Pinda aonya malumbano ndani ya CCM

Pinda aonya malumbano ndani ya CCM

Ukiona hivyo CDM tutaanza sherehe, maana utakuwa ushindi wa mezani
 
siri nzito imefichuka kuhusu kauli ambayo vijana wa UVccm pwani walitoa kwamba jina la mgombea urais kwa tiketi ya CCm 2015 liko mezani mwa rais, habri za kiitelenjensia zinasema mgombea huyo ni ndugu Karume kutoka zanzibar na mgomea mwenza kutoka bara ni ndugu Yusuf Makamba,
tusubirini tuone
madhara ya ganja ni makubwa sana

Yani ukisoma hii post unaweza kabisa kujua hallucinations zimefika pabaya...

Kuna siku tutaambaiwa siri imefichuka yesu anakua rais na mtume muhammad anakua prime minister
 
kwa partnership hiyo ya fisadi ccm sisi chadema tunachelea tuuuu
 
Huyu bwana katoa kichwa cha habari cha kusisimua lakini nyama yenyewe imevunda!!!
 
siri nzito imefichuka kuhusu kauli ambayo vijana wa UVccm pwani walitoa kwamba jina la mgombea urais kwa tiketi ya CCm 2015 liko mezani mwa rais, habri za kiitelenjensia zinasema mgombea huyo ni ndugu Karume kutoka zanzibar na mgomea mwenza kutoka bara ni ndugu Yusuf Makamba,
tusubirini tuone

Mpe heshima yake Kijana Aliyetolewa Kafala Na UVCCM Arusha Kumfurahisha E.L. Ndugu Mrisho Gambo Na Hati umiliki wake wa Msemo ''ukiwa Mnafiki Wakati Wa Ujana Ukizeeka Lazima Uwe Mchawi''
 
siri nzito imefichuka kuhusu kauli ambayo vijana wa UVccm pwani walitoa kwamba jina la mgombea urais kwa tiketi ya CCm 2015 liko mezani mwa rais, habri za kiitelenjensia zinasema mgombea huyo ni ndugu Karume kutoka zanzibar na mgomea mwenza kutoka bara ni ndugu Yusuf Makamba,
tusubirini tuone

Karume Yule ambaye Dada yake aliyedhurumu kiwanja cha kanisa Unguja? na Makamba zero Brain? wewe ndie Mrithi wa Sheikh Yahya au!! hao wanajulikana kwa kuongea ovyo sio kufanya kazi
 
Hivi Pinda na yeye si mjumbe wa hivyo vikao vya chama? Mbona hakuleta malalamiko na mashauri yake kwenye vikao vya chama? au yeye ni exception kwenye hiyo kanuni anayotaka wenzie wafuate?

Nadhani yeye ni excpetion ndio maana anaweza kumzuia Pombe Magufuli kwenye mkutano wa hadhara kufanya kazi zake alizoapa angezifanya kwa utiifu akilinda Katiba ya JMT! Hawa watu kama 'wamerogwa' vile na mchawi wao ndio kafa!
 
pinda hana jipya! alituganganya kilimo kwanza kumbe uliku mradi wa CCm. wameshiba hakuna tena..
 
Back
Top Bottom