika hali yako ya kawaida.

    Pole sana mkuu.

    DA
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,296
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    @ elia, pole Elia,@DA kwani ilikuaje?
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,039
    Likes Received: 3,797
    Trophy Points: 280
    Pole yake........ Kwani kapatwa na nini? Tupe taarifa kwa undani....
     
  4. f

    fakifuge2000 Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    naona litaka ktuonyesha kwamba Elia alikuwa marekani,kwenda siyo tatizo karudi na nini,
     
  5. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asanteni sana wadau, mimi bado nipo kwa Obama mpaka sasa. Katika mizunguko yakawaida ya hapa na pale nilikutana na hali ya hewa mbaya sana lilyofanya mawasiliano ya ndege yetu yapotee na kule tulikokuwa tunaelekea, ilikuwa ni safari ya lisaa limoja na nusu tulitumia masaa karibia mawili hewani rubani akijaribu kupata mawasiliano, baadae tukatua uwanja wa Richmond west virginia tukakaa zaidi ya saa nzima ndipo tukaendelea na safari. safari ya saa moja na nusu tulitumia zaidi ya masaa matano kufika mwisho wa safari, siokwamba ni kutaka kujulisha nilikuwa huku isitoshe haita saidia kwani ID na jina langu ni tofauti na hata lingekuwa ni jina langu still sio popular kiasi cha kutaka kujitangaza!na sio mara ya kwanza kutoka nje ya Tz! Namshukuru DA kwani ni mmoja ya wana jf nilio wa pm.
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu nisha poa, Nimeeleza hapo juu kdg. ndio hivyo ila nimerudi kazini kama kawaida lakini bado hali ya hewa baadhi ya maeneo sio nzuri matetemeko, storms ...
     
  7. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante mydear, ila bado nipo huku.. Yalikuwa ni mambo ya misele ya hapa na pale... But soon i will be there..
    sorry nilikuwa busy kwa ofc sikuona kama umeweka hii kitu hapa, najua umeshindwa kuelezea kisa kilikuaje but nimejitahidi kuelezea kdg, naikumbuka thread ya mdau mmoja last week aliuliza hivi 'akifa wana jf watajua?' (something like that) Namuunga mkono kuna haja ya kujuana ili ikitokea tatizo tupeane taarifa..
     
  8. samito

    samito JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole elia, niliona sred ilopita nikazan ni vile videge vinavyoenda iringa - dom, yakubid umtangulize MUNGU kwa kila safar.
     
  9. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu, i never been in such a situation.. Thank God
     
  10. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole sana mkuu! Ila nilivyosoma ile ya kwanza nikajua ndo unarudi home! Kumbe ndo ulikuwa unaenda pole sana! Ila nijunze huo uwanja wa Richmond upo wapi mkuu nisaidie hapo2!
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,084
    Likes Received: 2,311
    Trophy Points: 280
    Duhhh pole mkuu
    naona na tetemeko tena la 5.8 hapo NY..
    Hopefully hauko karibu ..
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 501
    Trophy Points: 180
    Ooh! Pole sana, msalimie obama...
     
  13. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nina kila sababu ya kumshukuru Mungu,
    I cant explain everything,
    I was there this Sunday everything was okey mvua kidogo tu
    Na jana i was in DC napo mpaka naondoka ilikua ni mvua ya kawaida
    Nipo mbali kwakweli Southern part
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,084
    Likes Received: 2,311
    Trophy Points: 280

    eehhh
    Kwakweli Mshukuru Mungu ..
    lakini bado nakupa pole kwa yaliyo
    kukuta tushukuru haikuwa Engine failure,
    fire au carbon monoxide (escape)
    yaonekana ni mawasiliano tu yalipotea..
     
  15. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,573
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    naomba nisikubaliane na wewe mpendwa,

    kama umeishapanda ndege na ikaleta sintofahamu huko juu utakuwa unajua maini ya mwanadamu huwa yanapata hali gani tumboni katika hali hiyo.

    naamini kujua sijui nani yuko au kafika marekani sio ishu ya kuandikwa hapa kwa magreat thinkers, kama ingekuwa hivyo, server za JF zingeishajaa siku nyingi kwa mambo kama hayo. by the way, mtu kama miss judith anapoandika hapa unadhani mara zpote yuko dar? hii dunia iko kama kijiji sasa, watu wanaingia na kutoka mara nyingi na hatulazimiki kusema leo tuko nchi gani na lini tumerudi, ila hutokea case nyingine unakuta umeishasema uko wapi au uliondoka/ulirudi lini tz hasa kwenye PM.

    tusihusudu sana marekani wapendwa, ni nchi ya kawaida tu na katika baadhi ya maeneo kuna nchi nyingi tu ziko mbele yake. na zehemu nyingine zimetofautiana sana unaweza kudhani umevuka mpaka na kuingia nchi nyingine. tuwe na ubinadamu, msukosuuko wa ndege sio wa kubeza aisee, nimewahi kukiona cha moto lisbon 2008 na sitasahau, kama ni sala tulisali zikaisha

    pole eliya, Mungu anakupenda sana

    jina lake libarikiwe!
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,084
    Likes Received: 2,311
    Trophy Points: 280
    Shida yako nini kama hiyo ndo sababu ???
     
  17. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Thanks a lot
     
  18. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Pole Mkuu,

    Mshukuru Mungu kwa kukupa upendeleo wa kuendelea ku-enjoy Oxygen!
     
  19. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole mpendwa, mshukuru Mungu.
     
  20. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nashukuru.
    Hebu ona hapa chini!
    Hiyo location vipi? we jirani yangu?


    Join Date : 27th January 2011
    Location : MAGOGONI`
    Posts : 360

    Rep Power : 21
     
Loading...