Picha za wanyama za kuchekesha zaidi 2017

Picha za wanyama za kuchekesha zaidi 2017

Mwanamwana

Platinum Member
Joined
Aug 1, 2011
Posts
9,604
Reaction score
22,714
Picha hizi ziliteuliwa kushindania tuzo za picha za ucheshi za wanyama mwaka huu, katika vitengo vitano.

Jumla ya picha 3,500 ziliwasilishwa kwa mashindano hayo.

Shindano hili huandaliwa kuchangisha pesa na kusaidia shirika la kutetea uhifadhi wa wanyama la Wakfu wa Born Free.

Je, unakubaliana na hawa wazungu?

1.jpg
2.jpg
3.jpg
4.jpg
5.jpg
6.jpg
7.jpg
8.jpg
9.jpg
10.jpg
 

wnym.png


Sikio na eno la sikio, Huleta hali fulani hivi! ​
 
Back
Top Bottom