Pinda Bungeni - Taarifa ya Mabomu kulipuka, Bunge laahirishwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda Bungeni - Taarifa ya Mabomu kulipuka, Bunge laahirishwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LAT, Feb 17, 2011.

  1. L

    LAT JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 0
    Waziri mkuu Mh. Mizengo Pinda anatoa taarifa bungeni kuhusu milipuko ya mabomu Gongo la Mboto

    Azungumzia takriba watu 19 wafariki

    Raisi kukutana na baraza la usalama la taifa

    Bunge laahirishwa ..sababu ya hofu kubwa kwa wabunge
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,079
    Likes Received: 1,536
    Trophy Points: 280
    Kauli ya pinda anasema watu walio fariki ni 27!!Na ametahadharisha watu wasiwe katika eneo lilokuwa na majanga hayo na watu 4000 wamekusanywa kwenye uwanja wa Uhuru!!Maghala yaliyo haribika ni maghala 25!!yote yalikuwa yamesheheni mabomu!!Na Rais anaenda kukutana na kamati ya Ulinzi na usalama Muda mfupi ujao ili kujua nini chanzo cha mlipuko huo!!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Hana jipya lolote..
    Anaongelea kuunda tume ya kuchunguza tukio hilo....just as everyone expected!
    So far hakuna aliyewajibika!

    Lakini ameripoti kwamba kamati ya Ulinzi na Usalama ya Taifa imeitwa na Rais mara moja...sijui kama watamshinikiza MWINYI ajiondoe!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Bunge limeahirishwa hadi kesho....
     
  5. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kutokana na Mabomu ya G'mboto Anna Makinda amehairisha Bunge hadi kesho saa 3.
     
  6. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,251
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    Spika ameahirisha bunge sasa hivi hadi kesho sababu kuomboleza.
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,833
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hana (makinda) lolote
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 0
    uwanja wa ndege wa kimataifa wa JKN sio salama ... ndege zashauriwa kutokutua .....
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Assurance of more days for sessions(extension), and hence more allowances for MPs!...Thats all i can dream!...huh!
     
  10. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,416
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 280
    Hii ni hatari kama mpaka uwanja wa ndege umeathiriwa
     
  11. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,916
    Likes Received: 3,182
    Trophy Points: 280
    damn..hii ni bahati mbaya kwa wenzetu...Mungu aweke roho za wahanga hawa mahala pema peponi
     
  12. Avocado

    Avocado Member

    #12
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamechelewa kukutana !
     
  13. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hii nchi sasa imewashinda,umeme tatizo,ulinzi tatizo,sasa had usafirishaji
     
  14. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,464
    Likes Received: 1,150
    Trophy Points: 280
    nasubiria kusikia watu wanawajibika kwa hili... hatutaki kusikia habari za tume kwa hili
     
  15. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,959
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hatuna nchi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!, jeshi simama imara
     
  16. P

    Pokola JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 716
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    watu 26 wamefariki dunia na zaidi ya 30 serious casualties. Wanatutoa kafara, wacha mwisho wao umefika!!
     
  17. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2011
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani kuahirishaa bungee kunasaidiaajee kukabiliana na hili janga? Ilianza mbagala, ripoti hatuijui,leo tena gmboto!!! shame on you govt and JWTZ!!!!
     
  18. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kuna uwezekano wa Barabara ya Pugu(Pugu road) isitumike kwa muda; kwa sababu za kiusalama.
     
  19. L

    LAT JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 0
    jeshi nalo launda kamati
     
  20. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    what is better, kukaa bure kwa wabunge 357 dodoma wakilipwa stahili zote au kuendelea na mijadala na kuwataka serikali walete kauli ya tukio kesho? nani anabeba garama za kuendelea kuwaweka dodoma?

    kweli hatuna uongozi hii nchi
     
Loading...