Pisi kali, nipokeeni kwa mikono miwili.

Pisi kali, nipokeeni kwa mikono miwili.

Yupo sahihi nimetafakari sana hili kwa kina
Nyumba na gari haitoshi bado, itakulazimu uanzishe familia iliyotulia ili leo na kesho mambo yakiwa ndivyo sivyo, uwe na 'backup'; baada ya hapo, ndio unaweza kusarehe kwa step.​
 
Nyumba na gari haitoshi bado, itakulazimu uanzishe familia iliyotulia ili leo na kesho mambo yakiwa ndivyo sivyo, uwe na 'backup'; baada ya hapo, ndio unaweza kusarehe kwa step.​
Ukiwa na michuzi mingi unatakiwa uwe na familia mbili nzuri zilizosimama kidini vzuri
Halfu unakua na miradi tofauti
 
Ukiwa na michuzi mingi unatakiwa uwe na familia mbili nzuri zilizosimama kidini vzuri
Halfu unakua na miradi tofauti
Familia inatakiwa iwe moja tu; hakuna anayependa kushea mkuu, sema watu wanavumilia tu.
 
Back
Top Bottom