Pole! Iliyozua utata...

Mwenza kwahiyo huwa unamshukuru Kaboom[emoji134][emoji134][emoji134]
Kumbe ndio maana hakauki kwako!!

Be you.
Nasikia mna vilele 13..Sasa mtu anakufikisha vyote hivyo kwanini usiseme ahsante??
 
Subiri wafike wanne kiongozi wangu

hawa kufika wanne nafikiri inategemea mwaka, kwa mwaka huu wa bajeti unaenda vizuri umeshafikisha asilimia 50, bado hamsini sio haba. na kila mwaka unatekeleza bajeti wka asilimia 100 sio mchezo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…