Pigo Kubwa kwa CHADEMA: Babu Duni Ameipiga Chini CHADEMA!

Pigo Kubwa kwa CHADEMA: Babu Duni Ameipiga Chini CHADEMA!

Ndiyo kiwango cha uwezo wa kujibu hoja wa timu ukiwa iliyojipa jina bandia UKAWA. Wenye UKAWA waliondoka wakaachia watoto ukiwa. Tulipowaeleza wakaimarisha jadi yao matusi. Wananchi timamu wa akili Tanzania walihoji tunawaaminije hawa kuwakabidhi nchi wasioweza kutunza chama chao. Tusubiri na wengine wafuata mkate. Wakirudi wenye nyumba UKAWA itarudi.
 
Sioni tatizo as uyu alikuja CDM kwa mkopo sasa ni wakati wa kurudi maana CUF wakiukwaa Zenji asije kosa Mwana na Mbeleko
 
WanaJF,

Katika hali ambayo imeshtua uongozi wa CHADEMA taifa ni baada ya aliyekuwa mgombea wa makamu wa urais CHADEMA, Babu Duni kuikacha CHADEMA na kutimkia CUF!

Uongozi wa kitaifa wa CHADEMA umekuwa ukifanya vikao vya dharura kumsihi babu Duni abakie CHADEMA ingawa juhudi zao hizo hazikuweza kuzaa matunda na hivyo kufanya babu Duni aitupilie mbali kadi ya CHADEMA.

Pole Mbowe na fisadi Lowassa.


Unashindwa kutolea macho majipu ya serikali yako ya Chama Cha Majipu,unahangaika na Chadema.Uwepo wa Mh.Duni Haji Chadema ni matokeo ya katiba mbovu ya nchi isiyoruhusu muungano wa vyama.Duni haji ili kukidhi matakwa ya kikatiba,ilimlazimu ahame chama chake ili aweze kuwa mgombea mwenza wa Ukawa.

Yeye si wa kwanza,hata makamishna na watumishi wote wa tume ya uchaguzi kabla ya kutekeleza majukumu yao,hula viapo vya kukana uanachama wao wa vyama na kutunza siri.Kiapo hicho hakiondowi ukweli kuwa watumishi hao ni wanachama na wakeleketwa kindakindaki wa vyama vyao.

Uwepo wa Mh.Duni Chadema haukuwa na maana nyingine zaidi ya kutimiza matakwa ya kikatiba ili kuunganisha nguvu ya kupambana na Chama kilicholea majipu kiasi cha majipu hayo kugeuka Kansa inayoutafuna mwili nzima yaani serikali ya CCM.

Ngariba wenu wa majipu naye ni jipu,anapaswa atumbuliwe,hivyo sarakasi za kutumbuana majipu ni maigizo ya kawaida ya Chama cha Majipu.Ufisadi na ubadhirifu wa mali za Umma ni uti wa mgongo wa Serikali ya Chama Cha Majipu(CCM),hivyo kuuondoa uti wa mgongo katika mwili ni sawa na kuuua mwili wote.

Ni watu wa aina yako tu wenyewe uwezo wa fikra unaoishia mwisho wa pua zao,ndiyo wanaoweza kujaribu kuwaghiribu Wadanganyika kwa upumbavu kama huo ili kuwahamisha kwenye mjadara wa kushindwa kwa Serikali ya CCM.


Majipu ya serikali na watendaji wake,ni kielelezo cha mchoko wa CCM katika kutatua changamoto za wananchi,ni uthibitisho wa kauli ya Mh.Kingunge kuwa CCM imeishiwa pumzi.Leo hii ni rahisi kuuhubiri ukweli bila kutumia zana kuwa tangu enzi za Mkapa na mtangulizi wake,Tanzania haikuwa na serikali,badala yake ilikuwa na mkusanyiko wa waharifu wa kiuchumi waliokusanyana pamoja chini ya mwamvuli wa CCM na kupewa ridhaa na wanaccm wapumbavu kwa ujira wa chumi,viberiti,kofia tisheti na kanga ili waweze kupora utajili wetu na kujilimbikizia wao.

CCM na wapumbavu wote waliouweka utawala wa CCM hawawezi kujinasua katika kashifa za majipu yanayoibuka sasa katika sehemu zote za mwili wa serikali.Uzuri wa haya ni kwamba,yanadhihirika wakati ambao waliojivika upambanaji wa ufisadi- Mwakyembe na Sitta,wamewahi kuhudumu kwa nyakati tofauti katika eneo hilo la Bandari lenye majipu sugu.

Uko wapi uadilifu wa Naibu spika,ikiwa alipokuwa akihudumu kuna Mijipu inayotishia kuifunika bahari ya Hindi kwa Usaha?Hiyo ndiyo CCM mliyoipenda wenyewe,chaguo lenu wenyewe na sasa ngoja muisome namba mliyoshirikiana kuiandika wenyewe.

Ni aibu sana kuwa mwanachama wa chama cha majipu.Kuwa mwakilishi uliyetokana na kuchaguliwa na wanamajipu ni fedheha na kielelezo cha kutojitambua.Tunangoja kwa hamu bunge lijalo,tutashuhudia wawakilishi wa mijipu watakavyokuwa wanashindana kupiga kelele za Ndiyooooooo na kupiga meza bungeni,poleni sana wanachama wa majipu na mijipu yenu.
 
Ungekuwa unaifahamu mihimili ya Ukawa vizuri usinge hoji swali kama hili
 
Mtoa mada unapigwa rivers.. na tabia za kishoga ziko open... nasty..
 
WanaJF,

Katika hali ambayo imeshtua uongozi wa CHADEMA taifa ni baada ya aliyekuwa mgombea wa makamu wa urais CHADEMA, Babu Duni kuikacha CHADEMA na kutimkia CUF!

Uongozi wa kitaifa wa CHADEMA umekuwa ukifanya vikao vya dharura kumsihi babu Duni abakie CHADEMA ingawa juhudi zao hizo hazikuweza kuzaa matunda na hivyo kufanya babu Duni aitupilie mbali kadi ya CHADEMA.

Pole Mbowe na fisadi Lowassa.
Siasa na wanasiasa ni vitu viwili visivyoweza kutenganishwa
Duni asingeweza kudumu ndani ya CHADEMA, hafanani na culture za chama hicho.
 
Wala sio pigo iyo mbona ilijulikana kabla ya uchaguzi
 
Hilo sio pigo kwa CHADEMA kwani mie nadhani kuja kwake na kuondoka kwake
CDM hakuja badili chochote, zaidi alikuwa yuko kama mtalii aliyetoka kwake
kaaamua kwenda mahala mji wa kigeni aka talii sasa leo anarudi kwake.
Kwa hiyo kwa utalii huo mlitegemea mpewe nchi mtawale..punguzeni usanii bhana
 
WanaJF,

Katika hali ambayo imeshtua uongozi wa CHADEMA taifa ni baada ya aliyekuwa mgombea wa makamu wa urais CHADEMA, Babu Duni kuikacha CHADEMA na kutimkia CUF!

Uongozi wa kitaifa wa CHADEMA umekuwa ukifanya vikao vya dharura kumsihi babu Duni abakie CHADEMA ingawa juhudi zao hizo hazikuweza kuzaa matunda na hivyo kufanya babu Duni aitupilie mbali kadi ya CHADEMA.

Pole Mbowe na fisadi Lowassa.

Proud-Tanzania,

Hizi ni porojo za kufurahisha gumzo tu na hazina mashiko wala mantiki yoyote hapa. Laiti thread yako ingelisomeka ''Haji Duni atimkia CCM'' pengine ingeleta mantiki. Ili kufahamu uelewa wako naomba ujibu maswali yafuatayo hapa chini:
  1. Je, unajua maana ya neno UKAWA?
  2. Je, nani alikuambia kuwa Duni Haji atakuwa mwanachama wa kudumu wa CHADEMA?
  3. Kama Dr.SLaa aliyekuwa KM ameikimbia CHADEMA na Prof. Lipumba akajiuzulu Umwenyekiti wa CUF(T)na bado vyama hivo 2 vyenye nguvu havijatetereka kimkakati, unadhani Haji Duni kuhama CHADEMA na kurudi CUF kutakuwa na athari yoyote kwa akili yako?
Duni Haji ni mwanachama wa CUF damu, yeye alijiunga na UKAWA ili kukamilisha taratibu za Kikatiba za mgombea mwenza na si vinginevo. Ni akili za kinyumbu tu ndizo zinaweza kufikiri kinyume chake.

Kwa taarifa yako ni kwamba CHADEMA,CUF, NCCR-Mageuzi na NLD vitaendelea kuimarika chini ya UKAWA siku hadi siku. Kiongozi wa UKAWA kuhama toka chama kimoja kwenda kingine kati ya vyama vinavyounda umoja huo hakuna athari yoyote. Waulize hata hao manyumbu wenzako wa CCM wanalijua hilo.
 
Hakuna jipya kuhusu suala la Duni kurudi CUF. Hilo walilitegemea maana walichofanya ilikiwa ni sanaa tuu. Mtu yoyote alilitegemea hilo.
So waliwafanyia sanaa watanzania?
 
Wewe muanzisha thread hilo la Duni sisi wa chadema tunaelewa kwamba huyu tunampa uanachama ila hayupo kwenye chama sasa angefanya hivyo lowassa ingekuwa sawa na tungeumiaa

Hujamjua Lowasa vizuri wewe. Subiri tu.
 
Wewe uwezo wako wa kufukili ni -1.
Mkuu naona unabishana na kituko cha JF...( wenyewe cdm ndio jembe lao humu siku hizi)....yy anachojua ni kuandika neno lolote linalomjia kichwani......hachuji....haundi sentensi kimantiki....usimtilie maanani....he is pure psychiatric upstairs
 
Babu Duni ni msaliti wa mabadiliko..kuanzie leo si kamanda tena na haruhusiwi kuzungusha mikono tena..
 
Hakuna jipya kuhusu suala la Duni kurudi CUF. Hilo walilitegemea maana walichofanya ilikiwa ni sanaa tuu. Mtu yoyote alilitegemea hilo.
Asante ....tuwaache walevi wa vyama ....
 
  • Thanks
Reactions: Ilu
Kuondoka Kwa Duni Chadema wala si pigo kama unavyotaka kuaminisha watu. Hilo lilitegemewa wakati wowote. Alikuja Chedema kwa kazi maalum kuwa mwakilishi wa CUF katika Ukawa ili awe mgombea mwenza. Kwa vile katiba yetu hairuhusu muungano wa vyama katika kugombea uongozi ndipo ilimlazimu kuchukua kadi ya chadema ili awe na sifa ya kuwa mgombea mwenza wa Chedema.
Kuondoka kwake ni jambo lililotegemewa na hakuna mwanachadema asiyejua hilo.

Hata hivyo bado tuko naye kwenye UKAWA
UKAWA? Maskini Watanzania ...
 
Alikuwa kamanda mamluki,hajui falsafa aliyokuwa anaisimamia. CDM ya Mbowe imekosa dira.
 
Back
Top Bottom