Ndio maana watu wa Babati na ule mkoa wa watu wasiopend kukosolewa wana meno ya rangirangi A.K.A kutu
Sina akili kwa kipi hasa?Hujielewi na huna akili wewe
Sina akili kwa kipi hasa?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]kumbe ndo hivo mkuu! Ndo maana nilitanguliza kusema "watu wa mkoa wasiopenda kukosolewa" wenyewe wanaita GenevaUnavyosema kuhusu meno yetu unamaanisha kuwa ndio tunakunywa hayo maji?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]kumbe ndo hivo mkuu! Ndo maana nilitanguliza kusema "watu wa mkoa wasiopenda kukosolewa" wenyewe wanaita Geneva
Kwahyo mi level yangu ni Deo kisandu?Kweli hujielewi
ndio nyinyi msiopendwa kukosolewa?Unavyosema kuhusu meno yetu unamaanisha kuwa ndio tunakunywa hayo maji?
ndio nyinyi msiopendwa kukosolewa?
Temana nao Dingii,hawa ma'whack wa humu fiade Yaani Arusha inawanyimaga sana Usingizi asee..!!Tunazungumzia kuhusu meno hayo mambo yakukosolewa yametoka wapi?
Oraa Bablai kwani huwezi comment bila kuisema vibaya Chuga asee??Mtazidi kutusema tu Machalii wa R tunajiskia..Uku ndo mauchokozini Ariff.Take care and mind ur own biznenga,Chuga ivungie tu pita ivi.acha usoro.Ndio maana watu wa Babati na ule mkoa wa watu wasiopend kukosolewa wana meno ya rangirangi A.K.A kutu
Ila sema kwa wale tuliochunga ng'ombe hii ilikuwa kawaida kabisa hapo unapuliza kidogo kisha unakunywa huku unajiona ukimaliza unaloweka shati ili kupunguza joto
Unaelekea ulipoweka ulimbo wako unachukua ndege kadhaa unawanyonyoa kisha unawasha kamoto flani unapata cha mchana baadae kabisa unawapitisha ng'ombe lamboni unaanza kusogelea nyumbani ni aina flani hivi ya maisha tafu ila Mungu anakulinda
Unaonekana umeandika from experience