plan to run business Arusha/Moshi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

plan to run business Arusha/Moshi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by rosemarie, Aug 22, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    wakuu wa Arusha/Moshi ningependa kuwafahamisha kuwa nafikiria kufungua ofisi mojawapo ya miji hiyo,mimi ni mchaga lakini nimeishi nje ya hiyo miji kwa muda mrefu sana,
    naombeni info kuhusu hali halisi ya kibiashara hapo,taarifa nilizo nazo ni kuwa wakenya ndo wamekamata maofisi mengi huko,ninategemea kuendesha biashara i ict,je biashara hiyo ikoje huko??je yawezekana???
     
  2. Joseverest

    Joseverest Verified User

    #2
    Apr 15, 2017
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 18,908
    Likes Received: 20,856
    Trophy Points: 280
    Aisee..vipi umeshafungua ofisi?
     
Loading...