PM, Hon. Mizengo Kayanza Peter Pinda; Sorry, You are very wrong!

PM, Hon. Mizengo Kayanza Peter Pinda; Sorry, You are very wrong!

Hakuna kitu, ni siasa uchwara tulizorithi kutoka mfumo kandamizi wa chama kimoja, katiba mpya italiweka hili sawa. Mkuu wa wilaya na upendeleo wa kichama wapi na wapi?! ni kituko, wakuu wa mikoa na wilaya kuwa serikali kuu kwangu mimi ni tatizo pia. Chama unatetea upuuzi kwa hoja nyembamba za kimarekani
haya ndio mawazo ya kijinga ambayo hayapaswi kukumbatiwa na bahati mbaya baadhi yetu hawayaoni badala yake wanashangaa kwa nini nchi ni masikini!
Inakuwaje kodi za wasio hata na vyama zisaidie kuendesha chama kilichoprove kushindwa!?

 
ndio maana wakuu wa wilaya wanafanya kila njia ili mgombea wa chama chao ashinde
uzuri wananchi wameshaelewa watasimama kidete kudai uhalali wa kura zao
akama ilivokuwa arumeru,nyamagana,ubungo, kawe na kwingineko
katiba mpya nadhani hawa watu watolewe kabisa katika vyro hivi wabakie makatibu tawala.
 
FJM,

Wapinzani wanatakiwa ku-capitalize katika hili. Hutuhitaji wakuu wa Mikoa/Wilaya. Binafsi sioni umuhimu wa watu hawa zaidi ya kuliingiza taiga ktk gharama zisizo na kichwa wala miguu.

Mark my words!
2016 kama CCM itakua madarakani Mkoa wa Kigoma utakua umegawanya na kutoa mikoa miwili (KIGOMA na KASULU) hivyo kuzaa wilaya mpya kama 3 au 4.
Tabora utatenganishwa na wilaya ya UYUI kua mkoa, matumizi mapya kwa wakuu wa wilaya wapya tena dada zetu wa UDSM kama walivyofunguliwa mlango na NANCY NKUHI(2010 Graduate na kuteuliwa mkuu wa wilaya Singida huko just by december same year).
 
Wengi wa maDC, maRC, ni wabunge na wabunge wastaafu kwa tiketi ya CCM. Wengine ni wale waliokuwa wenyeviti, makatibu wa CCM na jumuia zake katika ngazi mbalimbali. Tuchukue mfano wa Nape. Alianzia kule UVCCM, akagombea tiketi ya ubunge kupitia CCM akakosa. Akapewa uDC. Baadae akaletwa hapo alipo sasa. Unategemea nini kwa mtu kama huyu leo akiteuliwa kuwa RC wa Dar?
 
Mhe. Pasco,

Nakushangaa sana kama ulikuwa hujui kuwa ma-DC na ma-RC ni vyombo viteule vya Rais kumsaidia kutawala kwa namna yoyote ile. Wewe siyo mgeni katika nchi hii. Kwa kifupi ma-DC na ma-RC ni political puppets wa serikali iliyoko madarakani(CCM)! Umesikia hata juzi Waheshimiwa Wabunge wa CHADEMA kwa nyakati tofauti Bungeni walipohoji uhalali wa Viongozi hawa wa Serikali kujazana Bungeni kufuatilia shughuli za Bunge ambapo Mhe. Nasari alisema walipashwa wawepo sehemu zao za kazi na siyo kutumia hela ya walipa kodi kuja kupumzika BUngeni wakati hawana la kufanya. Lakini pia Chief Whip wa Upinzani Mhe. Tundu Lissu alimwuliza Huyuhuyu MIzengo Pinda uhalali wa RC au DC kuteuliwa kuwa Mbunge wakati bado anaendelea na wadhifa wake huo. Pinda katika kujibu swali hilo alijifanya hamnazo akaishia kuahidi atalifanyia uchunguzi!

Yaani majibu rahisi kwa maswali magumu kwa maana nyingine porojo na propaganda za kisiasa. Pinda anataka kutufanya Watanzania kuwa malimbukeni na hatujui kinachoendelea hapa nchini. Kila Mtanzania anawafahamu ma-RC na ma-DC walioko Bungeni kwa sasa kama Wabunge mmojawapo ni Mama anayeijiita Engineer Stella Manyanya(Mbunge wa kuteuliwa-CCM) na sasa ni Mkuu wa MKoa wa Katavi. Watanzania bado hatujasahau mchango wake kuhusu kipigo cha Dr. Ulimboka aliposimama bila aibu na kudai kuwa CHADEMA wanahusika na kutekwa na kupigwa kwa Dr.Ulimboka lakini pia CHADEMA wanahusika na mgomo wa Madaktari!!!!!????

Hayo ni maneno ya RC na Mbunge wa CCM akitetea serikali ya Chama Cha Majambazi au Magamba na huku akiuponda upinzani hasa CHADEMA kwa nguvu zake zote huku ute ukimtoka ili kumfurahisha bwana mkubwa ili kesho asije akakosa mavituz na masome-singi kutoka kwa mzee! Si mnajua tena uhusiano kati ya dume na jike katika anga fulani fulani?!

Bila shaka mmenipata.
 
Miaka ya nyuma nilikuwa nawaza kuwa Pinda ni mmoja wa viongozi makini,lakini kadiri miaka
ilivyoendelea kwenda nimeona ni kiongozi asiyefaa kabisa,kwani hana hekima hata kidogo
ya kumfanya kuwa waziri mkuu,kama anayo ni kidogo ya kuongoza familia yake tu"maana ni
mropokaji wa pointless kuliko Nape."
 
Tatizo kubwa liko kwenye MAMLAKA za UTEUZI. Na kwa kuwa teuzi hizi hazihitaji kuhojiwa wala kuthibitishwa na mamlaka nyingine yoyote tukubali tu kuwa hali ndio hiyo alioieleza Mh Pinda kwa uwazi kabisa huku akishangiliwa sana tu. Namhurumia sana Mh Wenje na Nyamagana yake ambaye hata hivyo ameanza kuvurugana na madiwani wenzake wa CHADEMA. DC wa Nyamagana, Konisaga, ni CCM damu. Alifanikisha CCM kushinda kote alikopita kama DC. Aliigomboa Temeke na Bariadi ya Chenge.
 
Huyu bwana tokea ile siku alilia pale mbele ya watu wazima Bungeni nilishamjua ni mtu wa aina gani!
Pinda%2Bin%2Btears.jpg
 
Huyu bwana tokea ile siku alilia pale mbele ya watu wazima Bungeni nilishamjua ni mtu wa aina gani!
Pinda%2Bin%2Btears.jpg

kuna uzi humu JF unaotoa sifa za mwanaume kamili mojawapo ni kutokulia mbele za watu. kwahiyo kuna urakini hapo?
 
Huyu bwana tokea ile siku alilia pale mbele ya watu wazima Bungeni nilishamjua ni mtu wa aina gani!
Pinda%2Bin%2Btears.jpg
Huu ulikuwa ni unafiki wa kiwango cha juu kabisa. Ma-Albino bado wanaendelea kuwindwa na kuuawa Na hakuna DC wala RC aliyewahi kuwajibika au kuwajibishwa kwa mauaji haya ya aibu kwa kuwa TEUZI zenyewe za watu hawa ndio hivo tena.
 
Mh Pinda aliulizwa "Kama amejaribu na ameshindwa kwanini asijiuzuru"....alijibu hivi..."Mdogo wangu Tundu Lissu hii sio njia nzuri ya kuongea na wakubwa zako".................Sasa mkuu Pasco angalia nawe usije ukakosa hata ukuu wa Wilaya maana wenzio akina Kaka Kipozi wako wanakula Kuku na wamepewa VX... STK na driver!!!!
 
Kifupi, Pinda katoa somo la mfumo wetu na wapi watu waweze kukumbuka kutoa maoni yao kwenye katiba. Tushukuru kalisema mapema ili wananchi tukumbuke kwenye katiba.
 
Wanabodi,


Hii inamaanisha rais JK, japo ameshinda kwa tiketi ya CCM, na anaongoza serikali ya Tanzania, na wakati huo huo yeye ndiye Mwenyekiti wa CCM, amechaguliwa kuiongoza Tanzania na Watanzania na sio na wana CCM, hivyo anaongoza serikali ya Tanzania kwa niaba ya Watanzania na kwa manufaa ya Watanzania wote, na sio kwa manufaa ya wana CCM!. (Of the people, by the people and for the people).

Soma hapa chini:

BREAKING. .! Egyption President Morsi to resign from the Muslim Brotherhood
........fulfilling a campaign pledge to represent all Egyptians, Mr. Morsi resigned from the Brotherhood and its political arm, the Freedom and Justice Party.

[TABLE="class: msg"]
[TR="class: post_member_68059 post_uid_18526054"]
[TD="class: messageauthor"]Source:[/TD]
[TD="class: messagecontent"]www.nytimes.com, June 25, 2012

[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 
amesahau uchaguzi ulishaisha sasa ni kuchapa kazi .kwa kauli yake amehalalisha wananchi wasio wa chama ccm kuwapuuza ma DC na RC.
 
Mwenyekiti ni dhaifu,ila pinda kazidi kwa udhaifuuu,khaa!!!Ndo nimejua ni kwa nn huwa analia akishaboronga..liwalo na liwe!!
 
Zile saini za Zitto ziliishia wapi kuhusu huyu Pinda, naona hii statement ya Pinda ime-activate makusanyo ya saini za Zitto
 
Mhe. Pasco,

Nakushangaa sana kama ulikuwa hujui kuwa ma-DC na ma-RC ni vyombo viteule vya Rais kumsaidia kutawala kwa namna yoyote ile. Wewe siyo mgeni katika nchi hii. Kwa kifupi ma-DC na ma-RC ni political puppets wa serikali iliyoko madarakani(CCM)! Umesikia hata juzi Waheshimiwa Wabunge wa CHADEMA kwa nyakati tofauti Bungeni walipohoji uhalali wa Viongozi hawa wa Serikali kujazana Bungeni kufuatilia shughuli za Bunge ambapo Mhe. Nasari alisema walipashwa wawepo sehemu zao za kazi na siyo kutumia hela ya walipa kodi kuja kupumzika BUngeni wakati hawana la kufanya. Lakini pia Chief Whip wa Upinzani Mhe. Tundu Lissu alimwuliza Huyuhuyu MIzengo Pinda uhalali wa RC au DC kuteuliwa kuwa Mbunge wakati bado anaendelea na wadhifa wake huo. Pinda katika kujibu swali hilo alijifanya hamnazo akaishia kuahidi atalifanyia uchunguzi!

Yaani majibu rahisi kwa maswali magumu kwa maana nyingine porojo na propaganda za kisiasa. Pinda anataka kutufanya Watanzania kuwa malimbukeni na hatujui kinachoendelea hapa nchini. Kila Mtanzania anawafahamu ma-RC na ma-DC walioko Bungeni kwa sasa kama Wabunge mmojawapo ni Mama anayeijiita Engineer Stella Manyanya(Mbunge wa kuteuliwa-CCM) na sasa ni Mkuu wa MKoa wa Katavi. Watanzania bado hatujasahau mchango wake kuhusu kipigo cha Dr. Ulimboka aliposimama bila aibu na kudai kuwa CHADEMA wanahusika na kutekwa na kupigwa kwa Dr.Ulimboka lakini pia CHADEMA wanahusika na mgomo wa Madaktari!!!!!????

Hayo ni maneno ya RC na Mbunge wa CCM akitetea serikali ya Chama Cha Majambazi au Magamba na huku akiuponda upinzani hasa CHADEMA kwa nguvu zake zote huku ute ukimtoka ili kumfurahisha bwana mkubwa ili kesho asije akakosa mavituz na masome-singi kutoka kwa mzee! Si mnajua tena uhusiano kati ya dume na jike katika anga fulani fulani?!

Bila shaka mmenipata.
Ajikwezaye atashushwa...muache tu mapovu yamtoke kwa sababu analindwa na magamba wenzie huku akijua ki ukweli anaisigina haki ya wanyonge....ipo siku ukweli utasimama!!!
 
Mhe. Pasco,

Yaani majibu rahisi kwa maswali magumu kwa maana nyingine porojo na propaganda za kisiasa. Pinda anataka kutufanya Watanzania kuwa malimbukeni na hatujui kinachoendelea hapa nchini. Kila Mtanzania anawafahamu ma-RC na ma-DC walioko Bungeni kwa sasa kama Wabunge mmojawapo ni Mama anayeijiita Engineer Stella Manyanya(Mbunge wa kuteuliwa-CCM) na sasa ni Mkuu wa MKoa wa Katavi. Watanzania bado hatujasahau mchango wake kuhusu kipigo cha Dr. Ulimboka aliposimama bila aibu na kudai kuwa CHADEMA wanahusika na kutekwa na kupigwa kwa Dr.Ulimboka lakini pia CHADEMA wanahusika na mgomo wa Madaktari!!!!!????
hapo kwenye red, be careful!!
Huyu jamaa amekaa akafikiria sana inawezekana na akahitimisha kuwa "sisi ni malimbukeni". Binafsi nakubaliana na Pinda kuwa sisi huenda kweli ni malimbukeni lakini hatujijui! Katika kukataa hili labda tuanzie hapa kwa kuukataa huu upuuzi kwa gharama yoyote. Hii sio rahisi (ref. Dr. Ulimboka) lakini ndio njia pekee ya kukanusha hivi vitendo na kauli tatanishi za viongozi.
Mbali na hilo Mh. atazidi kupiga mluzi na mguu juu akitucheka malimbukeni sisi

 
Huyu bwana tokea ile siku alilia pale mbele ya watu wazima Bungeni nilishamjua ni mtu wa aina gani!
Pinda%2Bin%2Btears.jpg

Fikiria matokeo ya nchi yenye Waziri Mkuu dhaifu,Rais wa Nchi dhaifu,Spika wa Bunge dhaifu,IGP dhaifu, Mawaziri dhaifu, Ma-RC dhaifu na ma-DC dhaifu!!!! Bila shaka matokeo yake ni JANGA LA KITAIFA!
Ndicho tunachokishuhudia kwa sasa.
 
Back
Top Bottom