Pinpoint Africa Media imekufa?

Pinpoint Africa Media imekufa?

Babu Kijiwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Posts
4,845
Reaction score
4,776
Habari... ni muda mrefu sasa sioni matangazo ya hawa jamaa... ikumbukwe kuwa hata Jf walikuwa wanatumia sana matangazo ya Pinpoint. Website yao pia haipo hewani na ile nafasi ya tangazo lao hapa Jf imebaki wazi. Maxence Melo tatizo ni nini kwani?
 
hivi walikuwa wanahusika na nini?
Wanaweka matangazo ya biashara kwenye blogs na website mbalimbali... yaani wenyewe wanatafuta watu wanaotaka kujitangaza online halafu wanaweka matangazo yao kwenye site mbalimbali.... kwahiyo advertiser atawalipa wao...wao wanawalipa wamiliki wa site zinazo onesha matangazo.
 
Habari... ni muda mrefu sasa sioni matangazo ya hawa jamaa... ikumbukwe kuwa hata Jf walikuwa wanatumia sana matangazo ya Pinpoint. Website yao pia haipo hewani na ile nafasi ya tangazo lao hapa Jf imebaki wazi. Maxence Melo tatizo ni nini kwani?

Pinpoint imekufa baada ya kuondokewa na client wao mkubwa. Ni hali ya kawaida kwa agency
 
Maxence Melo tafadhali jiungeni na seebait najua si mara zote wanakuwa na matangazo ila naamini jf ikijiunga mambo yatakuwa safi sana.... wanajitahidi kwakweli.
 
Back
Top Bottom