PIKABOM -comedy show ya kisomi hongera star tv | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PIKABOM -comedy show ya kisomi hongera star tv

Discussion in 'Entertainment' started by jingalao, Oct 29, 2012.

  1. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 14,416
    Likes Received: 6,088
    Trophy Points: 280
    nipo nyumbani naangalia star tv.kwa kweli hii show ni zaidi ya ile ya kitoto kutoka kwa kina masanja.
    Tuwape support hawa jamaa

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  2. h

    hacena JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 619
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nakuunga mkono asilimia zote mkubwa kama walivyoelezea shule za kata kama kununua gari na kuanza kununua tairi, side mirror.
     
  3. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 14,416
    Likes Received: 6,088
    Trophy Points: 280
    mimi nimewapenda sana.hakuna utoto kama wa kina masanja.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    Promo Only:
    Promo Only.JPG
     
  5. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 14,416
    Likes Received: 6,088
    Trophy Points: 280
    wanastahili promo.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  6. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 13,567
    Likes Received: 10,801
    Trophy Points: 280
    Kweli we unaendana na jina lako. Yaani ile show unaiita ya kikubwa. Bora ungejiita Pumbavu Lao tu.
     
  7. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 3,810
    Likes Received: 1,047
    Trophy Points: 280
    Napita tu...
     
  8. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 14,416
    Likes Received: 6,088
    Trophy Points: 280
    ile show ni ya kisomi kuliko ile ya kina masanja
     
  9. 124 Ali

    124 Ali JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 4,838
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 280
    ILe ni puppet show Tofauti na kina masanja ambapo ni komedi inayojumuisha kuigiza-usiwalinganishe asilani!
     
  10. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,894
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli wale jamaa wanajitahidi,hata mimi huwa naburudika nikiangalia
     
  11. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,263
    Likes Received: 856
    Trophy Points: 280
    Nami nawakubali aisee
     
  12. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    navutiwa na hii aina ya vichekesho.
     
  13. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,434
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Jamani wale sio jamaa ni vikatuni heh!
     
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    vimejitengeneza?
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    vikatuni vinaongea?
     
  16. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #16
    Nov 12, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 0
    Nashukuru startimes wamefanya nieajue Pikabom wa star tv
     
  17. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    kuna ujumbe mkubwa nyuma ya show hii.kitu ambacho kinashawishi kuwa imeandaliwa na wasomi.
     
  18. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,894
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Uko sawa, kwa hiyo siku hizi vikatuni vinaongea eti?
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Mlitaka komedi zifanane?
     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,679
    Likes Received: 28,569
    Trophy Points: 280
    Hakika hivi ni vichekesho vya ukweli sio kama ule upuuzi wa clouds tv.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
Loading...