Piga goli moja, magoli mengi sio sifa

Piga goli moja, magoli mengi sio sifa

siriyaki

Member
Joined
Feb 21, 2016
Posts
50
Reaction score
48
Mambo vipi.. Unajua kuna wanaume/vijana wa kiume wanaamini au wamekaririshwa kuwa kupiga magoli mengi ndio kuonyesha kuwa wewe ni mwanaume... Huu ni ufala

Sikiliza wewe unayeamini hivyo. Katika mapenzi(sex) mchezo huwa hivi... Piga goli moja na mwenzo apige goli moja mpumzike mpaka siku nyingine au wakati mwingine.

Hii husaidia katika mapenzi msichokane na mzidi kupendana zaidi.

Sasa unakuta jamaa anakula sijui Nazi, karanga maziwa ya mgando sijui nini na nii bado anasoma vitabu kadahaa....Daah.

Sheiria ya mchezo PIGA GOLI MOJA, NA MWENZIO APIGE INATOSHA.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kidume walau apige 3 km sio 2 yaan upige moja umekua bata wewe acha ufara mkuu umekua mwanaume wa dar ww[emoji848]
 
Kimoja unakuwa hata ujaikuna papuchi vizuri lazima uchapiwe....piga angalau viwili kama umechoka sana.....Ila wale wenye tamaa wenzangu tunapiga mpaka aseme inawaka moto
 
Mambo vipi.. Unajua kuna wanaume/vijana wa kiume wanaamini au wamekaririshwa kuwa kupiga magoli mengi ndio kuonyesha kuwa wewe ni mwanaume... Huu ni ufala

Sikiliza wewe unayeamini hivyo. Katika mapenzi(sex) mchezo huwa hivi... Piga goli moja na mwenzo apige goli moja mpumzike mpaka siku nyingine au wakati mwingine.

Hii husaidia katika mapenzi msichokane na mzidi kupendana zaidi.

Sasa unakuta jamaa anakula sijui Nazi, karanga maziwa ya mgando sijui nini na nii bado anasoma vitabu kadahaa....Daah.

Sheiria ya mchezo PIGA GOLI MOJA, NA MWENZIO APIGE INATOSHA.

Sent using Jamii Forums mobile app
Piga goli moja mengine nitakuja kukupigia mimi ukitoka kwenda mishe/Kazini

CC Zero IQ
 
Back
Top Bottom