PICHA: Ziara ya Kinana Mtwara yafana


S

security guard

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
708
Points
500
S

security guard

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
708 500
[h=2]KINANA,NAPE,KHATIB WATUA MTWARA..kazi ya kusimamia ilani ya uchaguzi yapamba moto.[/h]
 

Attachments:

SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
8,655
Points
2,000
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2010
8,655 2,000
KINANA,NAPE,KHATIB WATUA MTWARA..kazi ya kusimamia ilani ya uchaguzi yapamba moto.
Si wangeenda Moshi, Mwanza ama Arusha. Kwa nini wameenda Mtwara ambayo ni firewall ya CCM? Najua wakitoka huko wataenda Tanga, Tabora, Singida na Rufiji ambako siku zote ndiko kuna % kubwa ya wadanganyika
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,199
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,199 2,000
Kufana kwake ni kuwepo kwa watu au kupokelewa na watu ambao wote wanaonekana wana afya njema na wameshiba hawana matatizo yale yampatayo mwananchi wa hali ya chini kau kufana unakufananishaje mkuu
Maana wanatumia fedha kwenye hizo ziara na wataishia tuu kutoa matamko ambayo mengine hata kazi hayatafanyiwa na mwananchi wa kipato cha chini atabaki na ufukara wake
Je ni nini wanampelekea mwananchi wa chini ambacho kwa miaka kibao ambayo sekretarieti iliyopita walishindwa kukipekeka mpaka waje wanyanyule now two years kabla ya uchaguzi mwingine
Je waliokuwepo akiwepo na Nape tuseme walishindwa kufanya kazi yao
 
S

Savannah

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
239
Points
0
Age
67
S

Savannah

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
239 0
mtwara bado hawajaamuka.
 
M

Magesi

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
2,588
Points
0
Age
35
M

Magesi

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2012
2,588 0
Vipi wamezindua miradi mingapi?Bei ya korosho imepanda?Vipi kuhusiana na gesi?au ni ubwabwa na kofia na kuiwaza chama kubwa CHADEMA
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Points
1,195
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 1,195
Title na content mbona haviendani? yafana????
 
L

LIpili

Member
Joined
Apr 14, 2012
Messages
43
Points
0
L

LIpili

Member
Joined Apr 14, 2012
43 0
Tutachotaka atatue tazizo la soko la korosho kama alivyoahidi, hapo ndio tutasema ziara imefana, zaidi ya hapo ni upuuzi tu
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,549
Points
2,000
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,549 2,000
Huku SIKONGE hatuwataki. Labda waende Urambo na Kaliua kwa Sitta na Lipumba.
Si wangeenda Moshi, Mwanza ama Arusha. Kwa nini wameenda Mtwara ambayo ni firewall ya CCM? Najua wakitoka huko wataenda Tanga, Tabora, Singida na Rufiji ambako siku zote ndiko kuna % kubwa ya wadanganyika
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
Si wangeenda Moshi, Mwanza ama Arusha. Kwa nini wameenda Mtwara ambayo ni firewall ya CCM? Najua wakitoka huko wataenda Tanga, Tabora, Singida na Rufiji ambako siku zote ndiko kuna % kubwa ya wadanganyika
Labda wanakwenda kuismalisha stronghold yao!kazi kweli kweli!
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,199
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,199 2,000
Title na content mbona haviendani? yafana????
Mkuu POMPO kufana kwake ni huko kupokelewa na hao watu walioshiba hapo na wenye mashati na tshirt za kijani
na walivyokaa kwenye ukumbi wao washajitenga tayari na mwananchi wa kawaida wanapepewa na feni na wana bahasha zao kwa ajili ya kikao
hapo ndo maana ya kufana
kwa nini tusingewaona kwanza wanaenda vijijini huko ambako ndio kuna wananchi wa kawaida wakasikilize kero zao badala ya kuja kukaa kwenye ukumbi wanapepewa na kupewa chupa za maji ya kilimanjaro
 
Last edited by a moderator:
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
Huku SIKONGE hatuwataki. Labda waende Urambo na Kaliua kwa Sitta na Lipumba.
Kwa hiyo said Nkumba na CCM yake wanaweza kuliachia jimbo la sikonge 2015 ?Naona CDM wameanza kwa kazi kwa kushinda ilie kata moja katika jimbo la sikonge!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
Kwanini hizi pesa za kofia na tisheti msingeziongeza kidogo mkawachimbia kisima cha maji japo cha mita tatu?
Wasipotoa hizo kofia,tishei na kofia nani atawapigia kura?
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,495
Points
1,250
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,495 1,250
Shambulia RUZUKU, shambulia
 
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
6,930
Points
2,000
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
6,930 2,000
Kama ana ubavu apige mikutano ya hadhara si hiyo ya ndani ya kijani pekee.
 
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Points
1,195
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 1,195
Si wangeenda Moshi, Mwanza ama Arusha. Kwa nini wameenda Mtwara ambayo ni firewall ya CCM? Najua wakitoka huko wataenda Tanga, Tabora, Singida na Rufiji ambako siku zote ndiko kuna % kubwa ya wadanganyika
Moshi na Arusha atakwenda kipindi cha uchaguzi kwa kuleta mbege na bia ambazo wenyeji wa huku wanapenda ile mbaya! wee angalia matokeo ya urais huku Kaskazini CCM huongoza kwa idadi ya kura!
Huku hakuna haja ya kutembela sana maana siku ya uchaguzi wapinzani hupigwa bao wakiwa wamelewa chakari mbege, bia, nyama choma na ngono!
 
M

Malipo kwamungu

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
575
Points
195
Age
58
M

Malipo kwamungu

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
575 195
Kuamka ndio kushabikia CDM? Haya hao wa arusha na moshi wameamka kwenye nini?
Elimu ya Uraia
Mafedha
kutambua haki zao
uwezo wa kununua na kuuza
 
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
1,752
Points
2,000
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
1,752 2,000
kufanya ziara tu, jamaa wanaingia baridi BRAVO CCM utambulisho ni muhimu panga mikakati kamambe.nchi ichemke waelezeni wananchi ukweli msiweke porojo nyinyi ni watawala.
 

Forum statistics

Threads 1,286,232
Members 494,902
Posts 30,887,828
Top