Pigo Kubwa kwa CHADEMA: Babu Duni Ameipiga Chini CHADEMA!

Pigo Kubwa kwa CHADEMA: Babu Duni Ameipiga Chini CHADEMA!

Hilo lilitarajiwa hakuna scoop hapo labda kama mleta thread hajui somo analolizungumzia!!
 
Huu uzi juzi alizuka nayo Lizaboni halafu huyu wa leo sijui Proud to Tzn. Nawauliza MAGAMBA mmekuwa na wivu wa uke wenza au ???????????!!
 
Huu uzi juzi alizuka nayo Lizaboni halafu huyu wa leo sijui Proud to Tzn. Nawauliza MAGAMBA mmekuwa na wivu wa uke wenza au ???????????!!
Njaa inawapelekesha maana lumumba buku 7 zimekatika
 
Hii sio habari yenye kuleta mshtuko sana maana CUF ndio kwake na alikuja chadema ili kuunganisha nguvu ya UKAWA isije kuonekana kuwa UKAWA imemezwa na CHADEMA.
 
Hii sio habari yenye kuleta mshtuko sana maana CUF ndio kwake na alikuja chadema ili kuunganisha nguvu ya UKAWA isije kuonekana kuwa UKAWA imemezwa na CHADEMA.
umeongea ukweli ambao baadhi ya watu watakukashifu au watakubishia.
 
WanaJF,

Katika hali ambayo imeshtua uongozi wa CHADEMA taifa ni baada ya aliyekuwa mgombea wa makamu wa urais CHADEMA, Babu Duni kuikacha CHADEMA na kutimkia CUF!

Uongozi wa kitaifa wa CHADEMA umekuwa ukifanya vikao vya dharura kumsihi babu Duni abakie CHADEMA ingawa juhudi zao hizo hazikuweza kuzaa matunda na hivyo kufanya babu Duni aitupilie mbali kadi ya CHADEMA.

Pole Mbowe na fisadi Lowassa.
Wewe utakuwa mat.ako ya mamako wewe! Kama kitu hukijui si bora ukanyamaza! Yaani hujui lengo la babu Duni kuhamia CHADEMA ilikuwa nini? Lengo lilikuwa limetimia ila alaaniwe Lubuva!
 
hakuna pigo hapo, maana yalikuwa ni makubaliano, mkataba wake wa kuwa mwanachama wa cdm ulisha
 
Hawa mafisiem majungu tu.....wekeni haya majungu katika ukurasa wa mbele wa gazeti la uhuru kesho.
 
Back
Top Bottom