du kweli si mchezo, yaani sasa tuseme ni vimiminika au sijuhi ni vinywaji?, lakini mimi nimeelewa kwamba hiyo chupa ya kwanza inaonyoesha jinsi ulivyokuwa mtoto ni maziwa tu, hiyo ya pili inaonyesha umekuwa kidogo na mzee ni mambo ya soda tu, hiyo ya tatu nadhani sasa mtu mzima umeshakama job na visenti vinaingia kwa hiyo unapata kitu roho inapenda
duu hiyo ya mwisho nadahani watu wanahesabu sekunde tu leo au kesho,
mwe usitukumbushe kifo!!!
kila mara jua linapokuchwa, unakuwa umepiga hatua moja kuelekea mauti! mweh! nilizaliwa bila kutaka lakini STAKI KUFA! hari yao ambao bado wapo kwenye chupa ya pili, walio kwenye chupa ya tatu ikiisha tu wanatinga ya nne muda wowote, tena ikonusu? mwe! sjui ndy kadedi huyo!
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.