Picha za Marais na wake zao.. Tupia humu

Picha za Marais na wake zao.. Tupia humu

Huyu hapa wa Argentina

29argentina-600.jpg


argentina.jpg
 
Huyu hapa wa Uruguay anaesemwa kuwa Rais masikini kuliko wote japo yeye anadai si masikini kwa kuwa hakuna anachokosa japo anaishi maisha ya kifukara

Jose+Mujica+Uruguay+2+Lucia+Topolansky.jpg


1.jpg
 
Huyu hapa wa Uruguay anaesemwa kuwa Rais masikini kuliko wote japo yeye anadai si masikini kwa kuwa hakuna anachokosa japo anaishi maisha ya kifukara

Jose+Mujica+Uruguay+2+Lucia+Topolansky.jpg


1.jpg
 
Usipime mkuu naona hapo kila analoambiwa jamaa inabidi akubali no kubisha chezeya toto la kichina weye,ila yule wa mexico inaonesha wao ndoa yao ina furaha na mahaba mazito ila hawa wachina mmmhhh sijui!!!!!!!!!!!
naona jamaa wa china anakakifaa ka ukweli
 
Back
Top Bottom