Picha za ziara ya Nape kuimarisha chama Bukoka

Picha za ziara ya Nape kuimarisha chama Bukoka

ukitaka kujua hawa jamaa wameokotwa ili kujazia watu japo kidogo angalia hizo sare zao yani wamevalia kwa juu inamaana waliokotwa then wakawa wanapewa tshirt na kofia . wakimaliza wapewe ubwabwa na nauli zao wasepe
 
Baba Lulu yeye na mapaja ya kinadada tu!!....

542543_10150862764738581_720678580_10005645_712989787_n.jpg
Hii ingepelekwa kule MMU ningefunguka vizuri. sasa kwenye hili jukwaa mods wamekaa attention yaani basi tu!
 
Nape anafurukuta kama mfa maji, wenzie wanajiandaa kukimbia nchi ndio maana kila siku safari, nahisi kabla hata ya uchaguzi watakuwa wamehamisha familia zao, wao watasubiria matokeo Airport. Nape wewe vipi bado unaitia pumzi maiti ya CCM? Hongera kwa hilo
 
Kumbe wale vijana wa bukoba waishio dar wamesema kweli!!

Jamaa hakwenda msibani!
Alikuwa na issue zake za kucheza gofu!!!
 
Siielewi hii ndege, abiria wanageukia upande tofauti na rubani. Bad photoshopping
 
Inaonekana kama haina seat belts!!

hii eropleni imeniacha hoi,au ya kufanyia muvi?
hivi hakuna sumatra ya ndege?kwa sababu sioni belt halafu inonekana chai maharage vipi hawa wanataka kutuulia viongozi?
 
Baba Lulu yeye na mapaja ya kinadada tu!!....

542543_10150862764738581_720678580_10005645_712989787_n.jpg

Kabana viti vitatu kuogopa kuvunja. Nashauri watengeneza viti waongeze material ya kutosha kubeba watu kama hawa.

Huyo ni mke wake au binamu yake? Pajani mweeeeeeeeeeee
 
Niulize swali nisiulize?.. Watu ULIZAAAA
JE ANGANI KUNAKAMATA MTANDAO GANIII!!!
Jibu........

Hata kama mtandao unakamata, huwa wanasuhusu kuongea na simu ndege ikishapaa?
 
hivi hawa ni wahaya ninaowafahamu?
kwa hiyo hapo kwenye gwaride wapo kina rutashobya,kaitaba,kajumulo,bashaija,kaishozi na kagasheki?

Nimeamini njaa mbaya, wahaya na ujanja wao wote leo wanampigia saluti Nape!!? Kweli Nshomile na Elimu zenu zote za sheria mnajidhalilisha namna hiyo! Ama kweli kila kabila na zama zake, za wahaya zimeishapita
 
aah! aaahh! ni juhuudi kweli bwana maana mfa maji hakosi kutapatapa.................mh! mi chisemi maana mambo yamebadilika wazee wanitwa BIJANA?
 
hao sio vijana kama vijana wako hivyo sasa sijui wazee watakuwaje,AIBU HIO NAPE
 
Hapo nape anapokagua gwaride la green guard ndo pamenipa raha sana,
Waiyuka
 
Back
Top Bottom