Please study it carefully | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Please study it carefully

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mopao Josee, Nov 26, 2009.

  1. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanjf kazi kwenu
     

    Attached Files:

  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,806
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    kazi gani?
     
  3. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chunguza picha hiyo kwa makini
     
  4. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,317
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Ok. I have please study very carefully this picture! Is very good study picture this! All is very carefully and please study!
     
  5. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 7,509
    Likes Received: 3,764
    Trophy Points: 280
    du kweli si mchezo, yaani sasa tuseme ni vimiminika au sijuhi ni vinywaji?, lakini mimi nimeelewa kwamba hiyo chupa ya kwanza inaonyoesha jinsi ulivyokuwa mtoto ni maziwa tu, hiyo ya pili inaonyesha umekuwa kidogo na mzee ni mambo ya soda tu, hiyo ya tatu nadhani sasa mtu mzima umeshakama job na visenti vinaingia kwa hiyo unapata kitu roho inapenda
    duu hiyo ya mwisho nadahani watu wanahesabu sekunde tu leo au kesho,

    tehetehetehe
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 0
    mwe usitukumbushe kifo!!!
    kila mara jua linapokuchwa, unakuwa umepiga hatua moja kuelekea mauti! mweh! nilizaliwa bila kutaka lakini STAKI KUFA! hari yao ambao bado wapo kwenye chupa ya pili, walio kwenye chupa ya tatu ikiisha tu wanatinga ya nne muda wowote, tena ikonusu? mwe! sjui ndy kadedi huyo!
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 0
    :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,786
    Likes Received: 2,382
    Trophy Points: 280
    mambo ya sheikh yahya haya sasa mboNA SION NYOTA YANGU??
     
Loading...