feysher
JF-Expert Member
- Sep 6, 2016
- 2,656
- 2,776
Sana ya miaka mingi ya kutosha machungani msituni na milimani!
Great experience hongera
Sana ya miaka mingi ya kutosha machungani msituni na milimani!
Pita hapa umshukuru Baba Mungu kwa upendeleo alokupa!View attachment 1208999
Acha unduku wewe nani kaitaja hiyo chuga sijui chura?Oraa Bablai kwani huwezi comment bila kuisema vibaya Chuga asee??Mtazidi kutusema tu Machalii wa R tunajiskia..Uku ndo mauchokozini Ariff.Take care and mind ur own biznenga,Chuga ivungie tu pita ivi.acha usoro.
=Acha unduku wewe nani kaitaja hiyo chuga sijui chura?