Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 41,488
- 64,800
- Thread starter
- #21
Ni kweli, ila mapenzi mengi nyakati hizi ni feki; wanaangalia pochi tuMwanamke akikupenda wala hutumii nguvu.
Ni kweli, ila mapenzi mengi nyakati hizi ni feki; wanaangalia pochi tuMwanamke akikupenda wala hutumii nguvu.
Santo sana😘!
Akipoteza miguu yote, na akawa hajiwezi, utampenda na kumhudumia kwa kila hali?Smart ako vizuri uweeee!
Hii ni fact ya milele. Kile ni kiumbe dhaifu ila kinahitaji akili kuishi na udhaifu wake.Mwanamke akikupenda wala hutumii nguvu.
Maandiko yanasema tuishi nao kwa akiliNi kwel mkuu nimejitutumua tu
Amefanyaje mkuu?Wewe siyo Lukamba kweli???? 🙄
Wataalamu wanasema ukifikisha miaka 40+ unatakiwa ujikite zaidi kwenye familia yako ulioianzisha, mke/mme na watoto; umuhimu wa wazazi kipindi hicho ni mdogo.tegemea fadhila za mwanamke kutoka kwa mama yako mzazi pekee yeke na unapaswa kuzilipa badae
Umuhimu wa kuwa na mwenza ni muhimu sana, hasa umri unavyozidi kusogeaEbana eeeeeeh.
Kaulimbiu ni ile ile
KATAA NDOA , NDOA NI UTAPELI.
NA HUYO ULIYENAYE KAMA NI KAUSHA DAMU PIGA CHINI
Ulichokiandika ndicho alichokisema kwenye interview yake majuzi kati hapa.Amefanyaje mkuu?
vivyo hivyo baadhi ya wanazuoni wametusihii kuwatunza wazazi ili tupate baraka hapa duniani na aheraWataalamu wanasema ukifikisha miaka 40+ unatakiwa ujikite zaidi kwenye familia yako ulioianzisha, mke/mme na watoto; umuhimu wa wazazi kipindi hicho ni mdogo.
Atakuwa ameona mbali, hutakiwi kurudia kosa kama ulikuwa kwenye mahusiano ya kausha damu; toa pesa/matunzo upewe tendo/penzi, huu ni utumwa.Ulichokiandika ndicho alichokisema kwenye interview yake majuzi kati hapa.
Mtego...Santo sana😘!
Nimependa avosema kwenye harakati zako.
Neno harakati ni pana sana ujue 🤠!
Barikiwa sana lo
vivyo hivyo baadhi ya wanazuoni wametusihii kuwatunza wazazi ili tupate baraka hapa duniani na ahera
Kuhondomola usiku.Mfano, sababu kuu ya kuoa wewe ilikuwa nini?
Na ukifikisha miaka 65+ uendelee kuondomola tuKuhondomola usiku.