EL ELYON
JF-Expert Member
- Jan 2, 2013
- 1,675
- 2,117
Naitaka babaa nna laki 6 cash nije ichukua sa hivi hapo nitie mafuta nitoke naendesha 0674916716
Hiyo![]()
Hiyo![]()
Kanunue kwa mwingine ,mi siuzi na sitakuja kuuza kwa bei hyo.Naitaka babaa nna laki 6 cash nije ichukua sa hivi hapo nitie mafuta nitoke naendesha 0674916716
Ni pikipiki ndo maarufu kama piki piki za kuendea kazini,ipo katika hali nzuri kabisa. Injini yake haijawahi kuguswa na spana.
Ni automatic
Sanya 110-12
Nyekundu.
Bei-1M.
2litres-100.1 km.
Anayehitaji ani-pm. Ilikuwa ikitumiwa na Dada kuendea kazini.
[/QUOTE